• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM yêu cầu @daosythui_79 trả tiền và giải thích những gì anh đã gửi

Status
Not open for further replies.
Thấy hèn ghê, vậy mà trước giờ tưởng pro ghê gớm lắm, làm off đói quá đến nỗi đi scam người ta thế kia ah..... Hãy về đội Juven áo sọc...Mấy thằng đực rựa trong tù sẽ săn sóc cho anh.....Ass sẽ nở hoa...:)

Thật ra do theart lỡ tin tưởng khúc đầu rồi nên mới dính tới giờ.
Acc chỉ mới very thôi mà đã giao 20 củ ngọt. Trong khi đó mấy ngày nay mình giao dịch toàn 200-300k toàn bị mem kêu trung gian, éo tin nit Mod-Vip gì cả =)) Đụng tới tiền thì cẩn trọng vẫn hơn

Thằng Mod này có vẻ thích thú khi đi baned người khác nhỉ.
ko hiểu ý bạn là gì, scam không ban thì để nó đi scam người khác nữa à?

Thấy hèn ghê, vậy mà trước giờ tưởng pro ghê gớm lắm, làm off đói quá đến nỗi đi scam người ta thế kia ah..... Hãy về đội Juven áo sọc...Mấy thằng đực rựa trong tù sẽ săn sóc cho anh.....Ass sẽ nở hoa...:)
Ko hiểu sao chứ tui kết ông cái câu này quá, vừa thật vừa chất. Dm mấy thằng tự xưng pro , pro CL. Tự ra oai kiểu như anh hùng cứu mỹ nhân. bản thân pro tụi mày củng kiếm ăn qua ngày và củng lo sợ chết mẹ, sợ off die, NET die == đói vỡ mồm rồi bầy đặt tỏ ra ta đây pro, kinh nguyệt, offer lâu năm, show proff khủng , tóe ra củng chỉ đi lừa mấy đứa newbi. tao khuyên tụi mày dẹp mẹ cái trò con lừa ấy đi, kiến thức tích góp được bấy nhiêu thì nên mah cày bừa kiếm đồng sống quá ngày, pro lâu năm cái L.
P/s ở đây e chỉ nói mấy cái thằng đã và đang có ý định hóa kiếp người thành kiếp lừa. mong ae thông cảm:)

Thím nói làm mình nhớ tới mình. Hic hic thiên hạ trên MMO này ghét cay ghét đắng mình. Hehe tại mình không ve bi, mơn trớn í mà.
Còn nhớ có 1 topic bày ra 1 cái máy 17 triệu đồng, mình vào rút gọn còn 12-13 triệu gì đấy thì bị ném đá tơi bời. Haha hóa ra có kẻ ko bị dụ mua cái máy 17 chai mà dính cái phốt 12 chai cho cái USB.
Mình nghĩ cái USB kia là cái bí mật ở trong đó.
Người ta nói thằng đó lú thì có ông chú nó khôn. Có dụ nó 1 lần, 1 ngày thì ngay mai hay ông chú nó phát hiện ra ngay thôi. Sao ko thật tình ra đi, bảo rằng tao ăn 5 chai 10 chai gì đó. À mà không điên gì nói thế, nói thế thì khối thằng lại ném đá mà chẳng ăn được đồng nào (như mình) hehe.

@candylop lúc đầu ko có biết cái tool trong USB 12 chai gi cả, mà là bảo là tool có bản quyền hẳn hoi tầm 500$ chang cac kiểu
rồi mới gửi mua thiet bị tool va 2 cai IPAD
sau đó report mới gửi ra có cái USB nnư thế
hic
giờ biết nói sao
em vẫn rất ham hố công nghệ tao ra nhiều mays ảo chạy nhiều BS của bác đấy
nhưng hình như bác đã hết support cái đó rồi
tin cũng có lý do để tin
lần trước có mua cai PC 18 chai ccủ anh @đaosythui79
ổng ra giao máy anh em cũng làm gà nhậu nhẹt các kiểu
nhưng lần sau thì mua IPad mới xảy ra cơ sự thế này
đời ko học dc chữ ngờ,
hic

Thật ra do theart lỡ tin tưởng khúc đầu rồi nên mới dính tới giờ.
Acc chỉ mới very thôi mà đã giao 20 củ ngọt. Trong khi đó mấy ngày nay mình giao dịch toàn 200-300k toàn bị mem kêu trung gian, éo tin nit Mod-Vip gì cả =)) Đụng tới tiền thì cẩn trọng vẫn hơn

Tin anh không ku :D :D

Cảnh báo cậu này nhiều rồi, dính vào là chết!

Thớt cho giá đi.... em mang cái đầu anh ấy về cho thớt :D

Tin anh không ku :D :D

Cảnh báo cậu này nhiều rồi, dính vào là chết!
Tin mày có mà bán lúa giống à, trả tao 50k bữa mượn ăn hủ tíu ngay thằng khốn nạn :mad:
Định tin rồi, mà Tủng report kiểu này mất lòng tin quá =))

Để ý toppic này qua nay rùi ko thấy chủ thớt vào comment chắc đang khăn gói lên đường đi tìm công lý rùi thèn đạo sỹ shi** này sắp bỏ vleague đầu quân sang Seria rùi :rolleyes:

cc giờ sao rồi- có clone nào vào đối chất chưa thế :eek:

Đắng lòng.
Mình vẫn nhớ y chang cái thằng đạo sĩ thốn này ngày xưa hay pm mình hỏi mua pp, rồi mua site này nọ, toàn chém gió thăm giò, tốn nước bọt của mình, dm nó.
Ngày đó cũng có nhớ vụ report 2 thằng em của nó vì tranh chấp cạnh tranh dịch vụ paypal, mà nó cũng nhảy vào nâng bi cho nhau. Lúc đó đã éo ưa rồi.

giờ thì nick verified cũng như nick thường thôi :D, có bảo hiểm mới là vip :D vì vậy nếu ai ver mà không có bảo hiểm càng nên cẩn thận củi lửa :D :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom