SCAM VIP Investing - Vip-Investing.Com

Status
Not open for further replies.
Oh, sao giờ lại nói chuyện vô lí thế!
Cái trang HYIP đó, nếu tôi muốn làm mà lại phải đi hợp tác với người khác sao? Tôi không đủ $$$ để mua host, tên miền sao? Tôi không có thời gian làm Admin sao?
Còn việc:

Bản chất Monitor là làm quảng cáo! Thì dĩ nhiên có HYIP mới thì tôi post thôi, có proof thì tôi post, bạn cũng vậy còn gì!
Hơn nữa, tôi có bảo 2 người deposit vào là makeeat và kutj, họ đã được trả đó thôi!
Còn bạn triplex090 là do bạn tham gia hơi quá! Deposit $20 mà withdraw $47.25!

Chứ không phải dep nhiều quá nên ra quyết tâm scam ah

Dạo này cứ post các site hyip mới lên ầm ầm mà toàn site scam,số lượng nhiều mà chất lượng ko có,các monitor nên kiểm tra kỹ trước khi post site để anh em đỡ dính scam
không phải Monitor nào cũng tốt cả,nên chọn monitor để nhận đc tư vấn tốt nhất.

Hơn nữa, tôi có bảo 2 người deposit vào là makeeat và kutj, họ đã được trả đó thôi!

makeeat kutj chỉ là công cụ để tụi scam chúng mày bành trướng. Trả cho 2 người thì đáng là bao so với số tiền lũ cam chúng mày ngốn vào mồm!!

Vãi luyện thật, anh em đọc câu này sẽ hiểu được con người nó! Thấy người ta lãi nhiều cái mày cam ah!! Vãi cái luyện, vậy mày tạo cái plan đó để làm gì?

makeeat kutj chỉ là công cụ để tụi scam chúng mày bành trướng. Trả cho 2 người thì đáng là bao so với số tiền lũ cam chúng mày ngốn vào mồm!!

Vãi luyện thật, anh em đọc câu này sẽ hiểu được con người nó! Thấy người ta lãi nhiều cái mày cam ah!! Vãi cái luyện, vậy mày tạo cái plan đó để làm gì?
thà nếu tớ dep 20$ mà ra đc 47,25$ thì cam tớ cũng chịu ! đằng này tớ dep 45$ lên đc 47,25$ mà ! 105% chứ bao nhiêu @@

Oh, sao giờ lại nói chuyện vô lí thế!
Cái trang HYIP đó, nếu tôi muốn làm mà lại phải đi hợp tác với người khác sao? Tôi không đủ $$$ để mua host, tên miền sao? Tôi không có thời gian làm Admin sao?

chịu , cái đấy hỏi tôi làm gì , tự hỏi mình ấy chứ :D

Bản chất Monitor là làm quảng cáo! Thì dĩ nhiên có HYIP mới thì tôi post thôi, có proof thì tôi post, bạn cũng vậy còn gì!

ừh, giờ thì lòi thêm ra 2 người nữa là công cụ mua chuộc để câu thêm ref đấy hả :)) đúng là cháy nhà mới ra mặt chuột ^^ tôi cũng post nhưng ko có kiểu câu kéo dụ dỗ như cậu đâu ;)) những site good tôi post lên trên này, các site ngắn ngày tôi nhớ chỉ có 1 site mem bị scam thì phải,còn đâu đầu tư theo tôi thì chưa vấn đề gì cả đâu ;)

@ mod : cậu cứ để cái topic này nhé, không phải close, ai reply quá khích thì cậu delete rồi ban luôn. Bật mí thêm là tôi biết còn nhiều người thích chơi trò giống SKmonitor, tôi sẽ đưa lên từ từ ;)

chịu , cái đấy hỏi tôi làm gì , tự hỏi mình ấy chứ :D

ừh, giờ thì lòi thêm ra 2 người nữa là công cụ mua chuộc để câu thêm ref đấy hả :)) đúng là cháy nhà mới ra mặt chuột ^^ tôi cũng post nhưng ko có kiểu câu kéo dụ dỗ như cậu đâu ;)) những site good tôi post lên trên này, các site ngắn ngày tôi nhớ chỉ có 1 site mem bị scam thì phải,còn đâu đầu tư theo tôi thì chưa vấn đề gì cả đâu ;)

@ mod : cậu cứ để cái topic này nhé, không phải close, ai reply quá khích thì cậu delete rồi ban luôn. Bật mí thêm là tôi biết còn nhiều người thích chơi trò giống SKmonitor, tôi sẽ đưa lên từ từ ;)

hình như là em bị scam =)) 3$
vỳ không chịu đọc =))

ăn cơm song lên page 9 rồi :)) tiếp nào các bác thank nhiệt tình hố hố

Chù chòa, càng đọc càng hấp dẫn :D
Thích cái này nhất

Post lên cho AE VN đỡ khổ :X

sk là admin thì sao, ko là admin thì sao? Có gì quan trọng ko? Thằng nào bị scam rồi thì nên chấp nhận vì sự tham lam của mày. Chúng mày bị scam cũng chỉ vì tham lam, ko tranh cãi gì nữa, close hết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week