vicgiap Ngày tàn của mày đến rồi con.

Status
Not open for further replies.
Ấy thế mà ai lập cái topic này ý nhỉ??????? :m146:
=)) =))
Lập topic để biết là ABC hay là ABCD

Nếu là ABC thi rõ mặt ai . còn ABCD thi thằng newmem không có cớ gì chủi xa chửi xả như thế dc.

Cái gì cũng có cái lý lẫn cái tình cậu ah

Toi không tin vicgiap làm việc này. Các bạn bình tĩnh, từ từ giải quyết. Đầu năm mà quá nhiều chuyện. :binhsua23::binhsua160::binhsua155: :binhsua23:. Riết rồi vào forum chỉ vào box report scam xem tin tức .

Lập topic để biết là ABC hay là ABCD

Nếu là ABC thi rõ mặt ai . còn ABCD thi thằng newmem không có cớ gì chủi xa chửi xả như thế dc.

Cái gì cũng có cái lý lẫn cái tình cậu ah
Nhưng cậu để cái tên sock quá, tớ chẳng biết gì, nhìn vào thôi cũng biết là cậu nói anh Vic scam, nhưng đã đầy đủ chứng cớ đâu. :p

Không biết chuyện gì nhưng vẫn tin tưỡng VG .Mình giao dịch toàn send trước cho VG .Ko lẽ vì mấy đồng mà đi Scam

Nhưng cậu để cái tên sock quá, tớ chẳng biết gì, nhìn vào thôi cũng biết là cậu nói anh Vic scam, nhưng đã đầy đủ chứng cớ đâu. :p

Sốt dẽo để cho xôm tụ. Còn trắng đen sẽ phân bua mà. Tớ ko có để bụng vicgiap (nếu có scam thật hay không), mà để bụng cái thằng newmem. tức ko chịu dc thôi.

Còn sau vụ này nếu có 1 bên D, thì dĩ hòa vi quý. ai về nhà náy và 1 bài học cho cậu newmem thôi.

Mính sell có bảo veri info khi giao dịch. chữ kí có, số đt có. Cảnh báo clone nhiều lần rồi. Đâu không tự nhiên làm ầm lên thế dc. buồn sự đời cậu ah.

Mọi người bình tĩnh, mình sẽ up prooof...hiện tại rất bận , khoảng 6 or 7h tối mới online đc.

Không biết chuyện gì nhưng vẫn tin tưỡng VG .Mình giao dịch toàn send trước cho VG .Ko lẽ vì mấy đồng mà đi Scam

mang cái hình này vào làm cái gì lúc này. Cái cần là histori chat log và sự minh bạch của số vnđ mà thăng newmem chuyển cho Vicgap chứ còn giờ này thì ai mà giám cam nữa trời

- - - Updated - - -

Mọi người bình tĩnh, mình sẽ up prooof...hiện tại rất bận , khoảng 6 or 7h tối mới online đc.

chờ 1 câu trả lời bên ông. Cái tít có hơi quá nhưng không có nghĩa đã cạn tào ráo máng.

Ông làm ăn với tôi lâu nay cũng rõ. mong sự hợp tác làm sáng rõ vụ việc trả lại sự công băng cho tôi.

Thanks

các bạn đọc kĩ câu nói của mình nghen....
ko nói vicgiap scam mà ở đây là vicgiap fake nick để scam, còn bản thân tài khoản vicgiap thì ko ảnh hưởng
Ai nhớ vụ scam của rinny6789 thì đã rút ra kinh nghiệm những kẻ scammer luôn có một vỏ bọc hoàn hảo là một người tốt.

ko nói vicgiap scam mà ở đây là vicgiap fake nick để scam, còn bản thân tài khoản vicgiap thì ko ảnh hưởng
Ai nhớ vụ scam của rinny6789 thì đã rút ra kinh nghiệm những kẻ scammer luôn có một vỏ bọc hoàn hảo là một người tốt.

Pa này là ai mà lại clone thế? quan trọng là làm sao fake nick biết được ngưở ta cần mua PZ trong khi bạn kia chỉ pm có 1 người duy nhất?

đi nhậu --- tối về đôi chất tiếp. up up up up

new member mà biết nhiều dữ bay!!!!!!!

Mình Không có bik vicgiap là ai nên nick đó Không thể nào biết Được Bạn Để Mà Scam

Vậy thì hình dung ra 1 hướng thế này : Thằng scam clone yahoo là 1 trong chính những người bạn trong list yahoo bạn.

No biết dc nhu cầu mua pz của bạn có khi? nó Scam ABC với Vicgiap và Chính cậu.

còn mình mình la người chịu tai tiếng. Nếu trường hợp Vicgiap chứng mình có người B chen ngang giữa cậu và vicgiap:

+++ trường hơp Chúng ta điều tra dc yahoo này của ai, số lr của ai + cậu nhận ra yahoo này thì coi như sáng tỏ vụ việc.

+++ Còn trường hợp lại là 1 yahoo clone nữa và mọi manh mối di vào ngỏ cuộc thì sự thật đã rõ.

Bài học cho cậu và cả 4rum(mấy bạn mới vào). Mình đã nhiều lần cảnh báo và đã ghi chú việc veri info trong topic sell pz

Chuyện cậu thiếu sót là lỗi ở cậu. còn về phần mình. xin thưa. Những lão làng trên Rum này it nhiều qua làm ăn mua bán.

Thu nhập hằng ngày, hàng tuần, hàng tháng so với 30$ để làm xôm chuyện, mất uy tín thì không đám xu nào để làm đâu cậu ah.

Chia sẽ chân tình. Cái bực là ở cách xử lý của cậu. Qua nóng vội lăng mạ tôi thô bạo. điều đó khó chấp nhân thôi.

======================= up up up up

- - - Updated - - -

Pa này là ai mà lại clone thế? quan trọng là làm sao fake nick biết được ngưở ta cần mua PZ trong khi bạn kia chỉ pm có 1 người duy nhất?

có chắc là thời hạn 1 ngày mà nó ko để hở tin cần mua pz ko? treo stt yahoo, pm người khác hỏi mua, Reply trên topic người khác.
Rồi thằng scam yahoo lại có trong list của nó thì sao?

ngay cả việc phân định việc mình pm yahoo nào hoi mua, và yahoo nào bàn chuyện mua bán còn k phân biệt rõ ràng, thì mấy tình tiếc khác vẫn thuộc diện nghi vấn.

sao lắm scandan thế k biết.vẫn hj vọng thằng vivcgiap nó trong sạch

Vậy thì hình dung ra 1 hướng thế này : Thằng scam clone yahoo là 1 trong chính những người bạn trong list yahoo bạn.

No biết dc nhu cầu mua pz của bạn có khi? nó Scam ABC với Vicgiap và Chính cậu.

còn mình mình la người chịu tai tiếng. Nếu trường hợp Vicgiap chứng mình có người B chen ngang giữa cậu và vicgiap:

+++ trường hơp Chúng ta điều tra dc yahoo này của ai, số lr của ai + cậu nhận ra yahoo này thì coi như sáng tỏ vụ việc.

+++ Còn trường hợp lại là 1 yahoo clone nữa và mọi manh mối di vào ngỏ cuộc thì sự thật đã rõ.

Bài học cho cậu và cả 4rum(mấy bạn mới vào). Mình đã nhiều lần cảnh báo và đã ghi chú việc veri info trong topic sell pz

Chuyện cậu thiếu sót là lỗi ở cậu. còn về phần mình. xin thưa. Những lão làng trên Rum này it nhiều qua làm ăn mua bán.

Thu nhập hằng ngày, hàng tuần, hàng tháng so với 30$ để làm xôm chuyện, mất uy tín thì không đám xu nào để làm đâu cậu ah.

Chia sẽ chân tình. Cái bực là ở cách xử lý của cậu. Qua nóng vội lăng mạ tôi thô bạo. điều đó khó chấp nhân thôi.

======================= up up up up
Tức Nước Thì Vỡ Bờ Cậu! Chuyện Mua PZ thì Mình Chủ Động Pm chứ Ko Rao Mua Trên 4Rum Hay Status Yahoo j cả! Mình Thắc Mắc Cái Sự Trùng Hợp Thôi

Last edited by a moderator:
nghi vấn chỉ có 1 câu
Người bị scam ko hề để stt yahoo, đăng list yahoo, rao mua pz trên forum chỉ pm riêng cho canhbaohoizeek nhưng tại sao scammer biết mà PM hỏi bán
==> scammer chính là canhbaohoizeek, topic này lập lên nhằm đẩy 1 kẻ vào chết thay là vicgiap
Có thể sau khi biết bị lộ nên đẩy hết tội lỗi cho vicgiap bằng cách lấy tài khỏan vicgiap vào.

Giờ chỉ cần bằng chứng thời gian của ai khớp thì người đó đúng, còn ko là scam
1. Vicgiap scam: ko có thời gian log chat kiểu ABC với scammer
2. canhbaohoizeek scam: chỉ cần 1 ko scam thì là đủ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week