SCAM VIP Investing - Vip-Investing.Com

Status
Not open for further replies.
Cũng làm monitor mà mắt dạy vãi.
Trang hyip nào sớm muộn chẳng scam. đừng nói cái câu của nga này của ng nọ thì scam cũng phải. đừng có tận dụng thời cơ xỉ nhục người khác
Trong cái đống site của bạn bạn dám chắc chưa từng để investor bị scam ko? toàn nói phét.
SK ăn trên xương máu người khác thì bạn cũng ăn cả vào xương tủy ý.
Có mấy site của hyip của mem mmo4vn làm.họ ko muốn giới thiệu trên mmo4vn. mà có thằng vẫn giới thiệu đây. nói ai ở đây thì tự biết

Site này của SK Monitor :) bị scam cũng phải thôi :)

Cũng làm monitor mà mắt dạy vãi.
Trang hyip nào sớm muộn chẳng scam. đừng nói cái câu của nga này của ng nọ thì scam cũng phải. đừng có tận dụng thời cơ xỉ nhục người khác
Trong cái đống site của bạn bạn dám chắc chưa từng để investor bị scam ko? toàn nói phét.
SK ăn trên xương máu người khác thì bạn cũng ăn cả vào xương tủy ý.
Có mấy site của hyip của mem mmo4vn làm.họ ko muốn giới thiệu trên mmo4vn. mà có thằng vẫn giới thiệu đây. nói ai ở đây thì tự biết

Cùng làm monitor thì sao, không được phép nói thật à ? Tất nhiên là tôi ăn cả xương cả tuỷ, ăn từ nạc ăn vào đấy nhưng là ăn của bọn nước ngoài, chứ investor từ VN á, pm yahoo tôi hỏi site tôi nói luôn là chơi được hay không, trên này cũng nhiều người từng pm rồi đấy, kể cả member trong hội HYIP của tôi nữa, chẳng qua họ không thích nói ra thôi. Còn site của mem này mem nọ họ không thích post lên, tôi không biết là site của ai tôi post lên thì sao ??? Cái site vip-invest này của SKmonitor tôi cũng chỉ tình cờ mà biết được thôi chứ bình thường thì đến bố tôi cũng chả biết admin chính xác là thằng nào luôn. Tôi nói ra ở đây vì tôi không muốn mọi người có những cái nhìn xấu về monitor và hyip chỉ vì mấy con sâu làm rầu nồi canh.

// Mọi người đòi hỏi bằng chứng , ok tôi đi ăn sáng xong về sẽ cho các bạn thấy bằng chứng.
Còn điều nữa là các bạn chơi hyip ở trên mmo4vn này hay các diễn đàn khác , các bạn chắc chắn sẽ có những người quen, những người các bạn thấy hợp gu, nhưng khi có 1 vấn đề nào đó không hay về họ, thì tôi mong các bạn cũng đừng lôi bầy kéo đàn ra mà phản công lại, tôi thấy nó giống văn hoá bầy đàn lắm :). Ngay cả bản thân tôi mấy lần bị công kích đấy nhưng tôi thấy chả có gì mà phải phản pháo lại, nó làm cho mình thấp kém đi và làm mất nguyên tắc khi chơi HYIP : Đấy là phải Bình Tĩnh.

hihi zu này zui đây mình ngồi giữa hóng coi :->

vào nghe ngóng xem thế nào.

và làm mất nguyên tắc khi chơi HYIP : Đấy là phải Bình Tĩnh.
Nguyên tắc của bạn hay nhỉ.là bình tĩnh chờ nó scam ak :binhsua83:ngồi chờ nào
Chẳng ai dám đảm bảo là 1 site hyip ko scam cả. ko sớm thì muộn thôi bạn ak.Monitor nào mà dàm chắc 100% site ko scam trong 1 số ngày nào đó thì cho anh chi em xin yahoo để đầu tư theo với. dám chắc 100% thì đền bù cho anh em khi bị cam nhé.em sẵn sàng dep tùy ý monitor

thôi chứ bình thường thì đến bố tôi cũng chả biết admin chính xác là thằng nào luôn.
chứ investor từ VN á, pm yahoo tôi hỏi site tôi nói luôn là chơi được hay không
2 cái này mâu thuẫn nhỉ. ko biết admin mà biết site nó có đầu tư được hay không. hứng lên thằng admin nó scam thì sao.
thật là vui vui vui

:) tốt nhất đợi hàng vào coi sao đã :)
hyip = scam cái đó ai cũng biết nên miễn trình bày :|

có bằng chứng gì không last?

Các bạn vào site này, đây là 1 site tôi đã từng monitor cho nó, bây giờ nó scam rồi : http://envioinvest.com/ Hôm qua tình cờ vào lại site nó thì thấy cái này, mới biết đây là site của SKmonitor.

Tiếp đó, site Vip-Investing, hôm qua admin của nó pm yahoo tôi mời làm monitor, lúc đấy vấn đề mới được sáng tỏ, các bạn đọc log chat sau đây thì sẽ hiểu :) :

Log chát hôm qua admin Vip-Investing pm tôi mời làm monitor :

Còn đây là log chat mà admin site envioinvest.com pm để mời làm monitor, đọc log chát mọi người sẽ thấy còn có site goldenprofitinv.com nữa mà SKmonitor làm admin.

Cùng 1 người pm, cùng 1 kiểu chát và từ những điều trên, tôi mới có kết luận SKmonitor chính là admin của Vip-Investing.

// Sự thuyết phục của nó phụ thuộc vào sự suy luận của các bạn thôi, SKmonitor cũng sẽ có lý do để đưa ra giải thích, ví dụ như quản lý hộ hay hợp tác làm hộ hay bất cứ cái gì đó để biện hộ, các bạn tin theo thì tuỳ các bạn, tôi thì tin vào con mắt của mình :D

Tưởng gì, bạn nghĩ nick besthyips là của tôi chứ gì!

------------------------

------------------------

-------------------------

LastMonitor xem đi, xem thời gian chat luôn, có khi nào tôi tự chat với tôi không?

Mẫu VIP-Investing.com là do tôi làm

http://skmonitor.org/template/hyip/vip-investing/
(User: hyipdemo | Pass: 654)

Xong rồi chứ?

Tự mình chát với mình có sao đâu khi mà vừa chát với best hyip xong thì tôi lên đây nói luôn đấy là site của SKmonitor , nếu SKmonitor post được những cái log chát từ trước ngày hôm qua, ít nhất là khi site envioinvest.com bắt đầu run thì còn có khả năng như SKmonitor đã nói đấy :))

tiếp nào ai cm mình cũng thank 1 cái làm rõ trắng đen đi :))

Các bạn vào site này, đây là 1 site tôi đã từng monitor cho nó, bây giờ nó scam rồi : http://envioinvest.com/ Hôm qua tình cờ vào lại site nó thì thấy cái này, mới biết đây là site của SKmonitor.

Cái site này của cậu à SKmonitor
Tôi không nghĩ thế, và cũng k nghĩ là mấy site cậu làm mẫu mà cậu nên post lên đây.

Vừa mới Del account SK monitor sáng nay :p
Mấy monitor nhỏ lẻ thì mình thường không để ý :-j

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod