Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
chiến tiếp đi anh em :binhsua79:

thêm 1 em bị thằng chủ mới hút máu

Cứ đả đảo đi mọi người ,tui đây vẫn ngày 6$ pix pay đều đều có thấy j đâu nak .
Tui nói thật mọi ng cứ xồn xồn lên đả đảo mà có ai dám thề là bỏ pix luôn ko .?! Còn nếu nghỉ luôn thì đở chật đất .
theo dõi topic chút đi chứ ko thích làm cu vao cm, con muon lam thi tap trung keo vao day cm time out day :|. van theo dõi tình hình :d

Thi thoảng mới vô coi tình hình thế nào, thấy các bác chửi lộn, xỉa xói nhau ghê quá, nên ko ta?
Mình là mình cứ hóng thôi!:binhsua80:

Thi thoảng mới vô coi tình hình thế nào, thấy các bác chửi lộn, xỉa xói nhau ghê quá, nên ko ta?
Mình là mình cứ hóng thôi!:binhsua80:

Mỗi người là 1 cành hoa, mỗi người một suy nghĩ, một chính kiến ! Các bạn có quyền bày tỏ quan điểm nhưng đừng kích dục lẫn nhau, dù sao cũng chung 1 dàn ! :))

Mỗi người là 1 cành hoa, mỗi người một suy nghĩ, một chính kiến ! Các bạn có quyền bày tỏ quan điểm nhưng đừng kích dục lẫn nhau, dù sao cũng chung 1 dàn ! :))
Bác này nói nghe ghê quá:binhsua51:
Dù sao mấy hn mình cũng thấy nhàn hạ, thảnh thơi hơn rất nhiều, :binhsua43::binhsua45:

Bác này nói nghe ghê quá:binhsua51:
Dù sao mấy hn mình cũng thấy nhàn hạ, thảnh thơi hơn rất nhiều, :binhsua43::binhsua45:

Lâu lâu cũng nên tự thưởng mình vài hôm :D, xem như 1 dịp nghĩ ngơi ! Làm việc suốt ngày mau già lúm :-s

p/s cho mấy bác mở ra topic úpdate đòi update rồi nói pix nó cảnh cáo mà không nghe... Em là em nói thằng với mấy bác... em còn vài group đêy chưa bị banned group nào cả đêy... vài tháng nay toàn gõ 1 chữ tút tùn tụt mà chằng thằng pix nào dám banned hết... riêng 2 ngày nay theo anh em chống pix vui chơi nên không cạp cạp thôi :binhsua141::binhsua141:

Last edited by a moderator:
Xin lỗi nhé, không muốn commen ở đây. Bạn mod đã bảo thích update thì ra ngoài lập topic khác nhưng lập ra lại bị cho vào thùng rác trong khi không ảnh hưởng gì đến các bạn (các bạn tự thấy mình trong nhóm người nào rồi đấy) Các bác đừng làm xấu mặt dân việt nam. Không nói xấu dân Thanh hóa, nghệ an nhưng các bạn vào đọc bài báo này xem có giống các bạn không:
http://baodatviet.vn/Home/chinhtrixahoi/Lao-dong-Thanh-Hoa-Nghe-An-bi-ngam-tay-chay/20122/193905.datviet

Xin lỗi nhé, không muốn commen ở đây. Bạn mod đã bảo thích update thì ra ngoài lập topic khác nhưng lập ra lại bị cho vào thùng rác trong khi không ảnh hưởng gì đến các bạn (các bạn tự thấy mình trong nhóm người nào rồi đấy) Các bác đừng làm xấu mặt dân việt nam. Không nói xấu dân Thanh hóa, nghệ an nhưng các bạn vào đọc bài báo này xem có giống các bạn không:
http://baodatviet.vn/Home/chinhtrixahoi/Lao-dong-Thanh-Hoa-Nghe-An-bi-ngam-tay-chay/20122/193905.datviet

Đầu bác có não không vậy... ngay từ ngày đầu tiên MOD đã nói là closed topic update tạm thời thì giờ bạn mở ra update bị closed lại là đúng rồi... còn bạn muốn update thì ra ngoài Room Captcha rồi tha hồi mà update bảo đảm không có một ai làm phiền bạn :binhsua83:

p/s cho riêng bạn: bạn lại đụng đến vấn đề TH, NA thì xin mời bạn tự về lại hỏi ba mẹ bạn là bạn là ai đi nha!!!! :binhsua104:

Last edited by a moderator:
Đầu bác có não không vậy... ngay từ ngày đầu tiên MOD đã nói là closed topic update tạm thời thì giờ bạn mở ra update bị closed lại là đúng rồi... còn bạn muốn update thì ra ngoài Room Captcha rồi tha hồi mà update bảo đảm không có một ai làm phiền bạn :binhsua83:

p/s cho riêng bạn: bạn lại đụng đến vấn đề TH, NA thì xin mời bạn tự về lại hỏi ba mẹ bạn là bạn là ai đi nha!!!! :binhsua104:
Bạn không nói câu nào tử tế được à, gõ capcha ra ngoài lập topic là ra đâu vậy, vào PTC hay PTU

vô cái thấy pác này liền :))
bác kiên trì rãnh rỗi thiệt lun á nhe
thì bác ra chỗ khác lập,việc gì phải lập ở box cạp mà nói là movie,forum này ko cho thứ như bạn lập nên movie và khuyên bạn ra forum khác lập là đúng rồi
ủa bác ơi người ko có não như bác mà cũng biết đọc tin tức nữa hả,bác hiểu gì hok =)) nghi nghi hiểu theo não động vật :))

Bạn không nói câu nào tử tế được à, gõ capcha ra ngoài lập topic là ra đâu vậy, vào PTC hay PTU

Vi bạn đụng chạm đến nhiều người quá thôi... bạn không thấy mình gạch chân chữ đó cho bạn àh... đã nói là tạm thời... tức sẽ mở lại cho bạn nhưng phải vài ngày nữa... còn giờ bạn muốn update ở đâu thì tùy bạn chứ (Ngoại trừ room CAPTCHA)

Mấy bác bỏ qua cho người ta đi mà.Tôi chỉ cho bác lập topix mà mod ko delete topic của bác.Bác đặt tên thế này nè
TOPIC DÀNH CHO CÁC BẠN ỦNG HỘ PIX-BÁN NƯỚC CẦU VINH
đãm bảo với bác kô một ai vô đó ném gạch bác luôn đó :binhsua146:

Vi bạn đụng chạm đến nhiều người quá thôi... bạn không thấy mình gạch chân chữ đó cho bạn àh... đã nói là tạm thời... tức sẽ mở lại cho bạn nhưng phải vài ngày nữa... còn bạn muốn update ở đâu thì tùy bạn chứ (Ngoại trừ room CAPTCHA)
Forum là nơi tranh luận, người ý này người ý khác mod sao lại chỉ ủng hộ các bạn. Trong forum này có rất nhiều người như tôi trước đây chỉ lên đọc chẳng coment làm cái gì mất thời giờ. Lên đây thấy topic update rất hữu ích, giờ đóng lại thì những người như vậy rất bức xúc. Nói trước tôi không liên quan gì đến nhóm 18 nhé, dự là các bạn sau vài hôm nữa có cả ngàn nick clone vào update pix đó. Ai dùng nick cũ thì xấu hổ lắm.

Forum là nơi tranh luận, người ý này người ý khác mod sao lại chỉ ủng hộ các bạn. Trong forum này có rất nhiều người như tôi trước đây chỉ lên đọc chẳng coment làm cái gì mất thời giờ. Lên đây thấy topic update rất hữu ích, giờ đóng lại thì những người như vậy rất bức xúc. Nói trước tôi không liên quan gì đến nhóm 18 nhé, dự là các bạn sau vài hôm nữa có cả ngàn nick clone vào update pix đó. Ai dùng nick cũ thì xấu hổ lắm.

bác sủa chứ comment gì ác vậy bác,bác đừng so sánh chung với người khác :))thôi bác đừng mắc cỡ,thấy bác toàn clone nít là nhiều đó=))=))

Chán bác thật đó... đã nói đến mức độ đó mà vẫn không hiểu được àh.. Nói lần cuối đó nha :binhsua104:

Từ ngày đầu tiên MOD closed topic đã nói rõ rồi... bạn không thấy mình gạch chân chữ đó cho bạn àh... Closed topic update đã nói là tạm thời... tức sẽ mở lại cho bạn nhưng phải vài ngày nữa... còn bạn muốn update ở đâu thì tùy bạn chứ (Ngoại trừ room CAPTCHA)

Mod cũng là người mà bạn, cũng có cảm xúc! Đâu phải forum tạo ra mod được lập trình sẳn mà ko có ý kiến of riêng mình! Còn việc có topic update hay ko? Mình nghĩ cũng ko ảnh hưởng nhiều lắm đến bạn, nếu bạn thật sự là 1 người đang rất cần tiền, miễn sao có tiền là được thì cứ log acc vào mà gõ ! Có nhất thiết phải update này nọ mới đc. ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week