Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.

vẫn đang load tốt nha

laod tốt mà sao nhiều code dài quá :binhsua27:

15 ID đánh mỏi cả tay luôn nhé các bạn!!!

hôm bữa thấy trên forum có bài hướng dẫn cách massage bàn tay cho đỡ mõi giờ kiếm lại không thấy hic hic.ai có thì share cho mình với anh google ảnh bó tay rồi.thanks

anh em cho ít tình hình với bị cắt điện từ sáng tới giờ chán quá lại còn cắt cả ngày mai nữa chứ

chậm lắm mấy bác ơi hot boy đây sao :m146:

Vâng, Sao Bác Lại Cười E :( !!!! Đang định ngồi cạp cạp ^^!!! tình hình lại chậm thế này thì lại nghỉ ngơi xơi nước thôi vậy :D

Vâng, Sao Bác Lại Cười E :( !!!! Đang định ngồi cạp cạp ^^!!! tình hình lại chậm thế này thì lại nghỉ ngơi xơi nước thôi vậy :D

thì thấy hot boy của mmo nên cười chứ sao:binhsua31: hiiiii chậm lấm nghỉ xiu đi mấy bạn 20 acc mà ko có code gõ

có ai bị vậy ko đánh dc 10p là 2 3 acc bị loading nãn vô cùng acc mới hay cũ đều bị cả :binhsua23: bị cả tuần nay chả làm ăn dc nhiêu cả

Last edited by a moderator:
siêu chậm luôn nha bà con 20 acc đơi 30s

Mới load vào gõ thử 15p, tình hình là load 26 acc gõ speed 26 tốt nhé. VNPT, soft XD new, pixprofit :D

P/s: ngoài kia thấy HoThuNguyet tranh cãi về vấn đề gõ cheat, đang viết ít cm thì 5Tin đóng topic mất. Nên ké xí ở đây hen. Nếu bạn nào mún học cách gõ này và bức xúc vụ ko cho share thì bình tĩnh nhé. Cứ pm yahoo mình, mình sẽ chỉ nhiệt tình cho ^^. Ah nói trước là chỉ cách làm, không chịu hậu quả khi các bạn bị ban group, nên ai chịu được trách nhiệm thì cứ pm nhé. Quân tử dám làm dám chịu, đừng quay lại mình khóc lóc sau khi bị ban :)). Dạo này mình hơi bận việc công ty nên ko onl yh thường xuyên, bạn nào pm mà ko có trả lời thì cứ addnik, để lời nhắn, mình sẽ liên lạc lại sau nhé ^^

Mới load vào gõ thử 15p, tình hình là load 26 acc gõ speed 26 tốt nhé. VNPT, soft XD new, pixprofit :D

P/s: ngoài kia thấy HoThuNguyet tranh cãi về vấn đề gõ cheat, đang viết ít cm thì 5Tin đóng topic mất. Nên ké xí ở đây hen. Nếu bạn nào mún học cách gõ này và bức xúc vụ ko cho share thì bình tĩnh nhé. Cứ pm yahoo mình, mình sẽ chỉ nhiệt tình cho ^^. Ah nói trước là chỉ cách làm, không chịu hậu quả khi các bạn bị ban group, nên ai chịu được trách nhiệm thì cứ pm nhé. Quân tử dám làm dám chịu, đừng quay lại mình khóc lóc sau khi bị ban :)). Dạo này mình hơi bận việc công ty nên ko onl yh thường xuyên, bạn nào pm mà ko có trả lời thì cứ addnik, để lời nhắn, mình sẽ liên lạc lại sau nhé ^^
lâu quá mới thấy bác wing onl đó nha ^^! , ai cho xin tình hình với ,

sao của mình chậm dữ ta, soft cũ...20 acc mà speed có 17 à.......:binhsua18:

sao của mình chậm dữ ta, soft cũ...20 acc mà speed có 17 à.......:binhsua18:

Chẳng biết sao nữa! Sáng giờ sao chậm rì rì! Ko piết có phải do mạng mình ko nữa? Có bác nào sử dung 3G-VTEL không? cho xin ý kiến về tình hình ik!

lần đầu tiên chậm như thế này nè
[/url][/IMG]

mình dùng viettel nhưng ko phải 3G load ngon nhiều khi time out đấy chứ. Mà sao mấy bạn dùng soft cũ vậy ko sợ bị timeout à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week