SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.
Đọc qua topic và các comment của các bạn, và tôi cũng không chắc là chủ thread có cố tình tạo dựng thông tin mất acc hay là do @w3offers đã scam cậu ấy. Tôi cũng đã từng nhờ @w3offers làm trung gian vì chưa có một thông tin nào về việc @w3offers scam của ai đó, trong khi @w3offers đóng tiền bảo hiểm dịch vụ trung gian. Nhưng nay đọc topic này tôi thấy 1 điều là số tiền bảo hiểm của @w3offers đã giảm và không còn là một dịch vụ trung gian do anh @Shin duyệt nữa. Điều này khó tránh khỏi những nghi ngời là liệu @w3offers có scam hay không? Khi mà @w3offers đã không còn là 1 dịch vụ trung gian rồi thì mình ko nghĩ là chủ thớt có thể cố tình tạo dựng chuyện để vu khống @w3offers, vì lúc này vu khống để tống tiền thì đâu còn nghĩa lý gì (w3 đã đâu còn là 1 dịch vụ trung gian). Bởi vậy tôi nghĩ rằng chủ thớt mất acc là đúng sự thật. Còn việc ai lấy acc của thớt thì chắc là phải có proof mới chứng minh được, bởi giao dịch đã thành công trước đó và thớt ko có bằng chứng xác thực là @w3offers đã lấy acc của thớt. Mình nghĩ rằng chủ thớt nên dừng lại ở đây.

@ChuChung bình tĩnh , nhỡ đâu chủ topic không bị mất rồi la làng nhằm hại người thì sao .

Mình đang nói nhỡ như nhé , Không thể biết trước được gì .

Mua bán acc net đã là phải tin nhau rồi , còn mất acc bảo hành hay không thì ai cũng biết là không bao giờ có chuyện bảo hành cả .

Uy tín là quan trọng nhất .

Tự nhiên bán acc ngon lành không sao , người mua hết tiền giả vờ mất rồi đòi lại tiền thì đúng là đồn như lời :)

Bạn mù màu hay thiếu kiến thức mà không nhìn thấy chữ "có lẽ" đấy :p:p:p

hehe. sr. mình chỉ đọc qua chứ ko đọc hết từ đầu. cơ mà người ta bán hàng lấy lời thì ngta ko có lý do gì để scam. nhưng người bị mất acc thì vẫn có thể trả lại 1/2 số tiền để giữ uy tín. sr bạn lần nữa

người đã từng giao dịch hàng 9 chữ số trở lên thì scam làm *** gì cho mệt vài đồng lẻ hài vl =]]

Thấy cậu @ChuChung gì đó hình như muốn gây war thì phải. Mod đâu rồi mà để chửi lộn ì xèo như vầy.
@@ChuChung: Cậu có bằng chứng thuyết phục thì lập topic rp đi, đừng có mà phán bừa như thánh nữa.

Thấy cậu @ChuChung gì đó hình như muốn gây war thì phải. Mod đâu rồi mà để chửi lộn ì xèo như vầy.
@@ChuChung: Cậu có bằng chứng thuyết phục thì lập topic rp đi, đừng có mà phán bừa như thánh nữa.
:p:p Mình có gì mà gây war ! Đó chỉ là ý kiến cá nhân khác biệt so với những người khác !Đương nhiên khác biệt sẽ bị nhiều gạch đá rồi ! Cái này mình chấp nhận nhưng không thể nói mình không có lý sau những câu nói ấy ! Cậu lấy gì bảo mình gây war nào ! hay lại muốn bợ đít tiếp ! Đời gét thằng nào bợ đít !:p:p:p

ChuChung said:
1 củ 5 đối với bạn là vài đồng lẻ ? hài vãi lồng :eek::eek:

xin lỗi 1 ngày tôi được vài lần số đấy, và tôi cũng chả rảnh bỏ thời gian đi scam để mất uy tín và phải lên đây giải trình với mod. chỉ có những ( xin được phép gọi bằng thằng và cười vào mặt nó =]] ) thằng đói vêu mồm và đần thối mõm thì mới rêu rao phát biểu linh tinh thôi :D:D:D:p

xin lỗi 1 ngày tôi được vài lần số đấy, và tôi cũng chả rảnh bỏ thời gian đi scam để mất uy tín và phải lên đây giải trình với mod. chỉ có những ( xin được phép gọi bằng thằng và cười vào mặt nó =]] ) thằng đói vêu mồm và đần thối mõm thì mới rêu rao phát biểu linh tinh thôi :D:D:D:p
Vâng ! bạn ghê rồi ! nghe giọng b chắc là pro ẩn dật ! Chảnh vờ lờ :p:p:p Thế bác bảo thằng đói vêu mồm với đần thối mõm lên phát biểu linh tinh ! Bác cũng là thành viên la liếm ở đây đấy :p:p:p

Vâng ! bạn ghê rồi ! nghe giọng b chắc là pro ẩn dật ! Chảnh vờ lờ :p:p:p Thế bác bảo thằng đói vêu mồm với đần thối mõm lên phát biểu linh tinh ! Bác cũng là thành viên la liếm ở đây đấy :p:p:p

rãnh rỗi sau 1 ngày làm việc lên xem tin tức thôi mà nghe cái giọng điệu của bạn ngứa ass quá nên phải cmt =]]
xin lỗi chứ bạn đừng nói thế có người cười vào mặt. ở đây có 1 số người thu nhập hàng ngày gấp vài lần tôi và vào hàng k$ trở lên nên đừng nghĩ ai cũng vì vài đồng lẻ mà scam lung tung linh tinh, vì nó chẳng đáng 1 bữa nhậu nhẹt đâu bạn ạ :D:D

:p:p Mình có gì mà gây war ! Đó chỉ là ý kiến cá nhân khác biệt so với những người khác !Đương nhiên khác biệt sẽ bị nhiều gạch đá rồi ! Cái này mình chấp nhận nhưng không thể nói mình không có lý sau những câu nói ấy ! Cậu lấy gì bảo mình gây war nào ! hay lại muốn bợ đít tiếp ! Đời gét thằng nào bợ đít !:p:p:p

Ý kiến của cậu phán như đúng rồi. Ý kiến mà ko có bằng chứng là vu khống đấy. Nói như cậu thằng nào ko nói đc. Ko có uy tín thì kêu scam là đúng rồi, có uy tín thì cũng kêu scam cũng đc. Cái kiểu nói móc ấy làm người khác khó chịu lắm cậu ah. Với những ngôn từ cua cậu như trên thì cũng đáng ra đảo lắm rồi. Chờ đi @animax1991 @binh6699
Tớ chẳng quen biết ai cả, bợ làm gi. Có thì thấy ngứa mắt nên lên tiếng thôi.
Theo như thông tin ở trên thì cái mail của chủ top vẫn còn giữ cái acc đó. Còn mail ko báo về thì có thể do lỗi đâu đó.

@ChuChung thằng này trẻ trâu, đi đâu cũng thích gây war, còn nhớ lúc trước vào box captcha gây war bị chửi nhục còn hơn cả cờ hó, giờ tiếp tục nữa rồi.
nick thằng này mod vào band mịa cho rồi, muốn người ta lấy cờ ứt nhét vào mõm mới hết cái ngờ u của mình ak

:oops:. mình thì cùi bắp. chả kiếm được nhiều $ như các bạn. nhưng nếu cần mình có thể send 1/2 số tiền cho người mua bị mất acc để ngta giảm thiệt hại
tiền mình có thể ko nhiều bằng mọi người. có kiếm gấp mình hàng chục lần nhưng số tiền đó chắc cũng chả thể làm bạn có đc uy tín như mình
mình ko có ý ám chỉ người bán nhé. nếu bạn bán ko muốn trả với lý do ko phải bạn scam mình có thể đứng ra trả giúp. đỡ mất công cãi nhau

Những vụ như thế này thì Sơ-lốc-hôm cũng ngã mũ thôi. Vì cả 2 đều không có bằng chứng thuyết phục.
1. Người mua change info rồi giả vờ bảo bị lấy lại ==>> Không ai xác thực được
2. Người bán cố tình lấy lại, nhưng bảo ko lấy ==>> Không ai xác thực được

Nên tất cả nhận xét đều theo cảm tính, nhưng nhiều người có cảm tính giống nhau thì chắc sẽ đúng:D
nếu ng mua đổi để lấy tiền thì k có lí cho lắm ? cùng là admin cả . nói thật 70$ nhiều thì là nhiều thì ít cũng là ít .
Mang nhau lên đây giải quyết làm j cho rách việc ra và lại rắc rối với 1 người cũng thuộc dạng có tiếng như W3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week