• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM yêu cầu @daosythui_79 trả tiền và giải thích những gì anh đã gửi

Status
Not open for further replies.
Vãi cả bẩn bựa
Do tin tưởng thằng em mình mới giao nó 20tr
Vãi cả cái soft đểu mà 12 chai mi đi chết đi vì quá tin người @Dawn9999
79 cũng gần 40 cmnr mà làm ăn kiểu này thôi thì cũng Pub info cho mọi người biết mà lường

hjx :( jo cũng còn nhiều người tin tưởng người lắm đại ka ah :(

http://news.zing.vn/Nam-sinh-rut-tien-ty-tu-the-tin-dung-gia-tu-tao-post570055.html

có bằng chứng lừa đảo ra CA đi :D

ít cũng bóc 2 cuốn lịch

@daosythui_79
Tớ muốn mua code app Android của cậu.
Nếu cậu online thì pm tớ nhé.
Yahoo: dt.advert

@daosythui_79
Có ng mặt già già rất khả nghi vì mmo4 này ít ng già như @daosythui79 lắm
Liệu thím có phải @DTAdvert ..........clone không ?
Thấy coment rất hổ báo trang 3
:D
Nếu phải thì hãy đọc coment và tự biết nhục đi - đừng lấy làm tự hào nhé thằng già @daosythui79

Nếu phải thì hãy đọc coment và tự biết nhục đi - đừng lấy làm tự hào nhé thằng già @daosythui79
Nếu đúng là nó thì chém luôn k tha.
D.c.m ở đời có luật nhân quả đấy. Đời mày lừa đảo lấy tiền thì đời con mày trả nợ thay thôi. Nghĩ đến phúc đức cho con cái thì trả lại người ta đi

@ChuChung : 1. Cho xin cái lý do tôi bị Warning
2. Đây xin nói chuẩn là nick Clone,nhưng Clone của ai thì BQT chắc cũng phải check ra chứ nhỉ?Đâu cần phải đoán già đoán non?
3.@daosythui_79 tuy là có scam,nhưng cậu ta có thể code,tôi đã hỏi mua code từ lâu rồi chứ không phải chỉ bây giờ,như thế thì không được hay sao?BQT có cấm luôn người muốn giao dịch với scammer ko?

2. Đây xin nói chuẩn là nick Clone,nhưng Clone của ai thì BQT chắc cũng phải check ra chứ nhỉ?Đâu cần phải đoán già đoán non?
3.@daosythui_79 tuy là có scam,nhưng cậu ta có thể code,tôi đã hỏi mua code từ lâu rồi chứ không phải chỉ bây giờ,như thế thì không được hay sao?BQT có cấm luôn người muốn giao dịch với scammer ko?
Đây là topic scam không phải topic buy sell - chỉ cần lý do này đủ để bạn ăn poin rồi
Vâng với cái thứ 2 của bạn thì chắc chắn mình sẽ banned vĩnh viễn luôn - khỏi cần giải thích - tự nhận mình là clone mà
Thân

@daosythui_79
thì cứ inbox cho ổng, việc quái j mà cứ vào chỗ ng ta đang bị report mà hô hào thế?

Biết scam còn định mua? Thôi xin mày. Nếu đã nhận là clone thì ban luôn đi #ChuChung

Thằng hó đấy chính là @daosythui79 clone đấy - nó lên xem topic từ đầu tới đuôi và còn chửi mình lúc mình banned acount daosythui79 cơ mà
H nhận là clone thì banned thôi ! Không cần biết của bố con thằng nào !

@ChuChung làm mod à?

Cứ đúng luật mà banned thôi.
Rồi show proof vì sao banned ra luôn nhé.
Đương nhiên khỏi cần phải giải thích - tôi làm gì cũng đều hỏi ý kiến trong BQT trước . Không cần phải lo việc này :D

Tiếc cái mặt đẹp trai thế này mà làm ăn khuất tất :) Cái đồ quỷ xứ

Last edited:
@ChuChung làm mod à?

Cứ đúng luật mà banned thôi.
Rồi show proof vì sao banned ra luôn nhé.
Mắt bị đui sao ko nhìn thấy chữ Staff member , ko nghĩ thằng này sn 79, trước có giao dịch 1 lần và nghĩ trẻ con ko thèm chấp hoá ra còn hơn mình đến chục tuổi, quá trẻ con quá nhục nhã, rẻ rách :)

Mah các bạn cho mình hỏi một câu đã đưa info cái thằng đạo sỷ chó, mèo gì đó lên chưa,ko hiểu sao mah nhìn cái mặt nó mình chả muốn ăn cơm, phát ói:mad::mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom