• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM yêu cầu @daosythui_79 trả tiền và giải thích những gì anh đã gửi

Status
Not open for further replies.
Ảnh chụp màn hình_2015-08-17_161642.png

Vậy là rõ rồi nhé. @Shin vào public info thôi.

vãi
kém bố mình 10t @@

vãi ông này chơi được lắm mà tiền nhiều,mà chơi cái trò bẩn thế nhỉ
uy tín cũng được trong mmo
sao vụ scam ít thế nhỉ,ông này mà lên tiếng huy động vốn đầu tư khối thằng mmo bỏ tiền ra đưa cho ổng
chắc vụ này ghét chủ topic thế nào mới chơi bẩn kiểu đó

tham gia mmo ko quá sớm cũng ko pải muộn,nhưng chứng kiến nhiều pro ra đi quá!tiếc cho cái cuộc chơi này

sao vụ scam ít thế nhỉ,ông này mà lên tiếng huy động vốn đầu tư khối thằng mmo bỏ tiền ra đưa cho ổng

nhớ ko nhầm thì lần trước giao cái máy tính ra anh em còn nhậu vui vẻ còn làm gà nhậu mà ta

biết thì nói,ko biết thì dựa cột ngồi nghe,bác cứ phán làm loãng topic người ta :D:D

uy tín hồi nào đâu mà bảo đưa khối tiền có mà dụ đc newbie =))

Vãi cả bẩn bựa
Do tin tưởng thằng em mình mới giao nó 20tr
Vãi cả cái soft đểu mà 12 chai mi đi chết đi vì quá tin người @Dawn9999
79 cũng gần 40 cmnr mà làm ăn kiểu này thôi thì cũng Pub info cho mọi người biết mà lường

UY tín gì ác vậy mấy pa, cho dù có bảo hiểm củng vậy, bão hiểm có 500$ mah giao dich 1 lần lên đến 1k$ thì củng phải cẩn thận, chia nhỏ ra mah giao dịch.
Còn đm cái thằng đạo sỷ chó này nói cái giọng là biết ăn cướp rồi.
Ý nó thế này. " Tao đói và khả năng của tao củng ko thể kiếm tiền trên mmo được nửa vì tao *** đủ trình, Số tiền mah tao scam 20 tr nó lớn hơn cái nick và cái danh dự chó đẻ của tao trên mmo nên tao củng *** cần. Tao scam đấy tụi mày làm gì được tao nào"
Ý của thằng này nó như vậy đấy, Các mob và anh Shin đưa info nó lên đây, đồng thời giao bằng chứng và info cho CA nó làm việc.
Còn tao nói thằng đạo sỷ cho gì đó tao *** biết. Tao ở nha trang đây, mày có gan thì đưa cái info nhà mày lên đây tao xem thử tao có lượm được mày ko nào

Vãi cả bẩn bựa
Do tin tưởng thằng em mình mới giao nó 20tr
Vãi cả cái soft đểu mà 12 chai mi đi chết đi vì quá tin người @Dawn9999
79 cũng gần 40 cmnr mà làm ăn kiểu này thôi thì cũng Pub info cho mọi người biết mà lường

hic,

UY tín gì ác vậy mấy pa, cho dù có bảo hiểm củng vậy, bão hiểm có 500$ mah giao dich 1 lần lên đến 1k$ thì củng phải cẩn thận, chia nhỏ ra mah giao dịch.
Còn đm cái thằng đạo sỷ chó này nói cái giọng là biết ăn cướp rồi.
Ý nó thế này. " Tao đói và khả năng của tao củng ko thể kiếm tiền trên mmo được nửa vì tao *** đủ trình, Số tiền mah tao scam 20 tr nó lớn hơn cái nick và cái danh dự chó đẻ của tao trên mmo nên tao củng *** cần. Tao scam đấy tụi mày làm gì được tao nào"
Ý của thằng này nó như vậy đấy, Các mob và anh Shin đưa info nó lên đây, đồng thời giao bằng chứng và info cho CA nó làm việc.
Còn tao nói thằng đạo sỷ cho gì đó tao *** biết. Tao ở nha trang đây, mày có gan thì đưa cái info nhà mày lên đây tao xem thử tao có lượm được mày ko nào
đừng manh động bạn ơi, cứ từ từ bình tĩnh :D

Thúi quá, thúi ko chịu được, chắc là có thằng @daosythui79 vừa gánh phân qua đây ấy mà.

thôi thì cứ trầm lặng thôi. sao cứ có uy tín 1 time lại có dấu hiệu vầy nhỉ. buồn cho thế hệ già cỗi mmo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom