Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
chuẩn r`, có 2 hay 3 lần chó mèo mà k có hình. bấm bừa ~.~. ai ngờ cả 3 cái nó vào 1 acc hết. đúng acc pri 0 mới chán :)).
biết thế, rút kn cho đợt sau vậy. đợt trước chó mèo dùng để login, giờ như kiểu cạm bẫy ấy

có gì đâu bạn gõ để ý vào là kô sao hết mình bị hoài :binhsua36:

tks cậu nhé, giờ có cái topic nào có các cái chú ý như vầy để tránh bị ban ko. còn có mấy acc quý nó ban mất thì buồn :(

cậu pm mod đó chứ tơ lập rồi mod lại close cũng vậy ah:binhsua30:

tks cậu nhé, giờ có cái topic nào có các cái chú ý như vầy để tránh bị ban ko. còn có mấy acc quý nó ban mất thì buồn :(

Thanks chủ thớt nhé. Mình sẽ lưu ý đến cái này. Sẽ nghỉ ra 1 topic kiểu chia sẽ kinh nghiệm chống ban cho mọi người @@

hài lúc nhanh lúc chậm làm cứ ngừng vài.........nản dễ sợ lúc 20id cạp vừa tay lúc nó lại ra như mưa :|

chẳng bik đường.....Đang Nhanh dần:( ...........

Lên đi cho thằng pix kiếm tiền *** euro

update : bây giờ không còn âm tiền đâu, chỉ là rảnh làm không công thôi + cúng cái ID 1 $

update : bây giờ không còn âm tiền đâu, chỉ là rảnh làm không công thôi + cúng cái ID 1 $

ăn xong rồi chùi mép đỡ hơn & đểu hơn :binhsua45:

Cũng vừa bị ban 1 ID bị trừ 1.5$ (trừ về 0), ôi ID đầu tiên bị trừ tiền :binhsua74:

Thanks chủ thớt nhé. Mình sẽ lưu ý đến cái này. Sẽ nghỉ ra 1 topic kiểu chia sẽ kinh nghiệm chống ban cho mọi người @@

Trong cái topic ấy có những kinh nghiệm van xin admin Pix tha mấy ID bị bann nữa nha Wing; kiểu hứa sẽ hợp tác tốt, không chơi kiểu one image, nhưng có quyền biểu tình để dùng soft ấy...hix :D

ôi hên quá hôm bữa bị ban 1 acc trong group âm 2.5 làm biến gõ trừ để yên đó biết thế nào cũng có ngày hôm nay thế là lại về 0 rồi heee :binhsua90: acc ban vẫn ban nhé

tình hình ban ngoài trừ $3 nó trừ thêm $1 nữa là sao nhỉ, có ai bị như vậy ko ?

thanks mod, chia sẻ kinh nghiệm chống ban cả thăng speed thì hay quá ^^

bây giờ chính ra trừ tiền ko đau = mất acc :(

bây giờ chính ra trừ tiền ko đau = mất acc
ai thường xuyên làm cho em nó thì em nó rộng lượng lắm ít bị này nọ . .từ năm ngoái đến năm nay mới đi 1 em ID cũ >.<! .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week