• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

ĐÃ Phát Hiện Ra thằng Scam--- anh em vô nhân dạng dùm xem nó là ai nha

Status
Not open for further replies.
bik cái *** gì mà nói =)) ! IP động có nghĩa là nó random đó Mợ ! Mà đã random thì % trùng nhau là ko có , đằng này 4 acc trùng =)) ! Master mà đi clone nhiều thế làm gì =)) ! chỉ có ý đồ làm cú chót thôi ! 1 acc = 2trieu ! 1 sự đầu tư quá lời =))

- - - Updated - - -

ko gd nhưng............................;))

:binhsua139:em lại sai sao nói ko có hả phải ko đó :binhsua140: hỏi lại đi nha:binhsua139:

Conduongmua k mua bán hay giao dịch trên forum dưới mọi hình thức nhé! Mọi người nhớ giúp!
thực ra tớ chỉ phân tích theo nghĩa cạnh ip còn tớ không có thái độ troll ai cả , cậu nghĩ theo cách của cậu thì tớ chịu thôi random mà ai nghĩ sao cũng dc

thực ra tớ chỉ phân tích theo nghĩa cạnh ip còn tớ không có thái độ troll ai cả , cậu nghĩ theo cách của cậu thì tớ chịu thôi random mà ai nghĩ sao cũng dc

Tớ cũng chả có ý nghĩ xấu gì về cậu cả đâu!

- - - Updated - - -

bik cái *** gì mà nói =)) ! IP động có nghĩa là nó random đó Mợ ! Mà đã random thì % trùng nhau là ko có , đằng này 4 acc trùng =)) ! Master mà đi clone nhiều thế làm gì =)) ! chỉ có ý đồ làm cú chót thôi ! 1 acc = 2trieu ! 1 sự đầu tư quá lời =))

- - - Updated - - -

ko gd nhưng............................;))

Đầu tư cái nick 3 năm để scam 2tr. Trong khi có thể làm ra 2tr trong 3 ngày. Liệu có hợp lý k? :) Cú chót cuat tớ tên lắm cũng phải lên đến 9 con số 0 nhé!

Last edited by a moderator:
tớ thấy vấn đề này đơn giản ai tin cậu thì giao dịch ai nghi ngờ thì thôi , vốn nó cũng là thái độ chân thành là chính ae cùng kiếm tiền đi bới móc cái này có cái gì hay đâu lại chuẩn bị thêm cái topic mod trial quangdx dìm hàng , đôi khi nhiệt tình quá thành ngu . chân thành có gì bỏ quá cho tớ đi kiếm tiền đây anh em rảnh thì đi chém gió tiếp nhé tớ thấy tớ dừng lại thôi không thì lại xa đà :binhsua141:

Cái ip động đó thực chất là nó phân cho khu vực 1 dãy ip động cố định rồi nếu mà scam với marter trùng nhau thì chỉ có ở chung 1 dãy nhà hoặc thành phố hoặc huyện hoặc là người trong nhà thì mới trùng , chứ ở HCM và Hanoi và Danang thì không bao giờ trùng cả nhé . thậm chí ip nó còn chia theo quận hay theo huyện nữa nên việc trùng nhau tỷ lệ 99% không xảy ra đâu
- Trùng ip có thể say ra 2 trường hợp
1 có thể tạo nhiều nick
2 thằng scam nó ở cùng 1 chỗ với bạn
.. còn lại chưa biết

- - - Updated - - -

Đầu tư cái nick 3 năm để scam 2tr. Trong khi có thể làm ra 2tr trong 3 ngày. Liệu có hợp lý k? :)

Có phải cứ scam là bị phát hiện đâu, rủi ro thôi mà.

nhiều người gây dựng sự nghiệp cả đời còn đi trong phút chốc thì nói gì chuyện vài ba năm

Thôi mình cũng ko dở hơi mà ngồi nghêo ngao ở đây làm gì! Ta đi tìm người scam tiếp đây! :) chúc mọi người một đêm vui vẻ!

Cái ip động đó thực chất là nó phân cho khu vực 1 dãy ip động cố định rồi nếu mà scam với marter trùng nhau thì chỉ có ở chung 1 dãy nhà hoặc thành phố hoặc huyện hoặc là người trong nhà thì mới trùng , chứ ở HCM và Hanoi và Danang thì không bao giờ trùng cả nhé . thậm chí ip nó còn chia theo quận hay theo huyện nữa nên việc trùng nhau tỷ lệ 99% không xảy ra đâu
- Trùng ip có thể say ra 2 trường hợp
1 có thể tạo nhiều nick
2 thằng scam nó ở cùng 1 chỗ với bạn
.. còn lại chưa biết
Bác này nói đúng rồi nhé.
mấy bác thường viếng thăm blog nào đó, nó hiện cả tỉnh mình đang ở lên, hoặc lên fb nó biết bác đang ở đâu.
chỉ duy nhất 1 điều.
+ tạo clone nick
+ acc conduongmua đã từng bị hack, nên có dãy IP trùng đó.

Có phải cứ scam là bị phát hiện đâu, rủi ro thôi mà.

nhiều người gây dựng sự nghiệp cả đời còn đi trong phút chốc thì nói gì chuyện vài ba năm

Chờ đợi là hạnh phúc =)) nói vậy người ta cứ nghĩ là không công không nhận được đồng bạc nào à

Tạm closed! Chờ hỏi ý kiến admin rồi mở tiếp! Vụ việc của chủ thớt đã được giải quyết là BANNED thằng gackiem + thiennam rồi nhé!

Cái list trùng IP của conduongmua dài dằng dặc (cũng phải gần 100 member) trong đó có các Nick nằm trong BQT Forum như: lastsmonitor, canawan, Takhanhlinh nếu suy luận theo kiểu trùng IP thì các Mod kia cũng là Scammer.

Shin là scammer huakhainguyen và MeoU? Hình ảnh chỉ mang tính minh họa.

Từ trước đến giờ nếu có bất cứ 1 topic, hay 1 manh mối nào về các vụ Scam liên quan đến conduongmua (giống như vụ taditimem12) thì có thể dễ dàng sử lý. Đấy là lý do vì sao mình nói lý lịch conduongmua trong sạch.

Kết luận của Mod Box Report Scam và Admin là kết luận cuối cùng, lời nói của mình chỉ mang tính chất tham khảo.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom