Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
ngày nào cũng có người bị banned là sao nhỉ..;))

hôm nay gõ group ID cũ, 2 chữ thì ngon rồi
luơng thiện có khác
:binhsua31:

Làm ăn luơng thiện thì tốt nhưng bao giờ tiền cũng ít :D
Cũng là mất tiền sao bỏ $ đi *** mất thì bt.còn pix nó band thì cay cú thế nhở.Làm ăn lương thiện kiếm khó nhưng mà giữ đc lâu bạn ạ ;))

Cũng là mất tiền sao bỏ $ đi *** mất thì bt.còn pix nó band thì cay cú thế nhở.Làm ăn lương thiện kiếm khó nhưng mà giữ đc lâu bạn ạ ;))
Ờ đúng rồi, nó band của mình mất có 2 $ mà nhiều khi cũng thấy cay cú, làm ăn lương thiện cũng tùy lúc, đôi khi vẫn phải lựa lúc nó không để ý mà làm ăn chụp giật tí :D

Ờ đúng rồi, nó band của mình mất có 2 $ mà nhiều khi cũng thấy cay cú, làm ăn lương thiện cũng tùy lúc, đôi khi vẫn phải lựa lúc nó không để ý mà làm ăn chụp giật tí :D
ưhm.có cheat thì cũng phải chọn thời điểm.m còn mỗi gr nên chịu khó thui.hjx.

show cho anh em thấy sự đau khổ khi làm ăn lương thiện :(
show cho suong.jpg
**** shit :(((((((
group còn 179 ivate
id thi con 90 cái **** wa

show cho anh em thấy sự đau khổ khi làm ăn lương thiện :(
View attachment 11826
**** shit :(((((((
group còn 179 ivate
id thi con 90 cái **** wa

show vậy coi kô hiểu gì hết bác show poof ngày luôn đang bị tình trang loadding code sẽ bỏ trống mà làm chi cho nó ban nghĩ giải lao tí đâu có chết chia buồn :binhsua37:

:binhsua36: loading mà cũng ban nguyên Gr hả các bác :binhsua37: ! đến phải nghỉ giải lao đến đêm làm cho chắc thôi

:binhsua46:

:binhsua36: loading mà cũng ban nguyên Gr hả các bác :binhsua37: ! đến phải nghỉ giải lao đến đêm làm cho chắc thôi

:binhsua46:

làm gì nguyên group có mấy níck còn trắng kìa :binhsua37:

loading cả đám có ai banned đâu. chắc bác này cũng đánh 1 chữ.
mình loading từ sang giờ vẫn chiến 30 phút lại nghỉ 1 lần.

loading cả đám có ai banned đâu. chắc bác này cũng đánh 1 chữ.
mình loading từ sang giờ vẫn chiến 30 phút lại nghỉ 1 lần.

hên xui bạn oi pix sờ gáy ai thì người đó chịu thôi

chắc ban do loadding đó mà code xoay vòng tròn hồi chiều gặp rồi khi ra bản chó mèo hay bản tam giác thì để ý acc nào bị rồi nếu lặp tiếp acc đó lần 2 thì pause lại liền sẽ kô sao hết kinh nghiệm chứ ai lì làm tiếp thì ban ngay

chắc ban do loadding đó mà code xoay vòng tròn hồi chiều gặp rồi khi ra bản chó mèo hay bản tam giác thì để ý acc nào bị rồi nếu lặp tiếp acc đó lần 2 thì pause lại liền sẽ kô sao hết kinh nghiệm chứ ai lì làm tiếp thì ban ngay

chuẩn r`, có 2 hay 3 lần chó mèo mà k có hình. bấm bừa ~.~. ai ngờ cả 3 cái nó vào 1 acc hết. đúng acc pri 0 mới chán :)).
biết thế, rút kn cho đợt sau vậy. đợt trước chó mèo dùng để login, giờ như kiểu cạm bẫy ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week