Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.

8 ID
Pix and Profit

Gõ rụng rồi tay chân lun, pà kon vào nhanh nào :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Last edited by a moderator:
sao lạ co người nhanh người chậm vậy ta mình thì cả buổi sáng nay với hôm nay kô load được tí nào vnpt 165k cùi mia :binhsua17:

bên tui 25 acc load dc nhưng mừ đang gõ có vài acc cứ bị loading 2 cột làm phải out ra log vào lại bực mìn ><

Trùng ý kiến vs bác! Có vẻ như 50% là do mạng nữa thỳ phãi!?

chắc dị quá sáng giờ mạng cứ chập chờn waiting thì lâu mới ra được code :binhsua24:

Nghỉ đi chơi thôi, load cà giựt chán chả buồn làm:-s

e gái cũng bị như vậy nữa hả thôi đình công hôm nay vậy :binhsua27:

chắc dị quá sáng giờ mạng cứ chập chờn waiting thì lâu mới ra được code :binhsua24:

Thôi nghỉ thôi đi đá bóng cho mồi hôi tích tụ ra ngoài...tối mát làm tiếp ...hồi bữa bị ban vào h quỷ này nè

ai bỉu cứ gõ soft 1 khung , chán là phải . 2 khung nhầm vài lần là quen thui ah , hồi mới chuyễn qua tui cũng lộn lúc quánh trên lúc quánh dưới mấy chục ô (hên ko bị ban=))) H mới đọc mail :D
25 acc mạng sctv sp 24

ai bỉu cứ gõ soft 1 khung , chán là phải . 2 khung nhầm vài lần là quen thui ah , hồi mới chuyễn qua tui cũng lộn lúc quánh trên lúc quánh dưới mấy chục ô (hên ko bị ban=))) H mới đọc mail :D
25 acc mạng sctv sp 24
chuyển 2 khung sáng tới h rồi mà, nhưng hn gõ ko hứng lắm; mà 2 khung gõ ko tập trung thì toàn bị lộn trên dưới thôi:)).
Nghỉ đi tập thể dục cái coi;))

8 ID

FPT - Pix and Profit

Kể cũng lạ nhỉ, bên tui load nhiều lắm. Gõ kịp thở ấy :m048:

hình như abc dùng soft cũ + id mới nên load mượt là phải.

PS: hôm nay tui đình công ko có gõ nên ko up tình hình đc :m094:

log thử vào, mà load tót ghê, cả nhà tranh thủ nha
20 ID sp 10

vnpt 270k, P&P, win7

giờ thấy load tốt hơn hồi 2,3 giờ rồi đó 20 acc làm ngon @@ speed 18

hic, soft cũ ID cũ load nhanh được 1 chút là bị time out, soft mới thì rặng mãi mới ra 1 code

hic. pác XD sửa sao cho soft cũ load nhanh mà ko bị time out như soft mới ấy. lúc ấy phải phong bác ấy lên làm thánh của thánh luôn

:binhsua31:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week