Tutorial Chuyên mục: bạn hỏi tôi trả lời

Status
Not open for further replies.
Thanks thớt nhiệt tình nhưng mình đã thử cách đó rồi và không thành công :p
cách đó mà không thành công? :D hãy pm yh mình sẽ teamview cho bạn thấy thế nào mới là thành công =))

Thanks thớt nhiệt tình nhưng mình đã thử cách đó rồi và không thành công :p
à mà thôi nói luôn. Bạn cần phải cài lại blue sạch hoàn toàn nhé. Sau đó copy 2 thư mục kia ra khi blue đã sạch hoàn toàn (bắt buộc cài lại) rồi cứ làm theo thôi. đảm bảo thành công :D

à mà thôi nói luôn. Bạn cần phải cài lại blue sạch hoàn toàn nhé. Sau đó copy 2 thư mục kia ra khi blue đã sạch hoàn toàn (bắt buộc cài lại) rồi cứ làm theo thôi. đảm bảo thành công :D
Mình làm y vậy đó :mad: sạch sẽ, bác có thay mail gg ko vậy

Mình làm y vậy đó :mad: sạch sẽ, bác có thay mail gg ko vậy
sao phải thay @@ có một số lí do sau, bạn thử xem nhé:
1. bản blue chưa sạch. Xóa sạch bluestack, lúc hỏi có giữ lại data không nhớ chọn NO nhé. xong cài lại từ đầu, cài hoàn chỉnh mọi thứ cần thiết xong thì quit bluestack đi (quit chứ không phải tắt cửa sổ nha, tốt nhất là chạy file hd-quit.exe. Tiếp theo copy 2 thư mục kia ra, hoặc cẩn thận copy cmn thư mục android ra ngoài luôn nhé.
2. copy đè không thành công: có thể do bạn chưa quit bluestacks, hoặc bạn không cho nó đè @@

cũng k hiểu tại sao nhưng thử lại nhé. Vẫn không được nữa thì lên đây nói tiếp

Cho em hỏi blu9 giờ bản nào là bản mới nhất nhỉ??? Thanks

sao phải thay @@ có một số lí do sau, bạn thử xem nhé:
1. bản blue chưa sạch. Xóa sạch bluestack, lúc hỏi có giữ lại data không nhớ chọn NO nhé. xong cài lại từ đầu, cài hoàn chỉnh mọi thứ cần thiết xong thì quit bluestack đi (quit chứ không phải tắt cửa sổ nha, tốt nhất là chạy file hd-quit.exe. Tiếp theo copy 2 thư mục kia ra, hoặc cẩn thận copy cmn thư mục android ra ngoài luôn nhé.
2. copy đè không thành công: có thể do bạn chưa quit bluestacks, hoặc bạn không cho nó đè @@

cũng k hiểu tại sao nhưng thử lại nhé. Vẫn không được nữa thì lên đây nói tiếp
Mình làm như này này, xài total uns gỡ sạch sẽ blue, xong cài lại từ đầu, copy 2 file data + sdcard ra riêng, mỗi lần làm mình xóa data + sd card trong ProgramData đi rồi copy 2 cái file ban đầu vào (tức là ko copy đè), nó ra acc clash of king mới nhưng ko lead bác ạ. Lead đúng 1 lần đầu :( hix thanks bác

cho em hỏi sao em change bằng BST xong thì vào dow off nó toàn báo conection ạ . Để cả tiếng nó mới chạy lại được :(

Mình làm như này này, xài total uns gỡ sạch sẽ blue, xong cài lại từ đầu, copy 2 file data + sdcard ra riêng, mỗi lần làm mình xóa data + sd card trong ProgramData đi rồi copy 2 cái file ban đầu vào (tức là ko copy đè), nó ra acc clash of king mới nhưng ko lead bác ạ. Lead đúng 1 lần đầu :( hix thanks bác
vậy thì rất tiếc không lead không phải do chưa sạch data nha bác.
cho em hỏi sao em change bằng BST xong thì vào dow off nó toàn báo conection ạ . Để cả tiếng nó mới chạy lại được :(
cái này có nhiều trường hợp quá. có thể do bạn wipe data google setting nên nó lỗi playstore, cũng có thể do bản blue. Bạn chịu khó clear data playstore luôn xem, hoặc cài lại bản blue khác xem có fix được vấn đề không nhé

à sr bạn mình đọc không kỹ, mình chưa gặp trường hợp này bao giờ vì mình k dùng BST :( bạn thử clear data google play xem có được không nhé. hoặc bạn có thể vào group face FreeStack để hỏi (link #1)

tình cờ đi qua chốn này thớt cho mình hỏi cách cài xprivacy sao cho nó fake thông số khi tải app trên ch play .......mình chỉ fake các chỉ số khi đã cài sẵn hoặc chạy file apk

"mình thấy bản BS 0.8.10 + BSTWEAKER dùng cũng khá tốt (mình không dùng nên không rõ :D)"

e lỡ cài cái này mà mất 2 buổi ngồi fix đi fix lại cái lỗi BS không mở được ứng dụng lên vì do BStweaker
có bác nào bị lỗi như e không vậy
cho hỏi thêm là cách change android servial với

tình cờ đi qua chốn này thớt cho mình hỏi cách cài xprivacy sao cho nó fake thông số khi tải app trên ch play .......mình chỉ fake các chỉ số khi đã cài sẵn hoặc chạy file apk
xprivacy chỉ fake thông số cho app nhất định thôi, fake khi tải app trên ch play thì mình chưa ngâm cứu qua. Mình kiến thức nông cạn nên trước giờ chưa bao giờ dùng tới xprivacy. Bác thông cảm nhé. Bác có thể tham khảo thêm bên huetoday
http://huetoday.net/xposed--718-1-1
http://huetoday.net/cai-xprivacy-va-xposed-trong-bluestacks-cho-mem-nao-chua-lam-duoc-3545-3-1
làm sao để được 10$ 1 ngày vậy pro :D
pro cứ đùa mình :D
1 giờ kiếm đc 2$ ko bác. nếu ko đc thì em chắc gôd bái
còn tuỳ bác làm gì nữa. nếu làm net thì 2$ chỉ trong vài phút, được pay hay không còn phải tính tiếp :))
Vậy các bác dùng cái nào để fake ip vậy..hiệu quả nhất ý
Tuỳ mục đích sử dụng. Vs mình khi làm net mình chọn vip72
"mình thấy bản BS 0.8.10 + BSTWEAKER dùng cũng khá tốt (mình không dùng nên không rõ :D)"

e lỡ cài cái này mà mất 2 buổi ngồi fix đi fix lại cái lỗi BS không mở được ứng dụng lên vì do BStweaker
có bác nào bị lỗi như e không vậy
cho hỏi thêm là cách change android servial với
Bản này mình đã từng thử qua nhưng không bị. Có thể có trường hợp xoá nhầm file bluestacks.prop nên mới xảy ra hiện tượng không khởi động được. Hoặc bạn thử change GUID rồi khởi động lại xem. Hoặc tắt BST rồi khởi động lại xem (mình thường bị không khởi động được do tool có chút vấn đề với adb). Rất xin lỗi vì mình không dùng BST nên không tư vấn thêm cho bạn được

Pro cho hỏi?
Đang làm YEAH và bi đính LEAD và CLICK bằng DÉKTOP
Mong PRO hướng dẫn FIX. Mình sài xưa giờ không bị qua hệ thống mới bị

Pro cho hỏi?
Đang làm YEAH và bi đính LEAD và CLICK bằng DÉKTOP
Mong PRO hướng dẫn FIX. Mình sài xưa giờ không bị qua hệ thống mới bị
pro hỏi ác quá :D @gmailservice có thể pass được cái này. Mình k phải pr cho lão này cơ mà mình đang dùng thấy rất tốt :X

pro hỏi ác quá :D @gmailservice có thể pass được cái này. Mình k phải pr cho lão này cơ mà mình đang dùng thấy rất tốt :X
Ông này đã từng mua tool của tui, sao không pm yahoo update o_Oo_Oo_Oo_O

hi. cho mình hỏi về những bước đi cơ bản để chiến androi. US. những bước đi chập chững để làm thành công androi. tks bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,130
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week