vicgiap Ngày tàn của mày đến rồi con.

Status
Not open for further replies.
ta không ngờ 1 thằng lão làng như mày vicgiap ah. Trao đỗi mmo lâu nay, vậy mà đan tâm hảm hại tiếng đời cho ta.

Tôi đề nghi: các mod vào, cụ thể cầm tay check bank nó, check histori 3 nhà cụ thể rõ ràng.

Mày có li do thì mày đưa ra chứng mình cmmd. Nếu quả này do mày làm thì mày tự mà giải quyết. đừng nhìn mặt thằng này nữa.

Cái yahoo mày xài thì mày giao lại Admin 4rum và xác nhận cho tất cả mọi người.

Đời đen bac, giỏi thì ganh đua làm ăn. chơi bẩn được gì trên thế giới ảo này?

Còn cậu newmem xem lại cách ứng xử, ăn nói. Cậu còn yếu kém, mới tham gia rum thì chịu khó học hỏi.

Đây là thử thách đầu đời cho chú e thôi. đừng có lớn tiếng lăng mạ vô tội vạ như thế.

Vào làm chi >"< ! Để làm thế nào vik cái longchat cho hay hay đã nè =))

ta không ngờ 1 thằng lão làng như mày vicgiap ah. Trao đỗi mmo lâu nay, vậy mà đan tâm hảm hại tiếng đời cho ta.

Tôi đề nghi: các mod vào, cụ thể cầm tay check bank nó, check histori 3 nhà cụ thể rõ ràng.

Mày có li do thì mày đưa ra chứng mình cmmd. Nếu quả này do mày làm thì mày tự mà giải quyết. đừng nhìn mặt thằng này nữa.

Còn cậu newmem xem lại cách ứng xử, ăn nói. Cậu còn yếu kém, mới tham gia rum thì chịu khó học hỏi.

Đây là thử thách đầu đời cho chú e thôi. đừng có lớn tiếng lăng mạ vô tội vạ như thế.

bình tĩnh đi bác, vì theo cái proof thì mình thấy nick chat là [email protected]

Mình search thử trong history thì không có, nhưng [email protected] thì lại có, vì mình hay chat với nó mà

Anh em nào hay mua bán gd với nó thì vào confirm vụ này 1 phát thử

Này ông kia, nói đoàng hoàng nhé, tôi có nick của ông, có add yahoo đoàng hoàng, coi lại đi,tôi đang còn bận gd tý đã.

rất dễ:)) chỉ cần vào phán 1 câu mình ko biết, loidanh mua $ của mình và mình đưa cậu ta ATM cậu cậu ta chuyển $ vào
:)) haha dạng ACB đó

SCAM ABC ah =)) ! nực cười ! Chỉ cần Vic up cái Longchat chứng mình cùng thời điểm cậu kia bị SCAM PZ và Longchat Vic Bán LR ra đối chứng ! Vì nếu SCAM ABC thì Việc mua và bán Sẽ phải được thực hiện cùng 1 lúc ! Bác Kai có hiểu ko ?

ông canhbaohoizeek nóng quá, cái thằng scam nó bảo newbie chuyển tiền vào tài khoản bank của vicgiap, rồi nó pm vicgiap chuyển LR cho nó, vicgiap biết gì đâu mà chửi.

vần đề còn lại là sao nó biết cậu kia tìm mua payza mà lấy nick fake ra pm :(

bình tĩnh đi bác, vì theo cái proof thì mình thấy nick chat là [email protected]

Mình search thử trong history thì không có, nhưng [email protected] thì lại có, vì mình hay chat với nó mà

Anh em nào hay mua bán gd với nó thì vào confirm vụ này 1 phát thử

:binhsua21:mình vừa thử chắc chắn là 1 vì yahoo ko cho tạo 2 mail giống nhau mà khác phần domain

SCAM ABC ah =)) ! nực cười ! Chỉ cần Vic up cái Longchat chứng mình cùng thời điểm cậu kia bị SCAM PZ và Longchat Vic Bán LR ra đối chứng ! Vì nếu SCAM ABC thì Việc mua và bán Sẽ phải được thực hiện cùng 1 lúc ! Bác Kai có hiểu ko ?

có gì mà nực cười, đã biết mô tê thế nào đâu, cậu đừng nói kiểu khẳng định thế :(

ông canhbaohoizeek nóng quá, cái thằng scam nó bảo newbie chuyển tiền vào tài khoản bank của vicgiap, rồi nó pm vicgiap chuyển LR cho nó, vicgiap biết gì đâu mà chửi.

có vài người mua LR nữa, mình đưa stk bank của mình cho họ sent vào, mà mãi chả thấy ai sent....

vãi cái tít nhé ông QUANG TUẤN....CẨN THẬN ĐẤY, THÍCH ĐỐI CHẤP GÌ TÔI CŨNG CHIỀU
PS: XUÂN tóc đỏ có gì đỡ hộ, đi đây tý...

:binhsua21:mình vừa thử chắc chắn là 1 vì yahoo ko cho tạo 2 mail giống nhau mà khác phần domain

newbie mà phán như đúng rồi :)) biết thì thưa thốt ko biết dựa cột mà nghe chứ

Đọc cái cmt của tớ ở trên lại nhé bác ! Chỉ cần Vic Up cái Longchat cùng thời điểm vs cậu kia bị SCAM PZ thì mọi việc sáng tỏ ! Vì Muốn SCAM ABC thì việc mua và bán phải diễn ra cùng thời điểm nhé ! >"< ! Còn mình ko phán là Vic có CAM hay ko ? Chờ các bên vào up bằng chứng :!

Vậy thì vicgiap đưa ra cái chat log cùng thời điểm sell chừng đó lr với scam đi.

Để xem có không. Tôi chỉ nói chuyện trên Bank. Ai có bank thì vào nhận. Ông nhận bank thì ắc hẳn sự việc ông rõ hơn ai.

Xem lại mà coi. thằng newmem mũi chưa vắt sạch lấy cái gì lên mặt chủi xối xả thằng này?

Đọc nhưng làm ơn đặt địa vi mấy bạn vào hoàn cảnh của tôi mà cảm. Chưa bao giư mấy năm qua mà có 1 thắng newmem láo đên như vậy.

Làm như nó là Thánh

sao mình nghi mấy cái fake nick này đều do 1 thằng làm quá, thủ đoạn quá giống nhau, và nó làm nhiều lần nên đã quen :binhsua18:

chả hiểu cái gi hết:binhsua23:

mà làm thế éo nào thằng ch.ó đó nó lại biết cậu newbie kia cần mua payza :binhsua18:

cái số tk bank thì đúng là của thằng vicgiap rồi

1 -> trích lời makeno : mà làm thế éo nào thằng ch.ó đó nó lại biết cậu newbie kia cần mua payza

2 -> sao hình này lại chat đến 2 thằng vicgiap lận nhỉ, thằng [email protected] tất nhiên là thằng fake rồi, mà sao lại chat 1 lúc 2 nick vicgiap

3 -> ôi đệt, chuyển tiền mà không ghi memo mua bao nhiêu pz nick yahoo là gì thì chít mẹ rồi

4 -> chuyện đâu còn có đó, có proof VCB có thời gian check là ra mà, ae cứ từ từ chờ nó úp proof

Last edited by a moderator:
chờ Vicgiap up proof giao dịch cùng thời điểm với tên thứ 3.

Nói thật. Đêm qua ta đâu đầu. mất ngủ cũng vì ch này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week