Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
m làm ko có ít tam giác lắm mà, p&p nhé.

Ae chú ý nhé, khi log acc phải chú ý cái acc đó >3k hay <3k code không chọn sai thì tam giác như mưa đó

ặc, hèn gì mới làm đc 1p mà tam giác còn nhiều hơn là code đánh :((

5 acc với P&P load mựot mà luôn nha mọi người, mạng FPT. soft XD 2khung.
Cải thiện lúc submit chó mèo quá good rồi :)):))

p&p load rất tốt nhưng sao cứ khoảng 30phut là mình lại bị lỗi HTML soft XD 2 khung có pro nào biết giúp đỡ dùm thanks

Hai ngày nay bị band id như chó (42id) mem gõ hong đủ cho nó trừ nữa, chết đói cả đám, đúng là chó mèo làm khổ anh em ta.

thế thì log acc >3k hay <3k để đỡ có nhiều tam giác hả bạn???

Ý mình là nếu acc đó >3k code thì bạn phải tích vào cái note >3k code ở mục log in đó, còn acc <3k thì thôi không chọn, nếu acc >3k code mà bạn không chọn vào mục đó thì khi gõ sẽ hiện toàn tam giác nhé

Ý mình là nếu acc đó >3k code thì bạn phải tích vào cái note >3k code ở mục log in đó, còn acc <3k thì thôi không chọn, nếu acc >3k code mà bạn không chọn vào mục đó thì khi gõ sẽ hiện toàn tam giác nhé

edit hix
ngủ dậy chưa tỉnh hỏi câu ngu gê :(

Last edited by a moderator:
Hai ngày nay bị band id như chó (42id) mem gõ hong đủ cho nó trừ nữa, chết đói cả đám, đúng là chó mèo làm khổ anh em ta.
^^.nếu thật thì chia pùn với bạn.bảo mem chọn chó mèo cẩn thạn vaò.mọi ng vẫn làm ok mà

mấy bữa nay hok làm,vào làm thấy cứ hiện bảng chó với mèo là sao vậy ae?

mấy bữa nay hok làm,vào làm thấy cứ hiện bảng chó với mèo là sao vậy ae?

Là pix hâm mới update chức năng mới chống soft , giờ nó hiện ra thì phải chọn thôi, lưu ý là chọn cho đúng nhá.

7acc chậm rồi. :binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week