Referrer Tuyển ref và share list job Seo sprint, chỉ dành cho những ai đã biết làm job và chơi IP nước ngoài

cho minh xin list vn dc k tai dang choi 1 ac vn dc 6 thang rui nen k muon bo hix
job VN mình không làm list tool vì còn lại có khoảng hơn 3 chục job làm lâu nên nhớ từng cái một, cứ mở ra và làm thôi, giờ mình dành thời gian để tìm job Mỹ mới nên chưa làm list được, bạn chịu khó làm job Mỹ đi, giá cao dễ làm lúc nào rảnh chút mình làm list VN sẽ gửi bạn sau

job VN mình không làm list tool vì còn lại có khoảng hơn 3 chục job làm lâu nên nhớ từng cái một, cứ mở ra và làm thôi, giờ mình dành thời gian để tìm job Mỹ mới nên chưa làm list được, bạn chịu khó làm job Mỹ đi, giá cao dễ làm lúc nào rảnh chút mình làm list VN sẽ gửi bạn sau
list cua chu? thot dc nhieu job k minh co may acc dang dinh ref

- - - Updated - - -

k biet list job cua chu thot co nhieu k minh dang dinh. ref may acc nua day

Thông báo: đã cập nhật bị list 100 job làm việc hàng ngày, bạn nào hoàn thành 100 job tớ sẽ tự động send list vào inbox nhé

- - - Updated - - -

sao active rồi , bấm vào link ref mà nó báo là tk SEO của bạn "not ready to accept a referrer " :(
vừa gửi pm cho bạn nhé :binhsua15:

e bên ref bác goodbye, h bác ấy quy ẩn giang hồ rồi, h e có thể ref bác được không ợ

cho minh xin list voi list 50 kia nhieu cai die qua bac

list kia vẫn còn khoảng ~ 30 job active hàng ngày mà bạn, bạn chịu khó làm đi khi nào bạn hoàn thành 100 job tớ send ngay mà.

- - - Updated - - -

e bên ref bác goodbye, h bác ấy quy ẩn giang hồ rồi, h e có thể ref bác được không ợ

được mà bạn, nếu acc đó rating và danh tiếng tốt thì bạn đợi bạn mai cồ del rồi chuyển upline cho đỡ tiếc, làm việc lâu dài mà :D

chu ref k choi nua thi cach huy ref nhu the nao nhi ???
không hủy được đâu bạn, phải chờ khi nào acc của chủ ref bị hệ thống nó xóa thì mới free

- - - Updated - - -

không biết sao nữa :-s mình active rồi nha :binhsua15:

lấy list danh tiếng lúc nãy mình gửi về làm đi bạn :binhsua15:

bác mai cồ del rep từ mấy hôm trước ID của bạn là gì mình ref, còn vấn đề làm việc thì mình có sắn HMA và tool SSJM :binhsua02:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back