Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
Hix chán thế :( :( :( :(

Last edited by a moderator:
Lần này nó chặn soft thiệt rồi các bạn ơi :binhsua136:
Vĩnh biệt anh bạn soft hỗ trợ captcha đi thôi :-s

gõ web cong được các bác ơi! Mình thấy web đang load khá nhanh. Đặc biệt là 5' cập nhật code 1 lần, không phải 15' như trước............

chờ bản update thôi, chặn soft sao được, sợ là sợ chặc ip VN thôi :binhsua146:

Có như thế nữa hả bạn, nó chặn IP VN là chặn luôn web chứ, chứ đằng này nó chỉ chặn soft thôi thì vô lý quá... k thể nào nó chặn IP VN được, có thể thằng pix nó biết cách khắc phục fix được lỗi dùng trên soft chăng !???

gõ web cong được các bác ơi! Mình thấy web đang load khá nhanh. Đặc biệt là 5' cập nhật code 1 lần, không phải 15' như trước............

gõ trên web cũng nguy hiểm qua lặp code liện tục

Bạn nào có soft tự động chuyển trình duyệt khi gõ captcha mà tự động tắt CAPLOCKS sau mỗi lần chuyển sang cửa sổ # k :binhsua163: cho mình xin với

Bạn nào có soft tự động chuyển trình duyệt khi gõ captcha mà tự động tắt CAPLOCKS sau mỗi lần chuyển sang cửa sổ # k :binhsua163: cho mình xin với

đừng nên gõ trên wed nữa mới gõ tý ăn band ngay 1 acc

gòi chặn soft thì bó tay , chờ đợi là hạnh phúc luôn

đừng nên gõ trên wed nữa mới gõ tý ăn band ngay 1 acc

Balance
updated periodically, not immediately
0.64675

may quá, nó vẫn chưa ban mềnh :binhsua113: được có 2000 đồng, nó ban 1 phát thì... :binhsua144: bù thêm 58k =))

xin lỗi các bạn, lúc nãy share tầm bậy cái kia. Các bạn xài tạm cái này: trial 24h:
http://www.mediafire.com/?2kwwemb7ddsnjv1
do mình ko dùng 2 bản này nên cứ ngỡ cái CWD còn dùng dc. xin lỗi.

Quên, chỉ dùng dc trên winxp và xp mode.

Không dùng được bạn ơi, nó đòi key :binhsua141:

có ai có cái phần mềm chuyển cửa sổ nào đơn giản tiện lợi thì share cho anh em đi . hic

gõ web bùn ngủ chán :binhsua153:

hix có khi nào soft mới đánh tránh time out id >3k thằng pix thấy vậy nên nó hem cho đánh nửa hok có ai xài thử soft asian hay xiao chua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week