update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay chưa gõ tý nào mà cái sorry là cái gì vậy mọi người.
Chia buồn cùng các bác bị banned.

:)), vẫn chưa sợ pix sao mà muốn gom thế =)), c tuyên bố phá sản rồi =)) 673id x 3$/1id = ??????????????
p/s: Post thêm cái này để chứng minh, mình vẫn 1 chữ, cheat vô tư, 1 id 1 group, mà k banned, mem mình, ko biết 1 chữ là j, lại dính chưởng View attachment 7843
Vậy chắc nó không banned con gái :))

Chuyển qua chơi QlinkGroup đi !

qlink giá bèo ko cho dùng soft ngoài . pix mặc dù điên nhưng vẫn chưa thể dứt ra được thôi thì cứ đứng dựa cột chờ sẵn ảnh thích xử bắn lúc nào thì xử vậy :binhsua48:

Đi đây cũng gặp bác hiepsi! hihi! Tối qua đàn e mới bị bắn hạ 1id nữa! Kiểu này chắc hết id xài quá! :binhsua122:

Pix dạo này theo 'nghị quyết của chinh phủ là giảm biên chế ' một cách ráo riết để triệt hạ một số phần tử đòi tăng lương ,giảm giờ làm ... =)) =)) =))

Last edited by a moderator:
Đi đây cũng gặp bác hiepsi! hihi! Tối qua đàn e mới bị bắn hạ 1id nữa! Kiểu này chắc hết id xài quá! :binhsua122:
làm gì mà pix nó ám pa này hoài vậy te
ông cho tui bí quyết đi kekekee .tới lượt mình giờ ngồi đó chia với chả buồn nên tui ko dám nói chia buồn với bác :( :((

3 người bị ban sáng nay,bà con vào up thêm proof đi
kiểu này chết sớm quá :((

trưa nay lại tiếp tục 1 đợt càn quét của pix. mới bị 3 group :))
chia buồn nhé bạn
mà id mới hay cũ thế?
ko hiểu sao nó banned lắm thế nhờ
mình vừa gõ cũng vừa lo ngay ngáy. :binhsua122:
bị triệt hạ lúc nào ko biết:binhsua104:

Có ai dùng soft asian bị ban ko.........up lên cho biết với..........:binhsua111:

làm gì mà pix nó ám pa này hoài vậy te
ông cho tui bí quyết đi kekekee .tới lượt mình giờ ngồi đó chia với chả buồn nên tui ko dám nói chia buồn với bác :( :((
Kakaka! LEn Topic 8 chứ trong lòng cung hơi lo! Ko biết khi nào đến mình! Thôi chủ nhật đi nhà thờ cầu Chúa cho con thoát nạn lần này! :binhsua80:

Vừa bị em pix nó "ấy ấy" 3 Group ,cười trừ chứ sao giờ :binhsua83:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week