Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

tìm hiểu phân tích kĩ thuật nhé, hầu như coin chơi theo PTKT hết, có chút hiểu biết sẽ có ăn, m ko ăn dày, ko thua có lợi nhuận thỏa đáng là được

ngủ dậy đu theo e SYS + thoát hết ở vùng 3900 ^^ nhìn e nó rơi nào , chim bé ăn ít cũng đc 1 củ cải rồi ^^!

thằng này nó bị thằng béo nào chi phối ấy chứ, mình chẳng thấy PKKT nào đc, nó nhảy như bão

SYS nó mới làm đối tác của Microsoft Azuze nên mới có game to thế nhé
ùm nên mình rút quân rồi, thủ ở dưới thấp rồi
sao bạn, coin sys ở sàn nào mà đang nhảy giá như bão?
poloniex bạn, buổi chiều từ 2k3 lên 4k sat,...mình mới chơi nên không rõ nhưng chắc PTKT không ăn thua quá, bị thằng béo nào làm điên nguyên buổi chiều

ùm nên mình rút quân rồi, thủ ở dưới thấp rồi

poloniex bạn, buổi chiều từ 2k3 lên 4k sat,...mình mới chơi nên không rõ nhưng chắc PTKT không ăn thua quá, bị thằng béo nào làm điên nguyên buổi chiều
cũng chưa dám ôm dù tăng đột biến trông vài h, cũng như mình bỏ ra 50 củ đang thấy DEUR tăng như SYS đổ 50 củ mua hết cái ngày hôm sau dính đòn xuống giờ tận răng 20 :mad: vẫn còn ôm tới giờ đang , vợ con khóc quá chừng :mad:

#URO, #MYR,#VTC,#VXC là mấy coin có thể ăn được.

VAL đuợc list trên sàn cex kìa. Thím nào vào bán kìa. hehe

Này thì Varlobit coin nè.
Hôm nọ có mấy thím tranh nhau mua giá 1 VAl = 1 Sat. Khuyên không nên mua coin này. Lỗ là cái chắc. Thế mà hoá ra gặp toàn sửu nhi, bọn nó chửi cho 1 trận vì tưởng mình dìm hàng nó để mình mua. Mình xấu hổ quá vì họ "đọc trúng tim đen" nên chuồn luôn. Hehe
Này thì Sửu nhi, này thì tham ăn.
image.php

Hôm nọ có mấy thím tranh nhau mua giá 1 VAl = 1 Sat. Khuyên không nên mua coin này. Lỗ là cái chắc. Thế mà hoá ra gặp toàn sửu nhi, bọn nó chửi cho 1 trận vì tưởng mình dìm hàng nó để mình mua. Mình xấu hổ quá vì họ "đọc trúng tim đen" nên chuồn luôn. Hehe
image.php
Giờ coin này bên C-Cex đâu rồi bác ?? E vừa vào tìm ko thấy, sáng múc e nó 30k sat thấy vol nhỏ hơi tù nên sút phí quá, để thêm mấy tiếng có thêm 1 củ cải rồi :(

image.php
ôi bác ơi, nó đả lên sàn cex là 1 lẽ mà đặt lệnh bán cả tuần có ma nào nhòm ngó mà mua .. nếu nó mua thì giờ tôi thuê 1 nhóm 10 người rồi reg tay kiếm nguồn free của nó mà kiếm trà đá , thuốc lào cũng qua đỡ rầu ..

Val nữa nè. Híhí đầy rẫy các diễn đàn luôn. Giờ thì khóc tiến Mán.
Lỗ 70 -134 lần.

image.php

ôi bác ơi, nó đả lên sàn cex là 1 lẽ mà đặt lệnh bán cả tuần có ma nào nhòm ngó mà mua .. nếu nó mua thì giờ tôi thuê 1 nhóm 10 người rồi reg tay kiếm nguồn free của nó mà kiếm trà đá , thuốc lào cũng qua đỡ rầu ..
Mua đó kìa, mua giá 5 littoshi đó.

cũng chưa dám ôm dù tăng đột biến trông vài h, cũng như mình bỏ ra 50 củ đang thấy DEUR tăng như SYS đổ 50 củ mua hết cái ngày hôm sau dính đòn xuống giờ tận răng 20 :mad: vẫn còn ôm tới giờ đang , vợ con khóc quá chừng :mad:
ý mình nói thằng này nó điên điên vậy không PTKT đc đó chứ ai mà ôm coin này, trade liền vài h thì đc, nó lên đc thì xuống đc, hiii

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back