Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
có bạn nào bị trường hợp này rồi cho mình hỏi.Mình load acc chủ group vào đánh thì nó bị lặp 5 từ rồi ko load nữa,acc con vẫn đánh bt ko có dấu hiệu bị ban,tiền vẫn lên đều chứ ko bị trừ.nói chung chỉ có acc chủ là ko đánh dc thôi.ai bị rồi giúp mình với nhé,tình hình là acc đó cũng ko dc pay hôm qua.đã gừi thư cho ad pix mà chưa thấy reply :(

nó ko load dc qua 5 code coi như acc chủ bị ban.mà acc chủ bi ban thì nó ko pay đâu.chia buồn cùng bác bay luôn 1 G.

có bạn nào bị trường hợp này rồi cho mình hỏi.Mình load acc chủ group vào đánh thì nó bị lặp 5 từ rồi ko load nữa,acc con vẫn đánh bt ko có dấu hiệu bị ban,tiền vẫn lên đều chứ ko bị trừ.nói chung chỉ có acc chủ là ko đánh dc thôi.ai bị rồi giúp mình với nhé,tình hình là acc đó cũng ko dc pay hôm qua.đã gừi thư cho ad pix mà chưa thấy reply :(

như vậy khả năng 98% là bị banned acc chủ rồi nhá bạn. chia buồn!
Tối nay hên quớ, gõ gần 30ph ko gặp chó mèo lần nào;)).
7acc load tốt.:)

nên làm phúng điếu cho acc chủ , 100% banned , nó vẫn lên tiền đều đều có điều nó sẽ ko pay cho bạn

gõ có 4acc mà gặp 13 lần bảng chó mèo trong một giờ, làm speed giảm đáng kể. Nhưng vẫn còn hơn là ngồi căng mắt gõ web.

VNPT, XD, P&P loat tốt, nhưng đang cạp thì bị cái này :m062:

vậy mà cứ tưởng mỗi win 7 là bị hóa ra XP cũng dính

Banned for ignoring cat-dog pictures.

đây là lý do,các bạn dùng soft cẩn thận khi bấm pause nhé...

sao của mình chó mèo ko bị tam giác nhỉ.hjx.mỗi tội load chậm chậm.5acc mà sp 17.hx

cái dòng đó ở đâu ra vậy bác??? :(

mail cho nó năn nỉ nó tl 1 câu cụt lủn vậy đó,mình xài soft chỉ bấm pause đúng 1 lần ra chó mèo,xong nó tự out soft và 7$ của mình cũng out luôn

1h cũng 800 code thỉnh thoảng chó mèo
cái hình độc

mình ko hiểu các bạn làm thế nào mà bị banned nhưng mình lúc chiều mình thấy bảng chó mèo hiện ra là tắt luôn rồi cứ gõ, khi nào thấy đa số id bị loading ( vì tắt bảng chó mèo mà ) thì mình mới pause và add lại mà chẳng bị banned gì cả nhưng lên pri chóng mặt quá nên ko chơi kiểu đó nữa . Bạn nào bị banned xem lại đi nhé out soft hay gì đó ko liên quan gì đến banned đâu

bão chó mèo wa rùi ,anh em tranh thủ chiến.:D,tình hình đã ổn chỉ còn cái lỗi tam giác đợi anh Đức fix lại là OK.

Rồi sẽ bị banned nếu ai còn dùng soft mà gặp tam giác/

Điều này có nghĩa là group đó đã bị ban rùi, đừng cố cày nữa. Bạn cứ thử chờ xem, nó ko thanh toán cho đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week