Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
Ngoài lề tí nha mod: Bạn nào có phần mềm tự động chuyển cửa sổ thì share luôn trên đây cho ae có cái cạp cạp vs nhé..
Đừng share lại cái CWD gì gì đấy nhé vì nó thông báo update soft oy :binhsua153:

Ngoài lề tí nha mod: Bạn nào có phần mềm tự động chuyển cửa sổ thì share luôn trên đây cho ae có cái cạp cạp vs nhé..
Đừng share lại cái CWD gì gì đấy nhé vì nó thông báo update soft oy :binhsua153:

xin lỗi các bạn, lúc nãy share tầm bậy cái kia. Các bạn xài tạm cái này: trial 24h:
http://www.mediafire.com/?2kwwemb7ddsnjv1
do mình ko dùng 2 bản này nên cứ ngỡ cái CWD còn dùng dc. xin lỗi.

Quên, chỉ dùng dc trên winxp và xp mode.

thằng pixxxxxxx nó điên :(:)(( dàn 0 1 2 gõ toàn 20K code trở lên hum nay bị tăng lên 4 hết :(:)(( là sao ta..........Dek hiểu nổi. Có ai bị giống t hok

xin lỗi các bạn, lúc nãy share tầm bậy cái kia. Các bạn xài tạm cái này: trial 24h:
http://www.mediafire.com/?2kwwemb7ddsnjv1
do mình ko dùng 2 bản này nên cứ ngỡ cái CWD còn dùng dc. xin lỗi.

Quên, chỉ dùng dc trên winxp và xp mode.
chi ra yh di em dua chi cai soft free luôn đó.xài trial làm gì

đây là hiện tượng gì vậy máy bác, 3' k load 1 code

xác nhận pix chặn IP việt nam 100% . ;))

Tạo cái soft cùi đánh trên web thử. Mở 5 id lên đánh, id nào cũng lặp code, cái code "cvjmpp" với "mt8.." gì gì đó, sợ thằng pix thật, nó định dụ anh em vào làm để ban acc đây mà:binhsua140:

Cứ hóng xem sao ...chủ nhật nó cho dân ta nghỉ mà cứ ép làm...nó hết đơn đặt hàng rùi chăng :binhsua129:

ĐỂ mình giải thích cho các bạn mới DẬY sáng này :binhsua163::binhsua163:
Tình hình từ lúc khhoang 23h00 tối qua đến sáng nay , rất nhìu acc (đang ở PRI 0 hay1,hoặc là 8,9 ) đều bị lên PRI 4 hết
và từ tối qua đến giờ xuất hiện cap "IMAGE UNAVAILABLE" rất nhìu ( cứ 1code bình thường thì có tới 2,hoặc 3 ,4,thậm chí liên tục "image unavailble")
vì vậy mình logout , ko dám đánh nữa , từ tối qua tới giờ ở ko ngồi CHƠII GAME:binhsua146::binhsua146:
update tình tình tư tối tới sáng vẫn MỊT MỜ như ĐÊM 30 :binhsua136::binhsua136:

Cứ hóng xem sao ...chủ nhật nó cho dân ta nghỉ mà cứ ép làm...nó hết đơn đặt hàng rùi chăng :binhsua129:

sợ nó cho nghĩ lun chứ nghĩ ngày chủ nhật lo j

Tình hình là sáng nay vào làm pix toàn "image unvailable"..CN chắc nghỉ thôi anh em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week