Uống thuốc j hỗ trợ cơ thể nhanh MẬP?

Tinh thần thoải mái - Nghiêm khắc vs cách sinh hoạt của mình (Ngủ Sớm , Tập Thể Dục) . Uống nhiều yaourt, ăn nhiều chuối - Tránh bỏ bữa ( dù ăn nhiều hay ăn ít ) Nên ăn rau ( ăn cơm ít - rau nhiều cũng đc ) - Xổ giun định kì :|

Trò uống hết các loại sữa tăng cân của mỹ dành cho người luyện tập thể thao, thể hình, đầy đủ dưỡng chất mà ko tăng đc 1 kí nào :m040:
Jumbo Weight Gainer
Optimum - Serious Mass
HEAVY WEIGHT GAINER
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

Patin đó :binhsua04: , ko bit nữa thì google :binhsua04:

[clip]http://youtu.be/gp5EGHfeEdQ[/clip]

ủa vậy hả , nhỏ lớn giờ chưa bít patin la rì :m021:

mấy bác chả bù cho e.muốn gầy mà ko đc.béo như lợn.tùy từng người thôi,có người ăn mãi chả béo,có người ăn bình thường mà cứ béo đều

Patin đó :binhsua04: , ko bit nữa thì google :binhsua04:

[clip]http://youtu.be/gp5EGHfeEdQ[/clip]

ủa vậy hả , nhỏ lớn giờ chưa bít patin la rì :m021:

Có 1 số người, gan yếu, ăn bao nhiêu là.. đi ra hết.
Bởi vậy mới cần thuốc uống bổ trợ đó.
Chứ tập thể hình đơn thuần chưa chắc mập nổi đâu.
mình đây nè , ốm nhắc

Mình gầy lắm, đủ tiêu chuẩn là phải thêm 10Kg nữa.

Nghe nói có bài thuốc Bắc thuốc Nam gì đó, uống đều đặn thì cơ thể ăn nhiều hơn bình thường, sức ăn tăng vọt.
Mình ở sài gòn.. Gần Chợ Lớn có khu chuyên bán thì phải.

Mình có nhỏ em đag học mẫu giáo, nó uống được 3, 4 tuần gì đó, nó ăn như điên. Giờ mặt nó phúng phính dần ra, nhìn mà thèm.
Nhưng khi mượn toa, thì đó là đơnt thuốc cho trẻ em. Ông bs đó ko có khám cho người lớn.

Có bác nào từ Gầy chuyển sang Mập nhanh không?

Xin chia sẻ. :binhsua157:

sang liên xô du học,hôm nào cũng phải chăm chỉ học bài .sẽ mập lên thôi:m131::m131::m131::m131::m131::m131:

Em 1 ngày 5 6 hộp sữa tươi mà vẫn da bọc xương.

Ngày càng cao lên mà không béo ra được.

1M80 57kg - Like a Bone !

Khi nào cậu hết phát triển chiều cao thì mập ra ngay
9 tháng trước tớ 1.75 50KG cũng gầy trơ xương, từ nhỏ sữa tươi uống thay nước cũng được, sữa nào quảng cáo cũng uống thử, sữa ngoại cũng chơi lun, vẫn ốm, tưởng chỉ còn cách uống thuốc kích thích tặng trưởng mới mong kha lên. Nhưng sau khi hết cao thì chẳng cần ăn uống nhiều cũng không thèm uống sữa lun mà lên 5kg trong 9 tháng. nếu sau mỗi 1 năm mình lên 5kg thì khi già trông chắc kinh khủng lắm

đâu phải cứ uống sữa là béo đâu?giun nó xơi hết rồi,mà sữa đó toàn nước với đường + hương liệu thôi,làm gì có chất béo :m146: càng uống càng trơ xương.
muốn mập,mỗi ngày quất 1 con gà quay hoặc vịt quay liên tục 1 tháng , bảo đảm ko béo như heo ko làm người :m021:

Hút thuốc đi . Hút nhiều vào sau đó cai thuốc đảm bảo mập mạp liền :))

bác này xúi dại con người ta,lỡ nó chán thuốc lá no chơi heroin thì còn bỏ mẹ nữa,còn ốm hơn cả bọ xương :m146:

Thuốc bổ ấy, uống trước bữa ăn 10ph :))

:| thuốc bổ có nhiều loại thế uống loại nào bác,bác chỉ em nó ko thì nó uống lộn thuốc bổ củi thì còn kinh khủng hơn nữa :m146:

giun đũa giun móc giun tóc giun kim

hãy dùng thuốc tẩy giun fungacar

Mình đọc báo hoa học trò nói ngủ nhiều khoảng 16 tiếng/day dễ mập lắm . 24/24 càng phát huy hiệu quả rõ rệt. Mình thử 1 tháng r tốt phết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week