Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
Có như thế nữa hả bạn, nó chặn IP VN là chặn luôn web chứ, chứ đằng này nó chỉ chặn soft thôi thì vô lý quá... k thể nào nó chặn IP VN được, có thể thằng pix nó biết cách khắc phục fix được lỗi dùng trên soft chăng !???
Mình có nói là hiện tại nó đã chặn IP VN đâu bạn :binhsua163: mình nói sợ thôi mà :binhsua149: chắc nó vừa fix gì đó nên soft không load được thôi, nhớ thời còn óa mều có lần nó chang SV không có soft nào làm được đó mọi người bàn đến bàn lui chặn soft nhưng có chặn được đâu :binhsua146:

hix có khi nào soft mới đánh tránh time out id >3k thằng pix thấy vậy nên nó hem cho đánh nửa hok có ai xài thử soft asian hay xiao chua

Soft Asia không làm được luôn nha

Last edited by a moderator:
hix có khi nào soft mới đánh tránh time out id >3k thằng pix thấy vậy nên nó hem cho đánh nửa hok có ai xài thử soft asian hay xiao chua

Thử hết rồi bạn ơi, ngay cả cái soft miễn phí của mình nè có load đâu đợi cả mấy phút ấy chứ, pó tay thôi bạn ơi..

---------- Post added at 08:16 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

Mình có nói là hiện tại nó đã chặn IP VN đâu bạn :binhsua163: mình nói sợ thôi mà :binhsua149: chắc nó vừa fix gì đó nên soft không load được thôi, nhớ thời còn óa mều có lần nó chang SV không có soft nào làm được đó mọi người bàn đến bàn lui chặn soft nhưng có chặn được đâu :binhsua146:

Soft Asia không làm được luôn nha

Có thể như thế lắm, vì nó fix một cái gì đó mà thằng soft k nhận ra được và chạy, hoặc nó đã đổi IP server PIX rồi cũng nên...

các bạn ơi có ai có phần mềm chuyển đổi cửa sổ tự động cho mình xin đi

http://www.mediafire.com/?7yu564wyimgbii5 đây nè bạn hữu :binhsua144:

---------- Post added at 08:27 AM ---------- Previous post was at 08:17 AM ----------

Các bạn nghĩ sao dùng soft sẽ làm tình trạng có lúc loading hàng loạt vào ban ngày và load rất chậm, do các bạn dùng soft để tăng tốc độ captcha, chiếm hết tài nguyên pixprofit, nếu các bạn làm và biết chia sẻ cho những bạn #, gõ với tốc độ vừa phải, chừa 1 miếng tài nguyên cho mấy bạn khác nữa thì tình trạng chậm và loading sẽ dứt hẳn thôi các bạn ạ, cả ngày có khi cũng load chứ đừng nói ban đêm.

nó chặn soft có khác web load kinh thật chắc đợt này soft XD sửa đc lỗi timeout anh em chiến ác quá nó lại định dùng mưu hèn kế bẩn để đưa anh em trở lại trước lúc timeout cho xem

nó chặn soft có khác web load kinh thật chắc đợt này soft XD sửa đc lỗi timeout anh em chiến ác quá nó lại định dùng mưu hèn kế bẩn để đưa anh em trở lại trước lúc timeout cho xem

Đây có thể là nguyên do, vì thằng pix nó phát hiện trên 3 id >3k codes làm quá lâu mà k timeout nên nó sinh nghi nên nó mới chặn soft luôn :))

http://www.mediafire.com/?7yu564wyimgbii5 đây nè bạn hữu :binhsua144:

---------- Post added at 08:27 AM ---------- Previous post was at 08:17 AM ----------

Các bạn nghĩ sao dùng soft sẽ làm tình trạng có lúc loading hàng loạt vào ban ngày và load rất chậm, do các bạn dùng soft để tăng tốc độ captcha, chiếm hết tài nguyên pixprofit, nếu các bạn làm và biết chia sẻ cho những bạn #, gõ với tốc độ vừa phải, chừa 1 miếng tài nguyên cho mấy bạn khác nữa thì tình trạng chậm và loading sẽ dứt hẳn thôi các bạn ạ, cả ngày có khi cũng load chứ đừng nói ban đêm.

thank cái phần mềm. hehe.

sáng nay làm web bi ban 1 acc cúng nó 3$ thui.đợi tình hình yên ổn vào lại vậy

Cái này nghe không hợp lý lắm, vì số code ko phải của nó mà đến từ nhu cẩu của khách hàng của nó, và sẽ như thế này:
Nhu cầu nhiều -> Code nhiều -> Anh em chiến mạnh -> Nó lợi nhiều
Cho nên mình gõ nhiều thì nó lợi nhiều thôi chứ có gì đâu.

thế giả sử 1000code nó trả cho mình 1$ hay < 1$ thì nó lãi hơn bác
cùng số yêu cầu code của khác hàng nó sẽ làm đủ cách để vẫn đủ số lượng và đủ mọi cách bóc lột anh em

thế giả sử 1000code nó trả cho mình 1$ hay < 1$ thì nó lãi hơn bác
cùng số yêu cầu code của khác hàng nó sẽ làm đủ cách để vẫn đủ số lượng và đủ mọi cách bóc lột anh em
thế bây giờ giả sử như nó cho các id cũ mới giá tiền như nhau, tức là <1$ thì mình vs bạn vĩnh biệt thằng pix này nhé =)), ok chịu thì chơi liền ;))

thế bây giờ giả sử như nó cho các id cũ mới giá tiền như nhau, tức là <1$ thì mình vs bạn vĩnh biệt thằng pix này nhé =)), ok chịu thì chơi liền ;))

đc đấy bác nếu nó trả 0.98-0.999999$ thì tớ suy ngix lại cái =))

Cái này nghe không hợp lý lắm, vì số code ko phải của nó mà đến từ nhu cẩu của khách hàng của nó, và sẽ như thế này:
Nhu cầu nhiều -> Code nhiều -> Anh em chiến mạnh -> Nó lợi nhiều
Cho nên mình gõ nhiều thì nó lợi nhiều thôi chứ có gì đâu.
nói như trên là lý thuyết hợp đồng nhìu thui .Thực tế h nó là load chậm thì có nghĩa hợp đồng nó đang ít đi.mà nếu gõ nhìu thì nó lỗ vì chưa bít nó tiu thụ dc code dư ko

đúng là web load kinh thật đấy a e. chưa confirm rate là bao nhiêu nhưng mà vào chiến thôi. chờ bác XD fix soft cho a e nhờ

nói như trên là lý thuyết hợp đồng nhìu thui .Thực tế h nó là load chậm thì có nghĩa hợp đồng nó đang ít đi.mà nếu gõ nhìu thì nó lỗ vì chưa bít nó tiu thụ dc code dư ko
Cậu hiểu sai rồi!
Mỗi khi có yêu cầu captcha trả về từ sever thì nó mới chuyển xuống cho cậu đánh.
Hiểu nôm na là có việc thì mới có capt gõ. Vì giải thuật tạo captcha là ngẫu nhiên nên mỗi lần ra captcha mỗi khác, không tồn tại trường hợp gõ trước để dành dùng sau.
Điều đó lý giải tại sao pix và các dự án khác đều load lần lượt theo đợt chứ không đêu đều cả ngày lẫn đêm

PS: Việc nhập captcha này là attack sever phục vụ mục đích của người chịu trả tiền (đa phần là không tốt) >> Gắng làm đến hết năm 3 rồi vọt sớm, hehe :binhsua90:

Hee hee tiền tăng rồi :D

Balance
updated periodically, not immediately
1.15075
Chưa cảm nhận được mùi ban từ pix, hy vọng là nó k ban khi đén ngưỡng cửa 3$ :m021:

Cậu hiểu sai rồi!
Mỗi khi có yêu cầu captcha trả về từ sever thì nó mới chuyển xuống cho cậu đánh.
Hiểu nôm na là có việc thì mới có capt gõ. Vì giải thuật tạo captcha là ngẫu nhiên nên mỗi lần ra captcha mỗi khác, không tồn tại trường hợp gõ trước để dành dùng sau.
Điều đó lý giải tại sao pix và các dự án khác đều load lần lượt theo đợt chứ không đêu đều cả ngày lẫn đêm

PS: Việc nhập captcha này là attack sever phục vụ mục đích của người chịu trả tiền (đa phần là không tốt) >> Gắng làm đến hết năm 3 rồi vọt sớm, hehe :binhsua90:

bác nói cực kỳ hợp lý vote bác 1 phiếu

Lâu lâu định vào kiếm thêm chút mà lại biến cố ác vậy. Nhưng mà đc cái web load ngon lắm. Như cái hồi mình mới chơi luôn.

Cậu hiểu sai rồi!

PS: Việc nhập captcha "..." này là attack sever phục vụ mục đích của người chịu trả tiền (đa phần là không tốt) >> Gắng làm đến hết năm 3 rồi vọt sớm, hehe :binhsua90:

Cậu phải thêm vào dấu "..." dòng chữ "1 số mục đích như là thì sẽ hợp lý hơn. Vì nó còn rất nhiều mục đích khác nữa.

Cậu phải thêm vào dấu "..." dòng chữ "1 số mục đích như là thì sẽ hợp lý hơn. Vì nó còn rất nhiều mục đích khác nữa.
Không rõ lắm, cậu cho tôi vài ví dụ nhỏ được không ?:binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week