Waiting for Answer Vụ senbohung vs lohan53, trả lại công bằng cho lohan53

Status
Not open for further replies.
Gôod, phải xác minh rõ ràng để bảo về quyền lợi cho mem đó cũng là trách nhiệm của Mods

làm gương cho người khác thì phải thế nào.

tất cả các member ko có BH cứ cắm đầu vào mà bán, để mặc $ của mình cho các scammer và BH quyết định hết à.

$ của mình phải biết giữ, mình phải có trách nhiệm cao nhất.

vụ này mà lấy ra làm gương thì các mem cứ tiếp tục cẩu thả mua bán à
Bởi "$ của mình phải biết giữ, mình phải có trách nhiệm cao nhất." nên mới lựa người có BH để mà giao dịch, bảo vệ $ đó. Mà những người có BH làm thiếu trách nhiệm hay ko đúng rules thì người đó phải đền, thế thôi.

Thì tất nhiên là khi confirm như thế là phải kèm theo yh rồi! Nếu ko thì biết là đang giao dich với ai!
Confirm mẫu thế này này: Đang nc với YM: lqks2tttn - Hẹn nhau 8h tại Phố HongKong - bạn có YM lqks2tttn bao toàn bộ. Yêu cầu bạn check lại YM cả hai bên, chuẩn hãy join party, nếu bị scam ABC lừa bán đi qua bễn mình ko chịu trách nhiệm.

Mấy bạn hay confirm lưu ý ko ại ăn phải cái luật RULES mới về confirm.

Tẩu hỏa rồi

Bởi "$ của mình phải biết giữ, mình phải có trách nhiệm cao nhất." nên mới lựa người có BH để mà giao dịch, bảo vệ $ đó. Mà những người có BH làm thiếu trách nhiệm hay ko đúng rules thì người đó phải đền, thế thôi.
lựa chọn thế nào, yahoo không đúng, ví Z ko đúng, cứ cắm đầu vào mà bán đến 3 lần. bảo hiểm sai, bạn kia không sai sao. biết giữ mà lại hoàn toàn phụ thuộc vào BH kiểm tra à. sao ko tự mình kiểm tra yahoo và số Z đã được công khai.
Xác nhận của bảo hiểm đâu phải là đã đúng như vụ brian...
tiên trách kỷ hậu trách nhân - giám bảo các cụ phán sai à

comfirm là gửi tiền vào ví này, mọi gd vào ví khác ko chịu trách nhiệm. cứ xác nhận đúng cái ví thì tiền ko chạy đi đâu đc kệ cmn đang nc với ai.

lựa chọn thế nào, yahoo không đúng, ví Z ko đúng, cứ cắm đầu vào mà bán đến 3 lần. bảo hiểm sai, bạn kia không sai sao. biết giữ mà lại hoàn toàn phụ thuộc vào BH kiểm tra à. sao ko tự mình kiểm tra yahoo và số Z đã được công khai.
Xác nhận của bảo hiểm đâu phải là đã đúng như vụ brian...
tiên trách kỷ hậu trách nhân - giám bảo các cụ phán sai à
nhưng thaqngf cha ex lại comfirm. thế mới đau cháu :))))

sao rồi????? có KQ chưa mấy chú?

Confirm mẫu thế này này: Đang nc với YM: lqks2tttn - Hẹn nhau 8h tại Phố HongKong - bạn có YM lqks2tttn bao toàn bộ. Yêu cầu bạn check lại YM cả hai bên, chuẩn hãy join party, nếu bị scam ABC lừa bán đi qua bễn mình ko chịu trách nhiệm.

Mấy bạn hay confirm lưu ý ko ại ăn phải cái luật RULES mới về confirm.
Phục cha nội này có khoản cofirm. Thường có đovạn ăn sau chèn vào: Exchange WMZ to VND. Bank account: Số TK của bạn - Holder Name: Tên chủ tài khoản. Kaka. Có hôm máy tính k vào được bực chết mẹ mà vẫn phải vào điện thoại gõ từng chữ cái dòng loằng ngoằng của lão. Dù chỉ sell có 10 - 20Z. Như thế này thì ông nội scam cũng bó chiếu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week