Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
Ec' em hỏi đàng hoàng mà bác trả lời thế thì em biết làm thế nào đây , có bác nào biết trả lời giúp em phát nào

chọn mèo ko nha . ko chọn khủng long hay tê giác nhá :))

QTDITI

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
E mới đánh soft mới của bác Đức version 1.9.1.2, chữ gai ko load đc, thay vì hiện tam giác thì nó ra cái bảng màu trắng ko chữ và có dấu gạch gang ở dưới, soft cũ thì hiện tam giác, nói chung là chữ có gai em ko đánh đc, em xài win 7, xin bác Đức kiểm tra lại. Các bạn đừng đánh soft nữa, vì đó là chữ nên thằng pix vẫn tính khi mình dontsee nhiều là ăn band liền, soft bác Đức hiện giờ chưa load đc chữ này, đánh web đỡ đi.

View attachment index.bmp

Last edited by a moderator:

tomcoiwa

Hero
Reactions
406
MR
0.000
load tôt quá nhưng cứ được vài code lại ra bảng màu trắng không có chữ hết đành phải thay nhau dontsee, white,esc .cài này cũng phải bao nhiêu ấy không biết sao không đây

phonglantim

Senior
Reactions
394
MR
0.000
Ec' em hỏi đàng hoàng mà bác trả lời thế thì em biết làm thế nào đây , có bác nào biết trả lời giúp em phát nào
khi log id vào, nếu là id >3k code, bạn phải tick vào id>3k? ở phía dưới góc trái. nếu id >3k ko tick vào đó, gõ sẽ hiện rất nhiều tam giác.

kellycorde

Banned
Reactions
91
MR
0.000
code trắng đó là code lỗi đó, nguy hiểm wa. trên web vẫn hiện hình bình thường mà sao trên soft hiện màu trắng. bác nào ko tin thì và group mà xem

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
đúng vậy mình thấy hiện nhiều quá lên out roài sợ ăn ban :(

h mình cũng thấy xd vài pic, thường gõ blank hoặc nothing, vô check view 3/5id thì ko thấy có code nào trống cả:D

huynhnhutdmu

Senior
Reactions
348
MR
0.000
Chat with me via Skype
load rất ngon, nhưng đôi khi 3 con mèo ra cùng một lúc, chọn muốn lòi mắt. làm timeout vài code. code kẽm gai soft đọc ko đc cho nên ra hình trống, kiểu này sắp phải update bản mới.

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
tình hình là em vẫn ngồi đợi soft nó ổn định lại mới chiến vì ban acc giữ qua.mấy anh chi cho em bít soft nó ổn lại chưa thế.3-5 ngay nay chưa làm gì hết á.

tình hình là em vẫn ngồi đợi soft nó ổn định lại mới chiến vì ban acc giữ qua.mấy anh chi cho em bít soft nó ổn lại chưa thế.3-5 ngay nay chưa làm gì hết á.
tình hình vô cùng bất ổn, gõ cầm chừng thôi, vừa bị dấu chéo đỏ, vừa mèo chó liên tục, rồi còn code kẽm gai ko hiện hình được trong soft. Nếu ít acc thì chờ thôi, còn ai liều thì cứ nhào vô.

chung_vtc

Hero
Reactions
234
MR
0.001
Pix vẫn đang load tốt, load như pri 0;1 ngày xưa vậy :D
XD fixsoft đêm qua nên bác nào còn dùng soft cũ thì down về xài :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week