Em không còn trinh nhưng anh không được khinh!

Trai thèm
lạ, gái nhớ
69fda96ffe6a40c7e74cc9be9d9a3a9a_49859899.0e03fc468ea5080fe7c634fc5f8ead63.png
(Anh Tuấn)xưa nên nó thế

Last edited by a moderator:
Mình ăn chơi sa đọa thì lấy 1 đứa mất trinh thì ko nói gì, đằng này mình ko ăn chơi, ko quan hệ với bất cứ cô gái nào, có học vấn, có nghề nghiệp ổn định mà lấy 1 người mất trinh thì sao có thể chấp nhận được.

Mình thì quan điểm ngược lại,người ta nói "Đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh người chạy lại"

Con gái thì thường nhẹ dạ cả tin đặc biệt là con gái mới lớn,có thể bị lừa gạt thì sao ?

Nếu người đó thật sự thương mình thì cũng nên tha thứ chứ !

Con gái mơi lớn để đàn ông đụng vào gặp đưa kinh nghiệm tý là ham muốn lớn hơn lý trí à:binhsua146:

Mình ăn chơi sa đọa thì lấy 1 đứa mất trinh thì ko nói gì, đằng này mình ko ăn chơi, ko quan hệ với bất cứ cô gái nào, có học vấn, có nghề nghiệp ổn định mà lấy 1 người mất trinh thì sao có thể chấp nhận được.

bác này đảm bảo là gia trưởng rồi , biết là có thờ có thiêng có kiêng thì có lời ;)) con trai giờ thì tinh quái lắm , mà những em mới lớn thì nhẹ dạ cả tin nên dễ ăn đạn lắm , thời nay con gái mà còn T thì hơi hiếm đấy , bác nên sống thời vua lê thánh tông hợp hơn là thế kỷ 21 , ko trách ng con gái đc vì khi yêu họ đâu để ý đến chuyện gì , công nhận là 99% con trai đểu , 1% là bác nhưng bác sẽ là con gà cho những em giả nai ngây thơ thịt , dịch vụ vá màng T rất nhiều , nên khó mà phát hiện ra đc còn hay ko

như tôi đã nói

yêu con gái ở vẻ đẹp chứ ko phải vì cái khe hẹp giữa 2 chân

nếu bác yêu e nào mún còn T thì chăn từ năm lớp 9 nhá , đảm bảo ZIN 1000% :))

Đúng là buồn khi người biết mình người con gái của mình từng là của thằng khác.. nhưng nêu yêu nhau thật lòng thì hãy chỉ nên biết "Em của hôm nay và ngày mai thôi"

Con trai ai cũng muốn làm chuyện đó trước kết hôn thì làm sao mà đòi con gái còn cái đó được :)

P/s : đề tài hot

There are currently 43 users browsing this thread. (24 members and 19 guests)
choijonbi, 1000dollars, alias91192, alldownfile, clone, cuns2, dragonmachine, handlhker, hieungheo, hoangkyem, InvisibleMan, kechanvit, love4everngok, makemoney09, nhat4291, ohtt, sallby, sh8389, traithaitn, trantienk5cntt, trerynguyen, vodanhlata

bác này đảm bảo là gia trưởng rồi , biết là có thờ có thiêng có kiêng thì có lời ;)) con trai giờ thì tinh quái lắm , mà những em mới lớn thì nhẹ dạ cả tin nên dễ ăn đạn lắm , thời nay con gái mà còn T thì hơi hiếm đấy , bác nên sống thời vua lê thánh tông hợp hơn là thế kỷ 21 , ko trách ng con gái đc vì khi yêu họ đâu để ý đến chuyện gì , công nhận là 99% con trai đểu , 1% là bác nhưng bác sẽ là con gà cho những em giả nai ngây thơ thịt , dịch vụ vá màng T rất nhiều , nên khó mà phát hiện ra đc còn hay ko

như tôi đã nói

Bác chỉ được cái nói đúng :binhsua168:

như tôi đã nói

Giờ lớp 7 nó cũng đi khách sạn ầm ầm rồi nên có nuôi thì nuôi từ lớp mẫu giáo lớn ý cho nó chắc. :m131:
Đồng quan điểm với đồng hương. Quan trọng là người con gái đó yêu mình thế nào? tính cách ra sao? và về sau thế nào ? :m190:
Thành thật tuy nó đau 1 lúc nhưng nó lại thanh thản về sau. :m027:

Con này lấy về mệt vl, chia tay cho xong.

*** biết lỗi còn lên mặt dạy đời thèn người yêu.

Vote ném đá con ni.

Nghĩ mà xem, cái gì quan trọng hơn.

1- Người con gái còn nguyên vẹn, bạn là người đầu tiên. Nhưng sau đó, khi yêu bạn, người ta sẽ tìm đến nhiều người khác để thỏa mãn sau lưng bạn mà bạn ko biết .

2- Người con gái đã ko còn nguyên vẹn, bởi khi trước họ yêu bằng tất cả sự ngây thơ trong trắng. Để rồi nguyện trao tất cả cho người đàn ông mà họ nghĩ là sẽ bên họ trọn đời. Nhưng rồi vì thời gian, vì cuộc sống ko đi đến đâu. Sau đó mới gặp bạn, nhưng hầu hết. Những người thế này khi đã yêu lần thứ 2 thì sẽ mãi chỉ yêu và "yêu" 1 người bằng tất cả sự trưởng thành, từng trải của họ thôi.

:)

Nghĩ mà xem, cái gì quan trọng hơn.

1- Người con gái còn nguyên vẹn, bạn là người đầu tiên. Nhưng sau đó, khi yêu bạn, người ta sẽ tìm đến nhiều người khác để thỏa mãn sau lưng bạn mà bạn ko biết .

2- Người con gái đã ko còn nguyên vẹn, bởi khi trước họ yêu bằng tất cả sự ngây thơ trong trắng. Để rồi nguyện trao tất cả cho người đàn ông mà họ nghĩ là sẽ bên họ trọn đời. Nhưng rồi vì thời gian, vì cuộc sống ko đi đến đâu. Sau đó mới gặp bạn, nhưng hầu hết. Những người thế này khi đã yêu lần thứ 2 thì sẽ mãi chỉ yêu và "yêu" 1 người bằng tất cả sự trưởng thành, từng trải của họ thôi.

:)

Bác này chắc có coi phim "Sóng Tình". kết cục thì Hằng(Ngân Khánh) cũng ko đc ông thầy giáo chấp nhận, đấy có phải là thông điệp của nhà làm phim gửi đến giới trẻ :m020:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week