SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.
Thứ Nhất : Mình chỉ thể hiện quan điểm của bản thân nghiêng về chủ topic Và không ảnh hưởng đến bất kỳ cá nhân nào trong Group ngoại trừ bản thân người bán ! Và những kẻ đứng đằng sau bợ đít cho người có bảo hiểm !;););)
Thứ hai : Mình không đả động đến Bất kỳ ai trong số các bạn trẻ ở đây. Cũng không lôi tông môn các bạn ra để chửi !
Thứ 3 : Các bạn trẻ cố tình quote ý kiến của mình và phản bác lại ! Không bợ đít là gì ? Điều này buộc mình phải phản bác lại các bạn ! Nếu xét theo tình hình thì các bạn trẻ mới là người gây war nhé ! :(:(
Thứ 4 : Các bạn ăn nói quá tục tĩu và vô văn hóa trong topic này nhằm ám chỉ và chửi mình ! Ở nhà các bạn vẫn hay chửi bố mệ mình thế hở :rolleyes::rolleyes:
Nhờ mod đọc kỹ topic và xem có những hình phạt thích đáng với những người cố tình gây war và sử dụng từ ngữ thô lỗ vô văn hóa ! Thân

1 tháng tao kiếm được 400tr cần phải đi bợt đít thằng nào ??
mày đã kiếm được cái số lẽ của tao chưa mà tỏ vẻ nguy hiểm thế, hay chỉ biết anh hùng bàn phím ???

Bạn kiếm được bao nhiêu kệ mệ b ! Liên quan đếu gì đến mình mà phải thanh minh phải hổng Định khoe tiền trá hình hở ?

Thứ Nhất : Mình chỉ thể hiện quan điểm của bản thân nghiêng về chủ topic Và không ảnh hưởng đến bất kỳ cá nhân nào trong Group ngoại trừ bản thân người bán ! Và những kẻ đứng đằng sau bợ đít cho người có bảo hiểm !;););)
Thứ hai : Mình không đả động đến Bất kỳ ai trong số các bạn trẻ ở đây. Cũng không lôi tông môn các bạn ra để chửi !
Thứ 3 : Các bạn trẻ cố tình quote ý kiến của mình và phản bác lại ! Không bợ đít là gì ? Điều này buộc mình phải phản bác lại các bạn ! Nếu xét theo tình hình thì các bạn trẻ mới là người gây war nhé ! :(:(
Thứ 4 : Các bạn ăn nói quá tục tĩu và vô văn hóa trong topic này nhằm ám chỉ và chửi mình ! Ở nhà các bạn vẫn hay chửi bố mệ mình thế hở :rolleyes::rolleyes:
Nhờ mod đọc kỹ topic và xem có những hình phạt thích đáng với những người cố tình gây war và sử dụng từ ngữ thô lỗ vô văn hóa ! Thân

? bợ đít. ai khơi mào trước. bạn lấy cái gì ra nói câu bợ đít ở đây. đã ko lịch sự trước rồi thì còn kêu ca gì

Tôi nói là có khả năng chứ có nói là chắc chắn đâu.................bác làm gì căng thẳng thế..............nói thế cho các bạn biết...ko điều gì là ko thể..................
Em cũng nói theo quan điểm của em thôi. Chẵng có gì sai cả. tự dưng bác phán câu em bợ đít.. em đâu cần phải làm thế! Làm thế em cũng chẵng đc gì..

mày đã kiếm được cái số lẽ của tao chưa mà tỏ vẻ nguy hiểm thế, hay chỉ biết anh hùng bàn phím ???

Mục đích của bác là gì........
Bác có biết ai sai ai đúng ko
Acc sonic w3 có khả năng đổi pass, suy luận như vậy không đúng ở chổ nào...chưa gì các bác vào nói w3 bảo hiểm này nọ,làm ăn to....không bao giờ thế này thế kia.........Chưa gì các bác đã bênh vực....
P/s: Có bảo hiểm+ làm ăn to là ko scam àh :|

? bợ đít. ai khơi mào trước. bạn lấy cái gì ra nói câu bợ đít ở đây. đã ko lịch sự trước rồi thì còn kêu ca gì
Mời bạn trẻ đọc lại xem mình không lịch sự ở điểm nào nhé :D:D:D nãy nói bạn mù màu bởi chữ "Có lẽ" chắc có lẽ đúng thế thật ! Giờ còn thêm cả mù chữ với mù ngữ nghĩa câu văn nữa :p:p

Mục đích của bác là gì........
Bác có biết ai sai ai đúng ko
Acc sonic w3 có khả năng đổi pass, suy luận như vậy không đúng ở chổ nào...chưa gì các bác vào nói w3 bảo hiểm này nọ,làm ăn to....không bao giờ thế này thế kia.........Chưa gì các bác đã bênh vực....
P/s: Có bảo hiểm+ làm ăn to là ko scam àh :|
vâng mục đích của tao là cho thằng rẻ rách chuchung kia biết tao kiếm bao nhieu $ / tháng, cần *** gi phải bợ đích ???.
thứ rẻ rách ếch ngồi đáy giếng như nó thì biết cc gì

Mời bạn trẻ đọc lại xem mình không lịch sự ở điểm nào nhé :D:D:D nãy nói bạn mù màu bởi chữ "Có lẽ" chắc có lẽ đúng thế thật ! Giờ còn thêm cả mù chữ với mù ngữ nghĩa câu văn nữa :p:p

ko biết. nhưng nhiều lần lặp lại câu bợ đít nói những người bảo vệ uy tín của ng bán. ai sai trước thì tự hiểu. ăn nói lịch sự theo kiểu là các bạn đừng bênh vực hay bảo đảm uy tín gì gì đó nghe còn đc nhé

vâng mục đích của tao là cho thằng rẻ rách chuchung kia biết tao kiếm bao nhieu $ / tháng, cần *** gi phải bợ đích ???.
thứ rẻ rách ếch ngồi đáy giếng như nó thì biết cc gì
Em mới vào mmo ! Em nói thực còn kiếm thua bác nhiều lắm ! Nhưng bác này ! Bác kiếm được nhiều hơn em thì bác tỏ vẻ ! Bác làm đc cái đếu gì mà tỏ vẻ ! Bác có khoe kiếm được trăm triệu 1 tháng em cũng đếu cần quan tâm nhá bác !:p:p
Bác bảo bác cứ kiếm được nhiều là bác không scamer ! Êm cũng đếu tin luôn ! Nếu bác đại gia thế sao không thỏa thuận với chủ topic và trả tiền cho họ đi ! Có 1,5 củ chứ làm đếu gì mà bác làm căng ! Bác không scamer nhưng vì cái uy tín của bác gọi là trả lại 1,5 củ cho người mất cũng được chứ sao ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes: Hay là cố ý mượn topic này khoe tiền trá hình !:):) Rồi nâng bi tự sướng :p:p Em đếu cần biết bác kiếm đc bao nhiêu nhưng e khinh mấy thằng khoe xiền như bác !:rolleyes::rolleyes: Bác bảo bán acc cho người ta ! Rồi 1 ngày đẹp rời nào đó bác bỗng đổi pass 1 cái ! 1,5 củ 1 ngày chưa đủ ngọt cho bữa nhà hàng ngon lành hở :p:p Lấy uy tín ra để phỉnh nhau ! Làm đếu gì !

Em mới vào mmo ! Em nói thực còn kiếm thua bác nhiều lắm ! Nhưng bác này ! Bác kiếm được nhiều hơn em thì bác tỏ vẻ ! Bác làm đc cái đếu gì mà tỏ vẻ ! Bác có khoe kiếm được trăm triệu 1 tháng em cũng đếu cần quan tâm nhá bác !:p:p
Bác bảo bác cứ kiếm được nhiều là bác không scamer ! Êm cũng đếu tin luôn ! Nếu bác đại gia thế sao không thỏa thuận với chủ topic và trả tiền cho họ đi ! Có 1,5 củ chứ làm đếu gì mà bác làm căng !:rolleyes::rolleyes::rolleyes: Hay là cố ý mượn topic này khoe tiền trá hình !:):)
Vấn đề ở đây không phải la tiền thằng ngu à.
Uy Tín mày có hiểu không ... ??
Uy tín bị xúc phạm còn hơn cả mất 100-200tr thằng đần à

Thôi mọi người nên dừng tại đây.........Topic này dành cho Thớt và scamer .....
Uy tín mmo mà đổi = 100- 200 triệu àh.........................Ước gì tớ đổi được thì tớ củng đổi:p

Đọc xong 11 page mà nghe chói mắt vãi.

Theo tư cách cá nhân của mình nhận định "Cũng chẳng có uy tín gì nhiều trên forum" :)

W3 Mình đã từng giao dịch nhiều. Dịch vụ rất tốt.
Điều này chứng tỏ W3 có 1 chút uy tín trước đó.

W3 Hiểu rất rõ về khả năng bị mất cắp tài khoản và đã cảnh báo.
Điều này chứng tỏ W3 đã biết được có thể lấy được tài khoản của người mình bán mà không thể có bằng chứng buộc tội.

W3 Nói chuyện cảm giác rất thỏi mái khi có bài Report khi toàn Like và Like.
Chứng tỏ W3 đã biết trước mình sẻ làm gì để lách được luật an toàn!

Tiếp tục là tới người bị hại:

Người Bị Hại (NBH)

Không thể rảnh rổi đi Report mà bằng chứng không thể đủ ==> NBH mất nick thật.

Email đã từng gởi về cho mail của NBH chứng tỏ Email lúc nhập vào là đúng.

Tất cả những cái trên thể hiện 1 cái gì đó mờ ảo.

Theo "SUY NGHĨ"của mình thì W3 SCAM 1 cách ko thể phát hiện được. (Đây chỉ là suy nghĩ cá nhân chứ ko thể buộc tội được ai)

Còn bây giờ người bị hại thì cậu phải chấp nhận mình mất tiền thôi.
Còn ai mua acc Sonic thì đừng có mua nữa. vì để tránh tình trạng mất acc như chủ thớt.
SCAM Luôn quanh quẩn dù họ là những người có cảm giác là an toàn nhất, vì Tiền làm ra cũng là mồ hôi nước mắt.
Vì túi tiền anh em cẩn thận thôi

CHIA BUỒN CÙNG THỚT!

Kệ mệ bác ! Sao không bỏ 1/5 hay 1/10 ngày làm việc của bác ra mà trả cho những người bị mất acc ấy đi ! Bác lên đây show thu nhập với ý kiến với e làm lồng gì :D:D

ồ ! thế là hơn thang chetdiem kiếm đc 200trieu 1 tháng rồi .pro vê ca lờ:eek::eek:

Thôi mọi người nên dừng tại đây.........Topic này dành cho Thớt và scamer .....

Uy tín mmo mà đổi = 100- 200 triệu àh.........................Ước gì tớ đổi được thì tớ củng đổi:p
Uy tín của mày không đáng 1xu :D.

Kệ mệ bác ! Sao không bỏ 1/5 hay 1/10 ngày làm việc của bác ra mà trả cho những người bị mất acc ấy đi ! Bác lên đây show thu nhập với ý kiến với e làm lồng gì :D:D
Nếu chấp nhận thanh toán cho chủ topic đồng nghĩa với tự nhận mình scam.
Hiểu vấn đề này không ...thằng ngu

Đọc xong 11 page mà nghe chói mắt vãi.

Theo tư cách cá nhân của mình nhận định "Cũng chẳng có uy tín gì nhiều trên forum" :)

W3 Mình đã từng giao dịch nhiều. Dịch vụ rất tốt.
Điều này chứng tỏ W3 có 1 chút uy tín trước đó.

W3 Hiểu rất rõ về khả năng bị mất cắp tài khoản và đã cảnh báo.
Điều này chứng tỏ W3 đã biết được có thể lấy được tài khoản của người mình bán mà không thể có bằng chứng buộc tội.

W3 Nói chuyện cảm giác rất thỏi mái khi có bài Report khi toàn Like và Like.
Chứng tỏ W3 đã biết trước mình sẻ làm gì để lách được luật an toàn!

Tiếp tục là tới người bị hại:

Người Bị Hại (NBH)

Không thể rảnh rổi đi Report mà bằng chứng không thể đủ ==> NBH mất nick thật.

Email đã từng gởi về cho mail của NBH chứng tỏ Email lúc nhập vào là đúng.

Tất cả những cái trên thể hiện 1 cái gì đó mờ ảo.

Theo "SUY NGHĨ"của mình thì W3 SCAM 1 cách ko thể phát hiện được. (Đây chỉ là suy nghĩ cá nhân chứ ko thể buộc tội được ai)

Còn bây giờ người bị hại thì cậu phải chấp nhận mình mất tiền thôi.
Còn ai mua acc Sonic thì đừng có mua nữa. vì để tránh tình trạng mất acc như chủ thớt.
SCAM Luôn quanh quẩn dù họ là những người có cảm giác là an toàn nhất, vì Tiền làm ra cũng là mồ hôi nước mắt.
Vì túi tiền anh em cẩn thận thôi

CHIA BUỒN CÙNG THỚT!
Like bạn......Tóm lại...........Mất acc ...w3 cũng là 1 nghi phạm.........Hoặc là 1 người nào đó..........Thớt mua acc phải chấp nhận thôi....Nói chính xác là: Không có bằng chứng nào đẻ chỉ ra thủ phạm là ai......Bởi vậy các bạn trẻ ..đừng vì uy tín forrum hay bảo hiểm mà tin tưởng....
P/s: Mục đích mình nc nảy giờ là như vậy...vì thấy có 1 số người chưa có chứng cứ gì cứ khăng khăng w3 là vô tôi..(vì bảo hiểm+ uy tín gì gì đó)

Like bạn......Tóm lại...........Mất acc ...w3 cũng là 1 nghi phạm.........Hoặc là 1 người nào đó..........Thớt mua acc phải chấp nhận thôi....Nói chính xác là: Không có bằng chứng nào đẻ chỉ ra thủ phạm là ai......Bởi vậy các bạn trẻ ..đừng vì uy tín forrum hay bảo hiểm mà tin tưởng....
P/s: Mục đích mình nc nảy giờ là như vậy...vì thấy có 1 số người chưa có chứng cứ gì cứ khăng khăng w3 là vô tôi..(vì bảo hiểm+ uy tín gì gì đó)

đọc đến đây nghe ngu vãi cả đái. muốn buộc tội người khác phải có chứng cứ, chứ *** phải nói mồm và người vô tội cũng *** phải làm gì để chứng minh mình vô tội cả. về học lại luật nhé bạn ơi :p:p:p

nói năng kiểu này là hiểu :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week