SCAM Bị Scam mất 600Z, nhờ mod xử lý cho em vụ này

Status
Not open for further replies.
Chào bác! Lúc nãy là do em hơi a cay nên có làm ảnh hưởng đến bác một chút, nói chung thì lỗi là do ở em, và em post cái thread này cũng chỉ cảnh báo cho anh em biết là có người mạo danh bác làm điều xấu, chứ ko có ý xúc phạm bác! Có gì mong bác thông cảm. Thôi thì đành xác định là mất tiền, Cũng may là em ko chuyển hết Z cho nó, vẫn còn trừ lại một ít!
Vậy ok, thank pro, cả 2 rút kinh nghiệm lần sau

Chào bác! Lúc nãy là do em hơi a cay nên có làm ảnh hưởng đến bác một chút, nói chung thì lỗi là do ở em, và em post cái thread này cũng chỉ cảnh báo cho anh em biết là có người mạo danh bác làm điều xấu, chứ ko có ý xúc phạm bác! Có gì mong bác thông cảm. Thôi thì đành xác định là mất tiền, Cũng may là em ko chuyển hết Z cho nó, vẫn còn trừ lại một ít!
bác ex thấy cmt này của bạn ấy thì nên PM yahoo bạn ấy và nc đi .

Cái này phải coi lại đã.
Thứ nhất là người xác nhận cuối cùng là mình còn người không ki ểm tra rõ ràng là chủ thớt. Vì đã có ví sử dụng mua bán đã up lên topic.
Thứ 2 theo mình nghĩ là 2 nick chat với mình chỉ là 1,
Đã có rules mới rất rõ ràng bạn nhé. Với kiểu xác nhận của bạn thì chắc chắn không thể tránh khỏi scam abc rồi bạn ạ.

haizz. ex làm ăn cũng gọi là lớn và lâu năm mà xác nhận 1 nhát vô tội vạ @@ . xác nhận ko có kèm 1 tý thông tin nào :| thật là hay

chuyện này k phải của mình nhưng chắc do mình nhiều chuyện, ý bạn nói thế này là bạn ko giúp bạn ấy 1 cái gì sao ?
ng ta đã có lòng với bạn như vậy r thì bạn nên chịu 50% đi, trong khi nếu làm tới bạn ấy sẽ lấy đủ 100% nhưng bạn ấy đã ko làm vậy, ng ta chịu chơi thế rồi mà :)
P/S : mình k biết bạn có ý chịu 1 phần với bạn thread ko nhưng nếu ko thì bạn xem lại cách sống đi là vừa, ng ta nói như thế rồi mà còn k hiểu chuyện thì ......

Coi như 1 phốt, mình cũng thiên về hướng 50/50 coi như học phí :D
"Tại anh, tại ả, tại cả đôi bên" vụ này...

xong rồi, thớt có đòi bồi thường đâu :confused: close là vừa
mịa khi nảy vào đọc log chat thấy thread ngu r giờ thấy còn ngu hơn :)) khi ko mất 100% =))

chuyện này k phải của mình nhưng chắc do mình nhiều chuyện, ý bạn nói thế này là bạn ko giúp bạn ấy 1 cái gì sao ?
ng ta đã có lòng với bạn như vậy r thì bạn nên chịu 50% đi, trong khi nếu làm tới bạn ấy sẽ lấy đủ 100% nhưng bạn ấy đã ko làm vậy, ng ta chịu chơi thế rồi mà :)
P/S : mình k biết bạn có ý chịu 1 phần với bạn thread ko nhưng nếu ko thì bạn xem lại cách sống đi là vừa, ng ta nói như thế rồi mà còn k hiểu chuyện thì ......
chí lý nè bé kkỉ :p

mịa khi nảy vào đọc log chat thấy thread ngu r giờ thấy còn ngu hơn :)) khi ko mất 100% =))
Ông nói thế nào ấy, nhỡ tuần nó kiếm đc 6-7k thì nó tiếc gì 600 :oops:

12 củ mà bác thớt làm như 1k2 ấy nhỉ , mai làm cái scam với bác thớt này đã

Đã có rules mới rất rõ ràng bạn nhé. Với kiểu xác nhận của bạn thì chắc chắn không thể tránh khỏi scam abc rồi bạn ạ.
rule đó chỉ 1 câu ngắn gọn , cũng có kẻ hỡ để mình có thể nói là mình đúng hoặc không. Chủ thớt không đòi nữa ròi, cậu cho phép bỏ vụ này. Lần sau sẽ cẩn thận hơn, cảm ơn cậu

12 củ mà bác thớt làm như 1k2 ấy nhỉ , mai làm cái scam với bác thớt này đã
Z giờ rate thấp nhất 20.8, Cao nhất 21.8 .... Ai bảo là 12 củ ???? :rolleyes:

Cái này phải coi lại đã.
Thứ nhất là người xác nhận cuối cùng là mình còn người không ki ểm tra rõ ràng là chủ thớt. Vì đã có ví sử dụng mua bán đã up lên topic.
Thứ 2 theo mình nghĩ là 2 nick chat với mình chỉ là 1,

pác ex nói vậy đậu được , nói gì củng cần có bằng chứng hết chứ k thể thấy sự việc như vậy rùi đỗ lồi về 1 phía

Nhanh hơn cả khỉ, phạm lỗi dẫn đến mất tiền của mem là do ex, dù người ta không đòi nhưng đáng lý ông phải tự cảm thấy có trách nhiệm. Đằng này.... haizzzz

Ông nói thế nào ấy, nhỡ tuần nó kiếm đc 6-7k thì nó tiếc gì 600 :oops:
ko ông ơi ông thread này ko hiểu rule 4rum ổng tưởng bị scam thế này là mất hết nên mới nói như vậy :)

Nếu người bị hại ko có khiếu kiện gì thì vụ này coi như may cho ông EX. Bác chủ Topic - bị hại vào confirm ko khiếu kiện đi cho mod closed topic ko ti nữa có war bây giờ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week