Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
tui dùng bản 22.1 pause xong nhiều nhất là 10' thì play lại vẫn chiến đc bt. Thế cũng đỡ hơn là đánh một mạch, nghỉ tay đc 5-7 phút là ok roài. U thử xài xem thế nào.
tăng giảm pri là do thằng pix ko à, hên xui. chiều nay t bị 1 con 2 lên 4. mà tỉ lệ sai đâu có bao nhiêu đâu.
3,4 ko đánh k biết nhưng 1 vs 2 thì vẫn load như nhau, thi thoảng cant connect nhẹ. sever pixandprofit.
ko biết ai có bị như mình ko , out zo lại liên tiếp thì lại sợ lên pri quá nên ko dám mạo hiểm , ai post hộ thủ thuật ko lên pri với , bản 22.1 cái đó là gì vậy bạn ? nghe lạ quá sr vì mình còn gà

Ngàn lời nói ko bằng 1 tấm hình ( viettel xd pix&pro) View attachment 6715

P/S: Đội hình từ 2-2-2-3 giờ thành vậy đấy :binhsua15:

ko biết ai có bị như mình ko , out zo lại liên tiếp thì lại sợ lên pri quá nên ko dám mạo hiểm , ai post hộ thủ thuật ko lên pri với , bản 22.1 cái đó là gì vậy bạn ? nghe lạ quá sr vì mình còn gà

XD update h theo kịp anh em pix nen up theo ngày 22.1 là bản ngày 22.1, ngày đó có 2 bản sáng và chiều, up cho anh em nào mún tết cày, h lên 28.1 rùi bạn, bạn qua box captchafinalpro có down ấy, bookmark link lun, hình như là mediafire/xuanduc987, bụp bác í cái key xài vi vu

XD + FPT + Pix&fit

vnpt cục d*** thiệt, đánh không lên đc 22 wpm, cant suốt thôi

lâu rồi k chiến hnay mở soft asian ra mà sao lại cứ login mãi k đc.chả biết bị sao ý nhể.update rồi mà sao kì vậy ta???

sub là do soft chứ phải do mạng hay server của thằng pix đâu mà la làng hết vậy

vào web gõ cũng vậy...soft gì đâu...pix nó vậy....

dạo này đánh sai nhiều quá. có bạn nào lập topic về mấy hình ngoằn ngoèo và hướng dẫn gõ cho đúng với! mấy pic đó không chắc chắn lắm! thanks!

log mấy con 5 và 4 vào có chạy mà can't conect với sub mãi.đợi xíu làm cho lành ==''

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week