Có nỗi nhục nào bằng nỗi nhục bị đổ vỏ không ???

TongNhat

Banned
Reactions
188
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thời đại nào rồi, sex là cuyện bình thường. Mình đi kiếm gái hoài, con nào ngu thì chịu thôi, bạn cứ chơi chán rồi bỏ với thể loại đó, có thai kệ ****** nó, tự đi phá.

komoro92

Senior
Reactions
135
MR
0.001
Nên xem xét kĩ nhé bạn, nếu bạn gái đó ko còn chổ nương tựa, chỉ biết nhờ bạn thì cứ giúp cô ấy. Xong nên xem xét kĩ tình cảm nếu được thì làm lại từ đầu , ko thì bạn thôi. Xét kĩ vấn đề nhu cầu sinh lí bạn nhé, quan trọng lám đấy, ko đùa được đâu.

Mình thấy nhiều bạn thật nực cười, bảo yêu là ko cần cái này cái nọ, tất nhiên vật ngoài thân thì ko cần, nhưng mà yêu ko có sex thì liếm *** mà ăn... Thằng nào cũng bảo yêu là ko ần quan tâm mấy chuyện đó này nọ. Nói thật chứ mình thẳng có gì nói đó, bảo ko cần mà có thằng nào chịu lấy con ko có cái đó mà chỉ có lỗ đái ko ???????????

Yêu là chấp nhận nhưng là trước khi yêu mình nó có ngủ với 1 tỷ thằng rồi cũng kệ mẹ nó. Bọn bồ cũ nó có bảo ăn lại hay hôn nó có thấy mùi nước đái ko cũng kệ con bà nó, phang cho rồi dọt. Còn cái thể loại, yêu người này rồi sang chảng đú đởn người kia xong bảo quay lậi thì nó chỉ muốn lợi dụng mà thôi. Tại sao phải thương hại nó khi nó coi mình như 1 cc nhỉ. Vô lý, còn bạn còn yêu nó thì cứ yêu thôi, đắp chăn lên gường nhà tranh như nhà nói, nói là phang thôi... 1 thời gian tự nhiên sẽ chán.............

chiensyptu

Junior
Reactions
125
MR
0.000
Không có chuyện nhục hay không nhục ở đây bạn nhé, tiếp tục hoặc là dừng lại, thế thôi. Sát ngày có kinh mà quan hệ thì như bạn kể đến 99% sẽ không dính bầu, ầu khê !

Reactions
522
MR
0.022
Follow me on Facebook
bây h trên zalo hay facebook mấy em 2000 còn thịnh hành yêu thì chịch.... còn thêm vài câu chịch xã giao nữa chứ! :3 :3 cái thời mình yêu! ữ nghĩ hôn nhau là có em bé cơ :))

Announcements

Forum statistics

Threads
423,916
176,387
Latest member
Dungdinh111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back