Tutorial Cài đặt, sửa lỗi, chiến app trên Bluestasks !

:D không phải thế, xóa dữ liệu mà không phải cài lại blue đó cậu. còn nữa, change id mac chính là thao tác sửa cái id mac của máy android, biến nó thành một thiết bị khác. nếu nó vẫn là thiết bị đó những ip khác một số app sẽ suspended acc ngay :D

à, cái đoạn giữ lại dữ liệu ( 4GB) gì gì đó chọn no hay yes gì nó vẫn còn là sao nhỉ. mình xóa bằng your unistall luôn, xóa đi cài lại vẫn còn mấy file + app đã cài đặt trước đó. chẳng có lẽ
trước khí xóa, nó hỏi có giữ lại app không, bác chon yes thì vẫn còn là phải

:D không phải thế, xóa dữ liệu mà không phải cài lại blue đó cậu. còn nữa, change id mac chính là thao tác sửa cái id mac của máy android, biến nó thành một thiết bị khác. nếu nó vẫn là thiết bị đó những ip khác một số app sẽ suspended acc ngay :D

à, cái đoạn giữ lại dữ liệu ( 4GB) gì gì đó chọn no hay yes gì nó vẫn còn là sao nhỉ. mình xóa bằng your unistall luôn, xóa đi cài lại vẫn còn mấy file + app đã cài đặt trước đó. chẳng có lẽ
cái trên mình chịu, cái đó liên quan đến hdh android, còn mình chỉ là giả lập thôi cậu, mình ko viết ra cái blue :D
còn cái dưới thì chọn NO là mất hết app cài trong blue mà fea vẫn giữ nguyên điểm, chỉ thằng appcasher phải reg từ đầu :D

thớt chơi appnana đi, mình có một chút kinh nghiệm làm cái đó, hên xui áp dụng được vào feature point. mình chưa làm feature point :p

thớt chơi appnana bao giờ chưa?

thớt chơi appnana đi, mình có một chút kinh nghiệm làm cái đó, hên xui áp dụng được vào feature point. mình chưa làm feature point :p

thớt chơi appnana bao giờ chưa?
appnana đã tìm hiểu qua, thấy ko bằng fea vs appcasher :D

thớt có sửa được cái lỗi này không? đã thử vơia all các bản setup. kể cả của thớt ở #1.

nếu cậu có HMA và cho mình xài chung :p mình sẽ chỉ cậu cách kiếm nhanh hơn, tùy thuộc vào mạng của bạn, cấu hình máy và một số thứ khác. cơ bản là mình hướng dẫn thôi chứ mình k chơi gì nhiều đâu :D đảm bảo hàng chính hãng do mình ...học được:p

thớt có sửa được cái lỗi này không? đã thử vơia all các bản setup. kể cả của thớt ở #1.
máy cậu ko có vga hoặc có mà driver cũ up lên là okay

pm trên này luôn nè, mình sẽ chỉ cho cậu cách làm, cậu thấy ok thì cho mình ké cái HMA, k thì thôi. ok. có gì yahoo tim2311912000

mình không làm nhiều thằng này bởi máy mình cấu hình k tốt, mạng cũng hơi cùi, lag lắm. :p

pm yh cài đc bonus mình 20k viettel nhé :D

nếu cậu có HMA và cho mình xài chung :p mình sẽ chỉ cậu cách kiếm nhanh hơn, tùy thuộc vào mạng của bạn, cấu hình máy và một số thứ khác. cơ bản là mình hướng dẫn thôi chứ mình k chơi gì nhiều đâu :D đảm bảo hàng chính hãng do mình ...học được:p
Mình chưa thử HMA nên ko rõ lắm, mình thấy VPN xài rất ổn mà lại free nên share cho mọi người thôi.

HMA cũng là VPN thôi, nó có rất nhiều ip của nhiều nước, có điều kiện thì cậu nên mua một cái về dùng thử sẽ biết ngay nó hơn VPN free ở chỗ nào :D làm feature point có HMA cũng được kha khá đấy, có điều máy mình hơi cùi, lười chơi lắm. thôi thế thì mình tìm bạn khác :D

pm yh cài đc bonus mình 20k viettel nhé :D
ok cậu, nhưng phải cài các app mà không lỗi nhé, chứ cài blustack lỗi nhưng ok van cài dc, khi cài app vẫn báo lỗi là không chịu ah nha.
ps, dang onl dt, về sẽ pm cậu

các bác ơi cho hỏi tí
mình down VPN one click xong, vào connect to USA thì nó loading mãi rồi disconnect luôn, có ai giống mình không @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week