SCAM VIP Investing - Vip-Investing.Com

Status
Not open for further replies.
e tranh thủ cắm nồi cơm các bác cứ cm nhiẹtteenhff ai cm e thank hết chỉ riêng topic nài thôi nhá :))
P/s: nay đang phởn :))

đm, ko cãi nhau nữa. skmonitor làm admin thì sao? ko làm admin thì sao? Sk monitor nó post lên, thằng nào thích dep vào thì dep. Đã chơi hyip thì phải chấp nhận bị scam. Monitor làm admin hyip là bình thường, có cái ********* gì đâu. Như thằng vnmonitor, hyipreal chẳng hạn.

đm, ko cãi nhau nữa. skmonitor làm admin thì sao? ko làm admin thì sao? Sk monitor nó post lên, thằng nào thích dep vào thì dep. Đã chơi hyip thì phải chấp nhận bị scam. Monitor làm admin hyip là bình thường, có cái ********* gì đâu. Như thằng vnmonitor, hyipreal chẳng hạn.

SKmonitor 's best friend ?? :))

Vừa mới Del account SK monitor sáng nay :p
Mấy monitor nhỏ lẻ thì mình thường không để ý :-j

thằng này ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Mày chỉ tin vào monitor lớn thôi à? Thực chất mày chỉ là công cụ để kiếm ăn cho bọn nó thôi.

Dear admin,why you're NOT interesting in my site,I'm good promotion for your
site,I'm sure to bring many refs within 12 hours,please trust me a time and we can
co-operate with next your project.
My LR: U7671241
My PM: U2815171
My Ap: [email protected]
if I don't bring many refs,you will delete my account right now.
We look forward to your reply.
Best Regards
Admin
hyipnew.com
http://www.hyipnew.com

có biết vì sao nó viêt I'm sure to bring many refs within 12 hours là vì có những thằng ngu như mày đó.

HYIP scam là lẽ đương nhiên, nhưng thường là những ngày đầu có thể kiếm lãi được, về sau nó mới scam.

- Đằng này MỚI RA NÓ ĐÃ SCAM! Chỉ pay cho monitor. Thì khác nào LỘ RÕ BẢN CHẤT DƠ BẨN CỦA THẰNG ADMIN!
- Site của mình mà giả bộ la site người khác. Thật là vô liêm sĩ.
- Scam trắng trợn anh em MMO4VN.

Ông là người ngoài cuộc, ko hiểu rõ tường tận thì ngậm miệng lại không ai nói cậu câm đâu. Hay ông là lính của SK, vào đây lấp liếm?

bạn reply nên chú trọng đến cách ăn nói cho lịch sự bạn nhé,nên bình tĩnh,không đc dùng những lời nói như vây ở mmo4vn,nếu còn tái phạm sẽ ban đó.

Đây, khi được chấp nhận monitor site http://envioinvest.com thì Admin có chat với tôi

Sau đó tôi post proof $1, các bạn có thể xem lại!

@HyipReal: Tôi không post thì naboda cũng sẽ post, hơn nữa, tôi có bảo 2 người deposit vào (makeeat và kutj), và họ được trả đó thôi!

Còn bạn triplex090, tôi hỏi Admin là investor triplex090 deposit bao nhiêu? Admin bảo $20

mà bạn Pending $47.25, hình như tham gia HYIP thế là quá đó!

@guildgold9: delete nick, NOT Account! Đang yên đang lành cứ thấy " *** ", không phải nghề của mình!

cả nhà giữ hòa khí nhé mình đứng giữa thôi :)
Đề nghị cẩn thận lời nói ko ra đảo du lịch đó
P/s: lên tiếp nào :))

HYIP scam là lẽ đương nhiên, nhưng thường là những ngày đầu có thể kiếm lãi được, về sau nó mới scam.

- Đằng này MỚI RA NÓ ĐÃ SCAM! Chỉ pay cho monitor. Thì khác nào LỘ RÕ BẢN CHẤT DƠ BẨN CỦA THẰNG ADMIN!
- Site của mình mà giả bộ la site người khác. Thật là vô liêm sĩ.
- Scam trắng trợn anh em MMO4VN.

Ông là người ngoài cuộc, ko hiểu rõ tường tận thì ngậm miệng lại không ai nói cậu câm đâu. Hay ông là lính của SK, vào đây lấp liếm?

đm. HYIP vừa ra scam thì sao. Nó bẩn là việc của nó, thằng nào ngu mất tiền thì câm mồm vào.

Nguyen Quoc Dung yeahiwin [email protected] 123.21.6.0 222.254.173.72 172737 U7123489 con vat? conmeo

thằng này ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Mày chỉ tin vào monitor lớn thôi à? Thực chất mày chỉ là công cụ để kiếm ăn cho bọn nó thôi.

có biết vì sao nó viêt I'm sure to bring many refs within 12 hours là vì có những thằng ngu như mày đó.

tuy vào mỗi site nhé bạn,nếu là site không tốt tớ sẽ không gt cho nhà đầu tư trong nhóm tớ đâu,vì tớ là dịch vụ nên tớ phải quảng bá,tớ đã nhắc nhỡ bạn rối đó.

Last edited by a moderator:

Ăn với chả nói

Đây, khi được chấp nhận monitor site http://envioinvest.com thì Admin có chat với tôi

@HyipReal: Tôi không post thì naboda cũng sẽ post, hơn nữa, tôi có bảo 2 người deposit vào (makeeat và kutj), và họ được trả đó thôi!

Còn bạn triplex090, tôi hỏi Admin là investor triplex090 deposit bao nhiêu? Admin bảo $20

@guildgold9: delete nick, NOT Account! Đang yên đang lành cứ thấy " *** ", không phải nghề của mình!

1 người hay 2 người cũng như nhau cả thôi, bởi vì cùng nhau làm nên site đó nên khi nào nó scam thì sẽ chia đôi lợi nhuận, SKmonitor đóng thêm vai trò là người đi quảng cáo và lôi kéo đc càng nhiều thì càng tốt, vì mình được chia lợi nhuận mà :D

------------------------------
Đúng rồi, Tao chỉ tin vào Monitor lớn thôi đấy. Và hơn nữa, nó cũng không phải thuộc cái dạng tự lập hyip scam để rồi scam anh em VN.
Còn mày, ở đâu chui ra ??? rồi vào đây chửi tùm lum. Đúng là thằng vô học.

vâng thưa bác 20$ đây

hôm nay vào vip-inversting thì đã clear toàn bộ database :)) ! vãi lọ ! tớ chẳng bik thằng nào admin hết, tớ thì tớ cứ chửi vu vơ đó ! Em xin lỗi mod em chửi thằng admin thôi chứ ko có quậy diễn đàn đâu ! có baned thì cứ baned em 1 ngày thôi nha, em chửi là em cứ chửi đã ! Cái **************** ****** thằng loz admin vip-inversting, mày scam bố mày thì cả nhà mày bốc shit mà ăn ! Cả nhà mày ra đường xe cán chết !

Last edited by a moderator:
đm. HYIP vừa ra scam thì sao. Nó bẩn là việc của nó, thằng nào ngu mất tiền thì câm mồm vào.

Nguyen Quoc Dung yeahiwin [email protected] 123.21.6.0 222.254.173.72 172737 U7123489 con vat? conmeo

Thằng này, hóa ra nó là admin của site mà tớ bị scam. Nó lưu giữ info đăng ký của mình luôn.
Mày hay lắm, sau topic này, tao sẽ cho lũ Cam chúng mày hết đất sống ở MMO4VN này! Site nào mới ra ra mà post lên đây, đừng hòng qua khỏi cặp mắt của tao! Mày làm tao điên lên rồi!

1 người hay 2 người cũng như nhau cả thôi, bởi vì cùng nhau làm nên site đó nên khi nào nó scam thì sẽ chia đôi lợi nhuận, SKmonitor đóng thêm vai trò là người đi quảng cáo và lôi kéo đc càng nhiều thì càng tốt, vì mình được chia lợi nhuận mà :D

Oh, sao giờ lại nói chuyện vô lí thế!
Cái trang HYIP đó, nếu tôi muốn làm mà lại phải đi hợp tác với người khác sao? Tôi không đủ $$$ để mua host, tên miền sao? Tôi không có thời gian làm Admin sao?
Còn việc:

SKmonitor đóng thêm vai trò là người đi quảng cáo và lôi kéo đc càng nhiều thì càng tốt, vì mình được chia lợi nhuận mà :D

Bản chất Monitor là làm quảng cáo! Thì dĩ nhiên có HYIP mới thì tôi post thôi, có proof thì tôi post, bạn cũng vậy còn gì!
Hơn nữa, tôi có bảo 2 người deposit vào là makeeat và kutj, họ đã được trả đó thôi!
Còn bạn triplex090 là do bạn tham gia hơi quá! Deposit $20 mà withdraw $47.25!

Dạo này cứ post các site hyip mới lên ầm ầm mà toàn site scam,số lượng nhiều mà chất lượng ko có,các monitor nên kiểm tra kỹ trước khi post site để anh em đỡ dính scam

Oh, sao giờ lại nói chuyện vô lí thế!
Cái trang HYIP đó, nếu tôi muốn làm mà lại phải đi hợp tác với người khác sao? Tôi không đủ $$$ để mua host, tên miền sao? Tôi không có thời gian làm Admin sao?
Còn việc:

Bản chất Monitor là làm quảng cáo! Thì dĩ nhiên có HYIP mới thì tôi post thôi, có proof thì tôi post, bạn cũng vậy còn gì!
Hơn nữa, tôi có bảo 2 người deposit vào là makeeat và kutj, họ đã được trả đó thôi!
Còn bạn triplex090 là do bạn tham gia hơi quá! Deposit $20 mà withdraw $47.25!
đọc lại bên trên đi nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week