Uống thuốc j hỗ trợ cơ thể nhanh MẬP?

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009

Mình gầy lắm, đủ tiêu chuẩn là phải thêm 10Kg nữa.

Nghe nói có bài thuốc Bắc thuốc Nam gì đó, uống đều đặn thì cơ thể ăn nhiều hơn bình thường, sức ăn tăng vọt.
Mình ở sài gòn.. Gần Chợ Lớn có khu chuyên bán thì phải.

Mình có nhỏ em đag học mẫu giáo, nó uống được 3, 4 tuần gì đó, nó ăn như điên. Giờ mặt nó phúng phính dần ra, nhìn mà thèm.
Nhưng khi mượn toa, thì đó là đơnt thuốc cho trẻ em. Ông bs đó ko có khám cho người lớn.

Có bác nào từ Gầy chuyển sang Mập nhanh không?

Xin chia sẻ. :binhsua157:

up nhé. mình cũng gầy lắm. 1 m70 mà có 50kg thôi

đi tập thể hình đúng cách, chế độ ăn hợp lí thì sẽ được 1 cơ thể lí tưởng bác à :binhsua166:

Có 1 số người, gan yếu, ăn bao nhiêu là.. đi ra hết.
Bởi vậy mới cần thuốc uống bổ trợ đó.
Chứ tập thể hình đơn thuần chưa chắc mập nổi đâu.

yes, người mập người ta ăn 1 bữa 1 chén cơm cũng mập. mình gầy ăn 3 - 4 chén vẫn gầy, ko hỉu tại sao =))
chắc do cơ thể mềnh roài
cách tốt nhất gặp người mập cần giảm cân, lấy dao sẻo thịt đắp vào người. heee

Tui cũng thế, 1.75 mà có 56 cơn bọ, toàn bị bồ chê gầy :))

Mình hồi lớp 7 xòe xe máy, gãy chân, liệt giường 1 tháng, người béo nứt cả thịt ra :m066:
Khuyên chủ thớt nên tập gì đó, ăn cơm nhiều hơn bình thường 1/2 bát, rồi sẽ béo :m036:

Mình hồi lớp 7 xòe xe máy, gãy chân, liệt giường 1 tháng, người béo nứt cả thịt ra :m066:
Khuyên chủ thớt nên tập gì đó, ăn cơm nhiều hơn bình thường 1/2 bát, rồi sẽ béo :m036:

Tưởng khuyên xòe xe như bác phát rồi nằm viện tuzki-bunny-emoticon-026.gif

ăn tất cả những gì có thể ..... ngoạm tất cả, mọi lúc mọi nơi. Hậu quả sẽ là thân hình béo phệ
Tin tôi đi, khi bé nhà con nghèo nên gầy lắm, giờ thì 1m8 - 80kg chuẩn men

Khuyên chủ thớt cũng bị xòe xe rồi mập ra như bạn nỳ

Nghe nói có bài thuốc Bắc thuốc Nam gì đó, uống đều đặn thì cơ thể ăn nhiều hơn bình thường, sức ăn tăng vọt.
Mình ở sài gòn.. Gần Chợ Lớn có khu chuyên bán thì phải.

Mình có nhỏ em đag học mẫu giáo, nó uống được 3, 4 tuần gì đó, nó ăn như điên. Giờ mặt nó phúng phính dần ra, nhìn mà thèm.
Nhưng khi mượn toa, thì đó là đơnt thuốc cho trẻ em. Ông bs đó ko có khám cho người lớn.

Có bác nào từ Gầy chuyển sang Mập nhanh không?

Xin chia sẻ. :binhsua157:

Khuyên chủ thớt báo với bố mẹ nhỏ em đó là ngừng thuốc được rồi. Khác gì cám Con Cò đâu? Ăn vào, rồi nó tích nước lại trong người, nên mới mập ra. Mặt phúng phính nhưng có săn chắc không hay là nhão xệ? :m083:

T.T Mấy bác như thế thì đã gầy gì... Em đây mới là gầy đây này @@.....

Mình cũng giống bạn. Ai cũng bảo mình ăn quá trời 1 bữa 3 4 chén mà vẩn ốm . Nhưng có ai biết ăn 1 ngày nhịn 1 ngày :))
Bạn nên xem xét lại coi mình thực sự ăn đầy đủ chưa ?
Tập thể hình ko giúp bạn tăng cân nhanh. có khi giảm cân do bớt mở thừa. Chủ yếu bạn tập thể hình để bạn Mau đói => ăn Hoặc bạn lại những chổ tập thể hình kêu họ tư vấn cho bạn. 1 số bài tập + khẩu phần ăn ấy.
Còn 1 cách nữa là bạn đóng tiền học lại nhà trẻ => tới giờ ăn họ cho ăn => tới giờ ngủ họ cho ngủ . không ăn ko ngủ bị đánh

Last edited by a moderator:
ăn uống ngủ nghỉ cho hợp lý đi bợn, ngủ tầm 10h30 tối, sáng 6h dậy làm vài đường quyền :)), làm vài bịch sữa, ăn vài trái chuối thì :binhsua56: đi ị nhanh chóng

ôi khổ quá, huhu người cần gầy người cần mập, qua đây tớ cho ít kg nè :binhsua172:

chưa cưới vợ thì thay đổi cách sinh hoạt lại sẽ ổn, ăn đồ chua cho lót dạ + chơi thể thao
cưới vợ rồi thì con vợ nó sẽ cho mình mập tự nhiên :binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week