SCAM VIP Investing - Vip-Investing.Com

Status
Not open for further replies.
@max: bạn đọc từ trang 3.

Có mấy thằng clone nick vào la liếm, anh mod cắt lưỡi nó đi, cho nó hết liếm.

Thằng này, hóa ra nó là admin của site mà tớ bị scam. Nó lưu giữ info đăng ký của mình luôn.
Mày hay lắm, sau topic này, tao sẽ cho lũ Cam chúng mày hết đất sống ở MMO4VN này! Site nào mới ra ra mà post lên đây, đừng hòng qua khỏi cặp mắt của tao! Mày làm tao điên lên rồi!

ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm này :binhsua46:

đề nghị cm thoải mái nhưng ko đc clone nick nhé
Ai đúng ai sai hạ hồi sẽ rõ :)

người nào reply thì ăn nó đàng hoàng,nếu vi phạm sẽ ban từ bây giờ... vẫn đang chờ all proof ở topic này.

nhờ mod check ip clone nick thì band nhé :)
P/s: Các bợn cm thì nên bình tĩnh ko chửi bậy nhé ko là cứ rule mà a phang :))

Bình tĩnh tự tin ko cay cú
Âm thầm lặng lẽ trả thù sau
;))

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Gió mùa thu hiu hiu , buồn ngủ
Chưa kịp ngủ tiền trong tủ đã bay
:-"

e tranh thủ cắm nồi cơm các bác cứ cm nhiẹtteenhff ai cm e thank hết chỉ riêng topic nài thôi nhá :))
P/s: nay đang phởn :))
Nó đang nói tôi vơi ông là công cụ mua chuộc ref này. ở đấy mà phởn.
ừh, giờ thì lòi thêm ra 2 người nữa là công cụ mua chuộc để câu thêm ref đấy hả :)) đúng là cháy nhà mới ra mặt chuột ^^ tôi cũng post nhưng ko có kiểu câu kéo dụ dỗ như cậu đâu ;)) ;)
ăn nói đoàng hoàng nhé .ai là công cụ ở đây.? ta chơi hyip bao lâu rồi ở đây có nhiều người biết.
lúc ta mất tiền ta có kêu ai đâu.
Là ai giới thiệu ta cũng chơi từ monitor như hyipnew hay sk ,vn.list4 ... đến ko phải hyip như huy_b1p_1012, daquybaoloc

Vì thế đừng có nói năng mất dậy thế.
mà nói toẹt luôn hồi xưa mày bên ekt tao theo rè mày tạch mấy site cũng mất vài chục $ tao than j đâu. liệu mày có nhớ tao là ai

đề nghị giải quyết trong hòa bình, không nên phát ngôn bừa bãi, để lại hậu quả không hay, từ từ đâu rồi cũng ...:D

Nó đang nói tôi vơi ông là công cụ mua chuộc ref này. ở đấy mà phởn.
ăn nói đoàng hoàng nhé .ai là công cụ ở đây.? ta chơi hyip bao lâu rồi ở đây có nhiều người biết.
lúc ta mất tiền ta có kêu ai đâu.
Là ai giới thiệu ta cũng chơi từ monitor như hyipnew hay sk ,vn.list4 ... đến ko phải hyip như huy_b1p_1012, daquybaoloc

Vì thế đừng có nói năng mất dậy thế.
mà nói toẹt luôn hồi xưa mày bên ekt tao theo rè mày tạch mấy site cũng mất vài chục $ tao than j đâu. liệu mày có nhớ tao là ai

đầu tư rồi được trả tiền , mục đích để post proof lên câu gà, nghĩa là investor ảo còn gì ^^ mượn dao giết người, chiêu này của SK quá hay. Hồi bên EKT tôi chơi HYIP gà lắm, giờ đỡ hơn 1 tẹo, thế nên post mấy site đểu bị chửi cũng chịu thôi. Còn nhớ chú là ai thì tôi nói thật tôi chả bao giờ quan tâm tới những người ganh tỵ với tôi cả, đơn giản là vì tôi ở trên họ 1 cái đầu , cúi xuống làm gì cho mỏi cổ.

các cậu lắm vẹo quá. đứng ngoài mà thấy bựa . góp ý mấy câu thôi :

@ các bạn bán than : kêu ca thì đc cái nỗi gì, đã bị scam thì coi như là 1 kinh nghiệm để rút ra lần sau mà nhớ ( tôi chơi hyip hơn 3 năm rồi, bị scam ko it nhưng ko khi nào kêu ca 1 lời ) . Bản chất của hyip là scam rồi, vì vậy đã quyết định đầu tư vào hyip thì phải chấp nhận mạo hiểm. quyền sinh quyền sát là ở trong tay các bạn, các bạn là người quản lý tiền bạc của các bạn mà, đem đầu tư vào đâu là ý kiến của cá nhân, đã quyết định đầu tư ở đâu thì phải chấp nhận mạo hiểm ở đó . Nếu đã sợ thì cứ ôm khư cái số tiền đó mà làm ky niệm ( chắc ko bao giờ giàu đc )

Còn nhiều ý kiến nữa nhưng ngán ko muốn nói

các cậu lắm vẹo quá. đứng ngoài mà thấy bựa . góp ý mấy câu thôi :

@ các bạn bán than : kêu ca thì đc cái nỗi gì, đã bị scam thì coi như là 1 kinh nghiệm để rút ra lần sau mà nhớ ( tôi chơi hyip hơn 3 năm rồi, bị scam ko it nhưng ko khi nào kêu ca 1 lời ) . Bản chất của hyip là scam rồi, vì vậy đã quyết định đầu tư vào hyip thì phải chấp nhận mạo hiểm. quyền sinh quyền sát là ở trong tay các bạn, các bạn là người quản lý tiền bạc của các bạn mà, đem đầu tư vào đâu là ý kiến của cá nhân, đã quyết định đầu tư ở đâu thì phải chấp nhận mạo hiểm ở đó . Nếu đã sợ thì cứ ôm khư cái số tiền đó mà làm ky niệm ( chắc ko bao giờ giàu đc )

Còn nhiều ý kiến nữa nhưng ngán ko muốn nói
:) nói hay lắm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333