SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.
Nhìn cái acc của mày..mới share cái tài liêu android gì đó...mổi bạn 1$.....nghe mà ngứa cái đít......................
P/s: Làm ơn cút khỏi cái topic này, để MOB làm việc...Ngu m,à tỏ vẻ nguy hiểm

bố mày thích thế đấy. có làm sao ko

tao thích nói kệ cm tao. mày cản đc à. lôi hết cmn vào đây tao chửi cho. nhưng đừng ức quá mà chết ko tao lại đi tù
Thằng này nó ý đồ mờ ám ! Hôm trước lên lập topic mua pp nhưng đòi người giao tiền trước trong khi nick nó mới tinh không có bảo hiểm ! Mình nhẩy vào repot nó bị đóng topic giờ vẫn còn mún cắn mình ấy mà !:D:D:D

Nghĩ đi nghĩ lại 70$ không đáng để mất danh dự và uy tín của một người như w3. Anh thớt cũng ko có chứng cứ xác đáng. Topic dừng lại tại đây được rồi.

Tôi củng góp ý thế này luôn.................Có khả năng chính w3 là người đã đổi pass, ..................Không gì là không thể.....Ko phải 3 đòng bảo hiểm hay là niềm tin xây dựng ở forum này.....................Còn thằng nào nói chỉ có 1tr5 ko đáng là bao so với w3 thì thằng đấy đúng là bợ đít..............1 tr5 ko phải là tiền àh...Chính những thằng giàu có, đối với vài đồng lẻ mới tiếc đâý.......
P/s: Hiểu rõ chưa...............Đừng vì bảo hiểm hay uy tín gầy dựng mà đánh giá.................Mong MOB vào giải quyết cho nhanh........Toàn các thành phần bợ đít và trả thù riêng tư

Tôi củng góp ý thế này luôn.................Có khả năng chính w3 là người đã đổi pass, ..................Không gì là không thể.....Ko phải 3 đòng bảo hiểm hay là niềm tin xây dựng ở forum này.....................Còn thằng nào nói chỉ có 1tr5 ko đáng là bao so với w3 thì thằng đấy đúng là bợ đít..............1 tr5 ko phải là tiền àh...Chính những thằng giàu có, đối với vài đồng lẻ mới tiếc đâý.......
P/s: Hiểu rõ chưa...............Đừng vì bảo hiểm hay uy tín gầy dựng mà đánh giá.................Mong MOB vào giải quyết cho nhanh........Toàn các thành phần bợ đít và trả thù riêng tư

cái kiểu thích suy bụng ta ra bụng người đây mà. ngu vừa thôi để mh ngu với nữa chứ. ngu hết cả phần người khác

cãi nhau làm gì :)
Ai cũng có lí của người đó . Người tin chủ topic, người tin w3offers. Ko cùng quan điểm thì thôi, mắc mớ gì cứ cho là mình đúng rồi quay ra cãi chửi nhau :)

Mình nghĩ là ai là kẻ làm sai, thì tự kẻ đó biết :)
Like cho bác ! Em đưa ra ý kiến bản thân ấy mà bị cắn nè :D:D:D

cái kiểu thích suy bụng ta ra bụng người đây mà. ngu vừa thôi để mh ngu với nữa chứ. ngu hết cả phần người khác
Sao Mob Không vào phang vào mồm thằng này cái nhỉ...Sủa từ đầu đến cuối....ngoài ra đếch biết cc gì cả

Em là e éo cần bợ đít ai cả nha bác. Chủ topic đã im và w3 cũng đã im rồi thì việc gì bác cứ xồn xồn lên thế!

Hay vãi ! Ý kiến cá nhân đi ngược hay bị kẻ khác cắn :p:p:p Dù sao nó cũng chỉ là ý kiến ! Nó đếu thể hiện điều gì cả ! Những thèn nào nhẩy vào cắn bác toàn thằng bợ đít !:p:p:p

Em là e éo cần bợ đít ai cả nha bác. Chủ topic đã im và w3 cũng đã im rồi thì việc gì bác cứ xồn xồn lên thế!
Tôi nói là có khả năng chứ có nói là chắc chắn đâu.................bác làm gì căng thẳng thế..............nói thế cho các bạn biết...ko điều gì là ko thể..................

ngu ko có tội. cái tội là ko biết mh ngu. biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe. đã ngu còn cố tỏ ra là mình nguy hiểm

Thôi ! Tóm lại dứt mọi chuyện ở đây ! Không thèm quan tâm đến cái topic này nữa nhé !:p:p
Chả được lợi đếu gì lại bị 1 lũ bợ đít xông vào cắn ỏm tỏi !:eek::eek::eek: Thớt chấp nhận mất 70$ đi :D:D
Vì giờ cứ có bảo hiểm là uy tín mờ o_Oo_O
Dừng lại được rồi đấy các cháu !
"Chúng ta không thể chống lại cả 1 đàn cơ hó vì chúng quá đông ":D:D:D
1 tháng tao kiếm được 400tr cần phải đi bợt đít thằng nào ??
mày đã kiếm được cái số lẽ của tao chưa mà tỏ vẻ nguy hiểm thế, hay chỉ biết anh hùng bàn phím ???

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week