Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
ruby vô trang chủ pix xem đc ko? Tui bị band IP rồi hay sao ý, nãy còn vào ngon lành giờ thì tạch hẳn >"<

Mạng Viettel,FPT đều ko vào dc trang chủ pix,thời điểm hiện tại là 1h25' ngày 08/07/2011 :binhsua58:

Oh vậy chắc là có vấn đề rồi , thấy bảo Pix dạo này bị DDos hay sao ấy ,thôi click ptc đã rồi ngủ ,sáng mai xem tình hình thế nào ,còn thiếu 0,4 nữa là pay đc rồi mà lại tạch >"<

pix hiện đang nhanh kinh khủng, 3 con 4 mà đánh ko nghỉ, có lẽ là do admin pix đã blacklist cả 3 nhà mạng của VN >:)

có thật ko đó, hay ko vào được nên xạo đó, gõ ko kịp mà vào đây chém gió ah

---------- Post added at 01:55 AM ---------- Previous post was at 01:54 AM ----------

pix hiện đang nhanh kinh khủng, 3 con 4 mà đánh ko nghỉ, có lẽ là do admin pix đã blacklist cả 3 nhà mạng của VN >:)
cậu dùng mạng gì vậy fpt cũng ko vào được nè

thế cậu dùng mạng gì mà vào được vây, có ai vào được đâu, vt, vnptm fpt co vào đuoc dau

tin hay ko tùy, mình vừa tự nhiên thấy nhanh ko bị chậm như mọi đêm nên vô xem mới biết dân tình bị blacklist thoai :p
Bác nói sao đấy, em nhờ cả đống bạn cú đêm của em test hết rồi,ko những 3 nhà mạng Viettel,FPT,VNPT mà cả cáp quang Net Nam còn vào trang chủ pix ko dc đây này :binhsua76:

Bác nói sao đấy, em nhờ cả đống bạn cú đêm của em test hết rồi,ko những 3 nhà mạng Viettel,FPT,VNPT mà cả cáp quang Net Nam còn vào trang chủ pix ko dc đây này :binhsua76:
cậu nói đúng, cái thằng kia chắc rảnh quá nên bịa chuyện

Tình hình là đã Scam
Ko phao tin nhảm nha forever @@, dân tình đã đủ hoang mang rồi đấy ,còn mỗi em Pix là chơi đc thôi sập nữa thì nghỉ hẳn MMO >"<

lúc 3h reset modem xong gõ khí thế, tự dưng pause 1 lát là dis ra luôn.
Vào lại không được, reset modem cũng không được !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week