Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
Mình lâu không cạp nên không biết chính xác nhưng theo tìm hiểu thì nếu dismiss acc ra thì coi như bị band không tạo GR được, muốn tạo GR mới phải có acc đã dismiss từ trước khi PIX cho reg trở lại mới được, nếu bạn không có thì phải đi xin ai đó 1 acc cũ để tạo. Ai update hộ tình hình để mình làm với

Mình lâu không cạp nên không biết chính xác nhưng theo tìm hiểu thì nếu dismiss acc ra thì coi như bị band không tạo GR được, muốn tạo GR mới phải có acc đã dismiss từ trước khi PIX cho reg trở lại mới được, nếu bạn không có thì phải đi xin ai đó 1 acc cũ để tạo. Ai update hộ tình hình để mình làm với
Thanks bác, thế sao có bạn xin invite tạo nick mới thì thành ra làm không công sao.

Xin invite tạo nick mới thì coi như phải làm thuê cho GR có inv đó thôi còn muốn tạo GR thì phải có acc chủ

tinh hình load ở server 2 tốt .(còn ai muốn mua acc thì pm mình 10$ 1 acc .5 ivin còn trinh
Điên à :| Giết newbie hả. Sang topic mua bán của captcha mà xem cái topic của chị dataentry bán 2000 cái "còn trinh" như của bạn đó. Mỗi cái 0.1$ à. Lấy không mình cho vài cái :|

bạn biết sao không.vì anh em chơi pix nhiều nên pix load chậm đấy nên bán như thế là quá tốt một phần là invi giờ hiếp lắm

Điên à :| Giết newbie hả. Sang topic mua bán của captcha mà xem cái topic của chị dataentry bán 2000 cái "còn trinh" như của bạn đó. Mỗi cái 0.1$ à. Lấy không mình cho vài cái :|

trinh - hihi khái niệm xa lạ, kệ dù sao cũng nói đúng, anh em trong box jup nhau chứ bán cắt cổ quá thì ...

cho mình hỏi sao soft asian không gõ được pix vậy

ad chưa úp bản mới bạn ah!!!!xài xd đi, up liên tục, lâu dài, bền bỉ, vote bác XD duracell 1 fat hihi

2 load tốt , pixandprofit, VNPT, soft XD . Mình còn 60 chục invite chả dùng đây, acc để làm GR cũng còn 20 chục cái, sẵn sàng cho các bạn ngay nhưng mà mình không biết đổi pass với lại các acc của mình đều dùng chung 1 kiểu chỉ khác số nên không dám cho chứ bán 10$ có mà ...

pause xong play lại thì bị canconnect == , ai biết cách khắc phục ko nhỉ ( hỏi mà ko ai trả lời ) , out soft xong bao lâu thì zo lại để khỏi tăng pri , hôm trc có 1 ng nói về thủ thuật tránh tăng pri , có 5-8 chiu gì đó nhưng mình quên mất ( biết thế lần trc lưu lại cho an toàn )
ai update tình hình 3,4 với

tình hình load thế nào rùi anh em,server nào đang load tốt thế.

pause xong play lại thì bị canconnect == , ai biết cách khắc phục ko nhỉ ( hỏi mà ko ai trả lời ) , out soft xong bao lâu thì zo lại để khỏi tăng pri , hôm trc có 1 ng nói về thủ thuật tránh tăng pri , có 5-8 chiu gì đó nhưng mình quên mất ( biết thế lần trc lưu lại cho an toàn )
ai update tình hình 3,4 với
tui dùng bản 22.1 pause xong nhiều nhất là 10' thì play lại vẫn chiến đc bt. Thế cũng đỡ hơn là đánh một mạch, nghỉ tay đc 5-7 phút là ok roài. U thử xài xem thế nào.
tăng giảm pri là do thằng pix ko à, hên xui. chiều nay t bị 1 con 2 lên 4. mà tỉ lệ sai đâu có bao nhiêu đâu.
3,4 ko đánh k biết nhưng 1 vs 2 thì vẫn load như nhau, thi thoảng cant connect nhẹ. sever pixandprofit.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week