Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
ôi, thật là chán 20ID mà tốc có 15

hic. VNPT, pixtyper

:binhsua21:

mình dùng viettel nhưng ko phải 3G load ngon nhiều khi time out đấy chứ. Mà sao mấy bạn dùng soft cũ vậy ko sợ bị timeout à
Hổm rày dùng soft cũ kẹp ID >3k ít timeout! Với lại hình như load nhanh hơn dc chút xíu thỳ phãi:binhsua27:

mình dùng viettel nhưng ko phải 3G load ngon nhiều khi time out đấy chứ. Mà sao mấy bạn dùng soft cũ vậy ko sợ bị timeout à

VT đây, 25id rồi, mới nhanh lên đc 1 tí,sợ timeout dừng lại tiện thể up luôn. PP ko bị lỗi timeout nhưng chậm lắm, còn PT với P&P thỉnh thoảng protocol và lặp code.

vnpt đỡ rồi đó mấy bạn hồi nãy log 20 acc mà đợi gần 1p luôn lần đầu tiên đó :binhsua24:

tình hình mới nhất , vừa log vào 25 con full sp
các bạn nào dùng soft 2/5 bị tình trạng timeout id >3k nên tìm hỉu nguyên nhân , vì ai cũng xài tốt mà riêng mình bị thì vấn đề nằm ở chỗ mình:binhsua25:

30acc chậm. p&P. log thêm 4acc nữa là hết cả số acc mới pri 1 rồi xem có khả quan hơn ko:-s

Sao các bạn đánh ids trên 3k code được vậy, có change proxi ko thế?
Mình đánh ids trên 3k code là nó timout à/

tình hình mới nhất , vừa log vào 25 con full sp
các bạn nào dùng soft 2/5 bị tình trạng timeout id >3k nên tìm hỉu nguyên nhân , vì ai cũng xài tốt mà riêng mình bị thì vấn đề nằm ở chỗ mình:binhsua25:

chính xác nguyên nhân "nằm ở chỗ Luke hết"
có vẻ nhanh hơn rồi. 20id gõ dc.

ghê zị bà , tui 25 con ào ào ùi ;))
chữ kí nhạc sến , bài j ko nhớ tựa nhưng nghe quen quá=))

;)). 34Con giờ mới thấy nhanh tí, xém time out nên pause lại nghỉ lấy tinh thần cái:))

nhanh được chút rồi đó vào xúc đi :binhsua29:

Load giật quá! Lúc thỳ rùa rùa...Mất tập trung cái là nó ùa 1 phát ăn ngay 4 con timeout! Đúg là 3g-VT nguy hiểm thật

hok riêng gì 3g đâu bạn vnpt cũng vậy nè đanng load giờ chậm lại rồi tốc còn co 10 lần đầu tiên đó

P&P lặp code liên tục còn bi proco.

y chang mình cũng bị như vậy luôn nè chán hết muốn gõ khi nhanh khi chậm khi log 30 acc ào 1 cái ra đỡ tay kô kịp

pix hôm nay cạn code rồi hay sao đó nản vô cùng luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week