Uống thuốc j hỗ trợ cơ thể nhanh MẬP?

nãy giờ toàn thấy chỉ bậy,êm nó mà áp dụng mấy cách của bác chắc chỉ có nước lên bàn thờ ngắm gà khỏa thân sớm :m146: ,ốm kệ cha nó,khi nào cao ko nổi nữa thì nó tự nhien béo ra thôi

Giới thiệu ae loại thuốc mình đã từng dùng
Tên Thuốc : Kian Pee Wan
ngày uống 2 lần sáng , tối sau ăn :(
thuốc này mình uống ngày thứ nhất , ngày thứ 2 cái như sau
Sáng :Ra cửa Làm 2 Bát Bánh đa cua , Đến trường làm thêm nắm xôi , ra chơi làm thêm cái bánh mình trứng sữa :-ss ( bình thường làm 1 bát bánh đa cua là no ứa )
Trưa : Ít Nhất cũng phải 4 bát trở nên ( bình thường 2 bát căng xè )
Tối cũng 4 bát chưa kể ăn vặt linh tinh , đêm đói quá lại múc tiếp

uống thuốc vào hầu như mình ăn không biết đói :(

Sáng :Ra cửa Làm 2 Bát Bánh đa cua , Đến trường làm thêm nắm xôi , ra chơi làm thêm cái bánh mình trứng sữa :-ss ( bình thường làm 1 bát bánh đa cua là no ứa )

thuốc này mà uống vào thì mẹ ơi sạt nghiệp sớm,ăn gì cũng ko thấy no :m131:

Mình gầy lắm, đủ tiêu chuẩn là phải thêm 10Kg nữa.

Nghe nói có bài thuốc Bắc thuốc Nam gì đó, uống đều đặn thì cơ thể ăn nhiều hơn bình thường, sức ăn tăng vọt.
Mình ở sài gòn.. Gần Chợ Lớn có khu chuyên bán thì phải.

Mình có nhỏ em đag học mẫu giáo, nó uống được 3, 4 tuần gì đó, nó ăn như điên. Giờ mặt nó phúng phính dần ra, nhìn mà thèm.
Nhưng khi mượn toa, thì đó là đơnt thuốc cho trẻ em. Ông bs đó ko có khám cho người lớn.

Có bác nào từ Gầy chuyển sang Mập nhanh không?

Xin chia sẻ. :binhsua157:

bây jo bạn nhiêu cân, cao nhiêu ?

Có 1 số người, gan yếu, ăn bao nhiêu là.. đi ra hết.
Bởi vậy mới cần thuốc uống bổ trợ đó.
Chứ tập thể hình đơn thuần chưa chắc mập nổi đâu.

tập thể hình. nó có cái thuốc gì đó. ngày 2 viên. mập nhanh vl

Uống kháng sinh đấy mấy cậu :binhsua90: hôm trước mụn nhọt tùm lum đầy mặt mày :binhsua90: uống kháng sinh liên tục 1 tháng :binhsua72: hết mụn :binhsua72: nặng 48kg phọt lên 1 quả 62kg :binhsua72::binhsua72: giờ muốn xuống lại ko được :binhsua75:

Uống kháng sinh đấy mấy cậu :binhsua90: hôm trước mụn nhọt tùm lum đầy mặt mày :binhsua90: uống kháng sinh liên tục 1 tháng :binhsua72: hết mụn :binhsua72: nặng 48kg phọt lên 1 quả 62kg :binhsua72::binhsua72: giờ muốn xuống lại ko được :binhsua75:
muốn xuống ko đc :m131:

cậu uống loại thuốc nào mà hết mụn vậy. Mình cũng nhiều mụn lắm nhưng chữa mãi ko khỏi. Nhờ cậu tư vấn giùm :)

cậu uống loại thuốc nào mà hết mụn vậy. Mình cũng nhiều mụn lắm nhưng chữa mãi ko khỏi. Nhờ cậu tư vấn giùm :)

uống nhiều thuốc quá tử vong du hý đó bác :m125:

Uống thuốc ngừa thai vào sẽ mập nhanh nhe bạn, 1 tháng nên uống tầm 2 viên là đủ

:binhsua87: con trai cũng uống thuốc ngừa thai được hả?

dc mà đâu ảnh hưởng gì đâu, 1 tháng nên uống 2 liều thôi, bảo đảm nhanh mập, trên google cũng có người uống theo phương pháp này mà ko phải để ngừa thai :D

Bạn gái của bác thích tốt nước sơn hơn tốt gỗ rồi.
Về bảo với nàng là mấy a e trong forum MMO nói tuy a gầy nhưng không phải chỗ nào, cái gì cũng gầy cũng bé đâu nhé e:binhsua146:

tập tạ cũng là 1 cách nhưng ko mập đâu nhe, nó chỉ lực lưỡng 1 số cơ chỗ mình vận động thôi với điều kiện > 1năm :D

-Theo mình biết nếu bạn dùng loại thuốc này thì có công dụng lên cân rất mau nhưng bạn thử không uống khoảng 1-2 tháng xem, nếu đúng như mình biết thì bạn sẽ xẹp xuống như một cái bong bóng xì hơi có khi xì còn huốt hơi nữa.
- Trước mình cũng gầy lắm, nhảy vào tập thể hình, đem hết ngị lực ra cố gắng đeo được 6 tháng, 1 tuần tập liên tục 6 ngày kết quả lên tầm 8kg, 2 tháng đầu lên đc 5kg rồi, do mình không tập nặng chỉ tập để khỏe nên mức độ tăng cân không cao còn ăn uống thì cũng ăn những thứ như ngày thường vẫn ăn có bổ xung thêm vài trái chuối.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week