Matrix Zeekrewards lừa đảo ngoạn mục - Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.
bắt đầu từ bao nhiêu Vip mà lên chừng đó vậy . theo mình tính thì từ 140 vip lên tới 1400 VIP phải mất đến 9 tháng lận đó :binhsua41:

nhớ lúc chơi zek có tí ref 1 ngày cũng 4 point thưởng :binhsua37: sau khi qua vip ngày cũng 10vip :binhsua44: còn giờ thì :binhsua35:

Như vậy, số tiền thu về của chúng ta sau 90 ngày (bids hết hạn) sẽ là: 1,1% x 100 x 90 = 99$. Sau 3 tháng đầu tư với 130$ và 90 ngày post quảng cáo liên tiếp bạn sẽ thu về 99$. Lợi nhuận nằm ở đâu?

không phải đin mà bị bệnh đao! móa nó bỏ ra có 10$ de nâng cấp,3 thang 30$ mà nó hốt dc 99$ mà nóa bảo ko có lợi nhuận,trong khi post ads có 5p/ngày,90 ngày là có 450 p= 7.5 tiếng.chưa được 8 tiếng mà hốt dc 99$ x 18 = 1.782.000 VND/3 tháng = 594 k/tháng mà nó còn bảo là ko có lợi nhuận,móa nó thích đi bán heroin hay sao mà đòi cao!!!:binhsua37:

không phải đin mà bị bệnh đao! móa nó bỏ ra có 10$ de nâng cấp,3 thang 30$ mà nó hốt dc 99$ mà nóa bảo ko có lợi nhuận,trong khi post ads có 5p/ngày,90 ngày là có 450 p= 7.5 tiếng.chưa được 8 tiếng mà hốt dc 99$ x 18 = 1.782.000 VND/3 tháng = 594 k/tháng mà nó còn bảo là ko có lợi nhuận,móa nó thích đi bán heroin hay sao mà đòi cao!!!:binhsua37:

đấy là 1 acc thôi đấ́y. nó mà cheat cỡ 100 acc thì zzz

đấy là 1 acc thôi đấ́y. nó mà cheat cỡ 100 acc thì zzz

nó đin thì làm sao bít cheat,tầm nhìn của nóa chỉ từ con mắt tới con cu là hết rầu :binhsua37:

mình thấy nó là cái máy làm ra tiền hiện nay mà

hưởng lãi một mình là sao cậu

là nó nói xấu zeek để éo có ai chơi để cho nó tha hồ cheat acc ấy mà,công nhận điên mà cũng thâm gớm :binhsua36:

bắt đầu từ bao nhiêu Vip mà lên chừng đó vậy . theo mình tính thì từ 140 vip lên tới 1400 VIP phải mất đến 9 tháng lận đó :binhsua41:

Bắt đầu từ 1k VIP, Mình cũng định chơi chiến thuật này cho nhanh. :))

hic, mấy bữa nay vô zeekreward k đc. vô đc trang web ròi login thì rớt k vô đc @-). ai bị như mình k

hic, mấy bữa nay vô zeekreward k đc. vô đc trang web ròi login thì rớt k vô đc @-). ai bị như mình k

Hình như một số mạng không vào được thì phải. Mình dùng VNPT vào lúc nào cũng được, tuy nhiên một số chỗ vào thì màn hình trắng bóc.

k phải ko vô đc mà do mạng chập chờn có vấn đề đấy các bạn , có ng bị và ng ko bị :) như mình đi qua nhà bạn cũng mạng giống mình ma khu nó ko bị ảnh hưởng thì vô ầm ầm còn mạng ở nhà đang bị chập chờn đã báo nhà mạng chờ nó xem sao thì nó cứ quay vòng vòng lát lại mất kết nối trong khi vô mấy site nào nhẹ nhẹ như zing hay dantri thì vẫn vào đc nhưng cứ load vòng vòng :|

Chào các bạn Zeeklers!

Nếu tôi không nhầm thì ở diễn đàn này cũng đã từng diễn ra 1 giai đoạn căng thẳng thảo luận về Zeek lừa đảo hay không.
Và thực tế cho thấy thì chúng ta hầu hết đang kiếm tiền với Zeek rất ngon lành đúng không các bạn?
Thế mà tôi thấy 1 bài viết đã tồn tại từ lâu nói rằng Zeekrewards là lừa đảo tại đương dẫn này: http://www.kiemtienvn.org/lua-dao-scam/zeek-rewards-scam-chieu-lua-dao-ngoan-muc.html
Vậy theo các bạn chúng ta nên làm gì? Mọi người cho biết ý kiến khách quan về bài viết này với nhé! Thằng admin này vẫn dám tự mình khẳng định Zeekrewards là lừa đảo!

Nhờ ý kiến ủng hộ của các Zeeklers!

Cái topic tại hại này làm ảnh hưởng tới bao nhiêu người.
Em đã làm một topic phản biện,bác comment tí cho máu.
Anh em Zeekler nên vô comment để topic mình đứng trên topic kia nhé!
Để người sau không bị nó lừa.

http://lenmangkiemtien.com/?page_id=238

không hiểu luôn :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member