• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Về vấn đề xử lý hai bạn rinny và vicgiap cho những người bị SCAM như bọn mình

xử bắn gì chứ, vẫn đang đợi đến tháng 7 :binhsua104:đợi đến lúc đó scam hay ko thì chưa biết nhưng mà có 1 nick mới spam lên pro :binhsua112:
Admin cho bạn thời hạn 12h để update thông tin nhưng ko thấy, giờ dùng acc khác để lấy uy tín nữa hả?

Mói đi Vũng Tàu cuối tuần về chưa kịp nghỉ ngơi đọc được cái topic này thật đúng mệt mỏi. MMO Việt bây giờ nhập nhằng lung tung hết vậy sao. MMO4VN cũng là 1 forum lớn của MMO Việt chứ có phải đâu. Mình cũng đã qua mấy forum MMO nước ngoài nhiều, đội ngũ quản lí của họ rất chặt chẽ, chỉ thành viên gặp mặt nói chuyện lâu ngày thân quen mới được cất nhắc lên vị trí quản lí, còn phải đóng phí duy trì forum và title hàng tháng, ... Ở đâu cũng có scam nhưng mà để scam tràn lan thế này thì ...

Vụ này phức tạp wa :|, ai bị scam thì vào báo danh cho chủ thớt cập nhật

Khi mà scam thì lòi ra cả khối chủ nợ, tốt nhất là ko nên cho mượn tiền online :|.

Nếu mượn quá lâu thì phải report sớm để ng` sau ko dính scam nữa.

Last edited by a moderator:
Mói đi Vũng Tàu cuối tuần về chưa kịp nghỉ ngơi đọc được cái topic này thật đúng mệt mỏi. MMO Việt bây giờ nhập nhằng lung tung hết vậy sao. MMO4VN cũng là 1 forum lớn của MMO Việt chứ có phải đâu. Mình cũng đã qua mấy forum MMO nước ngoài nhiều, đội ngũ quản lí của họ rất chặt chẽ, chỉ thành viên gặp mặt nói chuyện lâu ngày thân quen mới được cất nhắc lên vị trí quản lí, còn phải đóng phí duy trì forum và title hàng tháng, ... Ở đâu cũng có scam nhưng mà để scam tràn lan thế này thì ...
dup rồi kìa, 2 bài cùng nội dung cách nhau 10 phút cơ à?
A e chờ đợi cách giải quyết của vic và rin

Chất lượng càng ngày càng đi xuống _ _! Tại sao các bợn trẻ lại bán danh dự và uy tín của mình với giá rẻ như thế _ _!

dup rồi kìa, 2 bài cùng nội dung cách nhau 10 phút cơ à?
A e chờ đợi cách giải quyết của vic và rin
A uh sr bạn, tại tưởng không post được nên refresh. Haizz

cập nhât giúp mình 142.5$ thanks

mình chưa thấy có proof nào liên quan đến việc bạn bị scam để cập nhật lên * * , mà topic này mình chỉ tổng hợp cho vụ scam từ nick vicgiap ngày 22/6 thôi nên phiền bạn nếu có thì đưa bằng chứng kẻo có sai sót

cũng chưa muốn rp nhưng thôi thì cập nhật cho mình 100$ vậy

cả bạn này nữa, bạn nên post proof lên đi , nếu là thiếu nợ của rinny thì bạn nên lập 1 topic report khác, cái này ko liên quan đến vay nợ nhé bạn

Last edited by a moderator:
haiz....chuyện cứ lôi ra lôi vào mãi làm xấu mặt 4rum quá đi, thôi ai nhận tiền rồi vào báo danh, đầy đủ xong close topic rồi xóa lun cho khỏi bàn ra tán vào :binhsua19:

haiz....chuyện cứ lôi ra lôi vào mãi làm xấu mặt 4rum quá đi, thôi ai nhận tiền rồi vào báo danh, đầy đủ xong close topic rồi xóa lun cho khỏi bàn ra tán vào :binhsua19:

Chưa xong đâu bạn ạ
Rinny có hứa sẽ hoàn trả tiền , nhưng pm yahoo mấy ngày nay ko reply, mặc dù mình biết chắc chắn Rin có online
Nếu thực sự có ý tốt sao fai tránh mặt chứ
Mình đâu có chửi mắng hay oán trách j Rinny đâu, chỉ muốn nói chuyện như những ng bạn thôi

ngồi đợi admin có thông báo đền bù đi các bạn. Admin đã thông báo sẽ đền bù mà vì admin sơ suất để 1 người ko có uy tín gì cả, có tiền án spam kinh khủng khiếp và chơi *** làm chức vụ quan trọng của forum

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,533
174,819
Latest member
caubexinhtrai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom