SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.
đọc đến đây nghe ngu vãi cả đái. muốn buộc tội người khác phải có chứng cứ, chứ *** phải nói mồm và người vô tội cũng *** phải làm gì để chứng minh mình vô tội cả. về học lại luật nhé bạn ơi :p:p:p

nói năng kiểu này là hiểu :D:D:D
Câu văn nào nói mình buộc tôi....ko biết nghi phạm nghỉa là gì hả thằng ngu...

Mình thấy có chút gì đó giống với vụ này: http://mmo4me.com/threads/offernguyen94-nick-yahoo-phuongtrieu456.162663/
Cần phải đấu tranh và loại trừ những cái xấu, thay vì việc tranh luận tiêu cực mà mất hòa khí. Mải mê chửi nhau, rồi cứ để cho kẻ xấu vẫn ung dung ngồi xem và đắc chí. Cứ để cho thớt và w3 đối chất, dần sẽ lòi ra những sơ hở thôi. Sao mấy ông kia không vào hỏi để cho 2 bạn ý đối chất nhỉ :rolleyes:

Nếu chấp nhận thanh toán cho chủ topic đồng nghĩa với tự nhận mình scam.
Hiểu vấn đề này không ...thằng ngu
Nói thật ! Thiếu đếu gì cách để bác nhận mình không scamer mà vẫn bồi hoàn lại đc cho chủ thớt! Ví dụ nhỏ nhé :
Bác giàu thế sao bác ko pm chủ topic rồi bảo mình nhầm lẫn gì đó hoặc trước đó mình mua lại của thằng khác nên nó scamer mình giờ đền bù lại cho bạn ! Có thế thôi chứ có gì đâu ! 1 cách giải quyết êm xuôi ! Còn bác lấy cái uy tín với số tk của bác ra để phỉnh người đọc làm lồng gì ? Chứng minh được gì à? hay là chứng minh bác càng giàu lên vì scamer !:D:D:D
Bác Coment những câu hơi khinh thường người khác và hơi bất lịch sự làm e cũng thấy khinh bác ngay từ đầu rồi dù bác là 1 pro ! Pro gì e đếu cần biết ! Tính e có gì nói vậy ! Mất lòng thì thôi chứ làm cái đếu gì mà phải lôi tiền ra dọa nhau vậy bác ! :p:p:p

Like bạn......Tóm lại...........Mất acc ...w3 cũng là 1 nghi phạm.........Hoặc là 1 người nào đó..........Thớt mua acc phải chấp nhận thôi....Nói chính xác là: Không có bằng chứng nào đẻ chỉ ra thủ phạm là ai......Bởi vậy các bạn trẻ ..đừng vì uy tín forrum hay bảo hiểm mà tin tưởng....
P/s: Mục đích mình nc nảy giờ là như vậy...vì thấy có 1 số người chưa có chứng cứ gì cứ khăng khăng w3 là vô tôi..(vì bảo hiểm+ uy tín gì gì đó)

quote lại lần nữa cho xem này, tự tay đấm vào mồm mình ngu vãi cả đái :p:p:p

Nói thật ! Thiếu đếu gì cách để bác nhận mình không scamer mà vẫn bồi hoàn lại đc cho chủ thớt! Ví dụ nhỏ nhé :
Bác giàu thế sao bác ko pm chủ topic rồi bảo mình nhầm lẫn gì đó hoặc trước đó mình mua lại của thằng khác nên nó scamer mình giờ đền bù lại cho bạn ! Có thế thôi chứ có gì đâu ! 1 cách giải quyết êm xuôi ! Còn bác lấy cái uy tín với số tk của bác ra để phỉnh người đọc làm lồng gì ? Chứng minh được gì à? hay là chứng minh bác càng giàu lên vì scamer !:D:D:D
Bác Coment những câu hơi khinh thường người khác và hơi bất lịch sự làm e cũng thấy khinh bác ngay từ đầu rồi dù bác là 1 pro ! Pro gì e đếu cần biết ! Tính e có gì nói vậy ! Mất lòng thì thôi chứ làm cái đếu gì mà phải lôi tiền ra dọa nhau vậy bác ! :p:p:p
mình thấy bạn nói mấy người khác bợ đít thì vô nói thôi chứ cũng chả nhớ bạn là ai. đề nghị bạn lần sau ăn nói lịch sự ko gây war trước. còn quan điểm của mình ngay từ đầu là dù ko scam vẫn trả lại nửa tiền rồi
thôi. các bạn nói chuyện lịch sự, ko gây gổ. ko có lửa sao có khói. mình gom gạch về xây lâu đài đây :D

Cắn nhiều bị baner phải rồi ! còn thiếu 1 vài thằng nữa !;);)
ai ? chứng cứ cụ thể rõ ràng .. post lên topic .. xúc phạm danh dự , chửi tục gây war , mất đoàn kết trảm ngang tay :)

:rolleyes:. sr. đấy là bạn ấy war mình từ topic trước nhé. gạch từ chỗ này qua chỗ khác. bị banned 3 ngày thôi. các bạn lịch sự thì hơn

MOD nào ghé qua ban cảnh cáo vài mem nhiều chuyện đi...Topic ko liên quan mà vào phán như đúng rồi ...Toàn thánh

ai ? chứng cứ cụ thể rõ ràng .. post lên topic .. xúc phạm danh dự , chửi tục gây war , mất đoàn kết trảm ngang tay :)
Nhờ mod xem lại topic xem ai gây war chửi tục trước nha ! Mình chỉ thể hiện quan điểm cá nhân mà bị mấy thèn vào gây war rồi chửi !;););)

Nhờ mod xem lại topic xem ai gây war chửi tục trước nha ! Mình chỉ thể hiện quan điểm cá nhân mà bị mấy thèn vào gây war rồi chửi !;););)

quan điểm cá nhân của bạn ko sao. nhưng bạn dùng 2 từ bợ đít là bạn sai. thế thôi

Có quá nhiều topic mình sao biết đâu mà xem . Nhưng chỉ cần anh em post report lên . hoặc sử dụng chức năng tố cáo report bên dưới . mình thấy là trảm ngay

Thằng này 1 lần lập Topic tuyển mem bị ăn gạch 1 lần rồi .. Động não lên đi...Mày ngu dốt hay mẹ mày không cho iot vào canh...Đi đâu cũng thích gây war.. Ếch ngồi đáy giếng. Thứ như mày chắc cũng chỉ đáng xách dép cho tao chứ chưa nói đến mấy a tao =)). Có tư cách gì vào đây sủa bậy. Sr mn không định gây war nhưng đọc qua 1 lượt thấy cái thằng cc nay` ( CC là viết tắt của ChuChung =)) nói mà ức chế
mh chỉ đọc qua chứ ko quan tâm theo dõi. nhưng ngta đc lợi cái mie gì mà phải đứng ra giải thích hộ. còn bạn éo đủ tư cách hót shit cho a e đâu. ko nói ko ai biết bạn ngu đâu
mod mà xem là phải xem cái thằng mặt lờ này. đi đâu là chửi nhau ở đó. nó tính chó chứ ko phải tính người. ae cho nó 500đ mua đường chơi với kiến đê.
định tự tay bó dzái cuộc đời à. lưu manh giả danh trí thức. ngu thâm hậu
Nhờ bạn mod xem những coment này có phải cố ý gây war nói tục không nhé ! @phambinhminh còn cắn mình rất nhiều trong topic này ! mình đã repot đến 6 lần mà chưa thấy bị baned là sao nhỉ ?
Thêm nữa mời bạn đọc page 9 của topic này
http://mmo4me.com/threads/w3offers-scam-acc-sonic.171210/page-9
Nhờ mod @TKLGroup ;););)

zô ngồi thấy tiền tự nhiên hết buồn ngủ

Nhờ bạn mod xem những coment này có phải cố ý gây war nói tục không nhé ! @phambinhminh còn cắn mình rất nhiều trong topic này ! mình đã repot đến 6 lần mà chưa thấy bị baned là sao nhỉ ?

bạn lịch sự đi. nói rõ là do bạn nói câu bợ đít rồi. còn mình lúc nào cũng nói chuyện lịch sự đàng hoàng. các bạn cứ thích vào dùng từ lóng nên mình phải dùng theo thôi. dù sao mình cũng chỉ rảnh vào forum chơi. nick tieudattai bị banned 3 ngày. mà chắc cũng ko quan trọng 1 cái nick forum

Có quá nhiều topic mình sao biết đâu mà xem . Nhưng chỉ cần anh em post report lên . hoặc sử dụng chức năng tố cáo report bên dưới . mình thấy là trảm ngay

Mình vừa dùng chức năng tố cáo ở dưới một số comment của pham binh minh đó. Bạn này nói nhiều câu tục tĩu và hung hãn lắm. Bạn xem rồi xử lý đi nha. Cần phải mạnh tay với những bạn như thế :)

bạn lịch sự đi. nói rõ là do bạn nói câu bợ đít rồi. còn mình lúc nào cũng nói chuyện lịch sự đàng hoàng. các bạn cứ thích vào dùng từ lóng nên mình phải dùng theo thôi. dù sao mình cũng chỉ rảnh vào forum chơi. nick tieudattai bị banned 3 ngày. mà chắc cũng ko quan trọng 1 cái nick forum
Mình nói câu bợ đít không nhằm vào cậu ! mà nhằm vào những kẻ tâng bi cho người có bảo hiểm và lấy uy tín của mình ra lòe người khác ! Rõ ràng đầu topic mình thể hiện quan điểm rất thuyết phục không hề chửi mắng gì các bạn nhé !:p:p:pmà bị các bạn nhẩy vào gạch đá gây war !;););)

Mình nói câu bợ đít không nhằm vào cậu ! mà nhằm vào những kẻ tâng bi cho người có bảo hiểm và lấy uy tín của mình ra lòe người khác ! Rõ ràng đầu topic mình thể hiện quan điểm rất thuyết phục không hề chửi mắng gì các bạn nhé !:p:p:pmà bị các bạn nhẩy vào gạch đá gây war !;););)
ko liên quan đến mình nhưng mình ko thích cách bạn nói như vậy nhé. lại tiếp tục dùng từ lóng. lịch sự đi bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week