Announce Vụ việc của Rinny6789

Status
Not open for further replies.
thế này chỉ chẳng có ý nghĩa gì cả !! may là vụ này nhỏ thì BQT còn có thể bù đc , chứ nếu vụ này lên tới vài trăm triệu thì BQT có bù nổi không, phải có cách giải quyết nào thỏa đáng hơn chứ !!!!
Khó lắm, ko dễ như bạn nói đại ra là xong đâu, bạn thử nghĩ 1 cách xem :))
Tình trạng scamer lộng hành từ xưa đến nay đâu có cách nào giải quyết triệt đê đâu :(

Police lợi dụng nick vicgiap scam bồi thường 30%.

Vậy Police dùng chính nick Police để đi scam thì giải quyết thế nào ?

Police lợi dụng nick vicgiap scam bồi thường 30%.

Vậy Police dùng chính nick Police để đi scam thì giải quyết thế nào ?
thôi bỏ đi, admin làm vậy là quá tốt rồi, admin ko có thời gian online nhiều nên ko biết tình hình thấy ai đc vote thì xác nhận thôi, quan trọng là mấy đứa vote và mấy người trong BQT ko góp ý cho admin kìa

Còn về thằng rinny này thì nó làm gì có cái uy tín gì, vậy mà có đứa tin tưởng, đưa tiền
Nói thẳng 1 câu này
NGU THÌ CHẾT

thôi bỏ đi, admin làm vậy là quá tốt rồi, admin ko có thời gian online nhiều nên ko biết tình hình thấy ai đc vote thì xác nhận thôi, quan trọng là mấy đứa vote và mấy người trong BQT ko góp ý cho admin kìa

Còn về thằng rinny này thì nó làm gì có cái uy tín gì, vậy mà có đứa tin tưởng, đưa tiền
Nói thẳng 1 câu này
NGU THÌ CHẾT
Hehe đang cố lấy uy tín nè, You're a real Sc.........

Hehe đang cố lấy uy tín nè, You're a real Sc.........
uy tín để làm chi vậy? có đổi ra tiền đc ko =))
xin lỗi chứ mình là mình dek có cần cái gọi là uy tín nhé :)) chẳng bao giờ gd với người lạ nên khỏi lo scam và cũng chẳng ai phải lo tôi scam nhé ;))

Ko đổi ra tiền được nhưng dùng nó để lấy tiền của người khác :binhsua17:, Nói vậy là bạn hiểu rùi hén.

up cho mấy bác bị scam vào nhận lại phần nào :binhsua06:

Hic ,một nỗi nhục của anh em hội *** nữa chứ ,mà hình như quỹ *** là nó cầm hay sao ấy :()

cảnh sát mà sờ chanh ít nhỉ :binhsua04:

Ai bị scam nhiều thì nên ra đó gặp mặt phụ huynh noi chuyện xem :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn