Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

:rolleyes: cho hỏi 1 mùa giải là nhiêu ngày vậy? coi lịch thấy cả tháng National Championship

:( sao tăng độ nổi tiếng đây? ko đủ ghế là bị trừ 10% hức

:rolleyes: cho hỏi 1 mùa giải là nhiêu ngày vậy? coi lịch thấy cả tháng National Championship

:( sao tăng độ nổi tiếng đây? ko đủ ghế là bị trừ 10% hức
Đã không đủ ghế còn đòi tăng độ nổi tiếng o_O Nhiều FAN mà không có ghế thì nhiều để làm gì :confused: Vấn đề này nói mãi không ai chịu nghe :oops:

:confused: thì nó tính euro ko sao mua ghế, mà 1 euro cần đến 54 gold ~15500, mới vào đâu có hức

mình mới chơi.k pít xem ron ở phần nào dù đã thắng dk 4 trận.và mua thức food vs enernigzing như thế nào

Last edited:
Đang be bét, thua hết 2 trận hòa 1 trận thành ra đứng hạng 5 -6 gì đó :mad:, toàn thua nhãm mới tức :(

mà thấy Romania đánh rắn quá, khó lên hạng

indo nó dễ hơn :p thấy No1 mí nay, ko cần lo cho nó nhiều như Romania

cho mình hỏi cái vụ nâng cấp, mình có tự chế ra nguyên liệu đc ko hay phải mua

Moral

100%

Energy

1%

Form

100%

Experience

3%
Cái FORM là j hả thớt. làm sao tăng nó lên được nhỉ?

mới lập acc choi trận nào củng thua mới vl chứ

chắc tại điểm chiến đấu - score team cậu thấp hơn

có thể tăng điểm đó ở mục Tactics bằng cách :

1 - bonus match: tiền thưởng cho cầu thủ mình nếu thắng, muốn biết mức thưởng thì gõ số nào lớn lớn vào như 1000 thì hệ thống sẽ báo cái mức cao nhất là mình có thể cho cầu thủ, tùy theo trân có thể điều chỉnh khác nhau.

2 - attitude (thái độ đấu): chọn Aggressive hiếu chiến tăng 10% sức chiến đấu, tuy nhiên xài cái này dễ làm cầu thủ bị thương, gặp đội yếu quá thì chọn Possesive giảm sức đấu 10% để dưỡng sức khỏe cầu thủ và thay các cầu thủ dự bị có số thấp vào đá cho nâng cao chỉ số thề thì đội mình sẽ đồng đều

3 - coi đội hình thế nào phù hợp nhất với cầu thủ: nếu chỉ số cầu thủ cao, vị trí đấu phù hợp (75~100%) thì điểm cũng tăng, ngoài ra xài 1 đội hình cố định nó có + thêm điểm

làm sao mà điểm đội cậu phải cao hơn đội kia từ 8đ trở lên thì sẽ có cơ hội thắng.

với những cách trên mình đã đấu từ hạng 15 với đội hạng 1 mà thắng knock out đấy :cool:

thấy đội mình đấu bên trái là đá sân mình đấy nhớ thu tiền vé :D để chi trả phí hằng ngày.

Last edited:

1 - bonus match: tiền thưởng cho cầu thủ mình nếu thắng, muốn biết mức thưởng thì gõ số nào lớn lớn vào như 1000 thì hệ thống sẽ báo cái mức cao nhất là mình có thể cho cầu thủ, tùy theo trân có thể điều chỉnh khác nhau.

2 - attitude (thái độ đấu): chọn Aggressive hiếu chiến tăng 10% sức chiến đấu, tuy nhiên xài cái này dễ làm cầu thủ bị thương, gặp đội yếu quá thì chọn Possesive giảm sức đấu 10% để dưỡng sức khỏe cầu thủ.

3 - coi đội hình thế nào phù hợp nhất với cầu thủ: nếu chỉ số cầu thủ cao, vị trí đấu phù hợp (75~100%) thì điểm cũng tăng, ngoài ra xài 1 đội hình cố định nó có + thêm điểm

làm sao mà điểm đội cậu phải cao hơn đội kia thì sẽ có cơ hội thắng.

với những cách trên mình đã đấu từ hạng 15 với đội hạng 1 mà thắng knock out đấy :cool:

thấy đội mình đấu bên trái là đá sân mình đấy nhớ thu tiền vé :D để chi trả phí hằng ngày.
Làm sao để thu tiền vé bác nhỉ ? Nhờ bác chỉ điểm cho thêm. Bác hd ở trên làm e hiểu thêm nhiều chứ có biết gì đâu.

2 - attitude (thái độ đấu): chọn Aggressive hiếu chiến tăng 10% sức chiến đấu, tuy nhiên xài cái này dễ làm cầu thủ bị thương, gặp đội yếu quá thì chọn Possesive giảm sức đấu 10% để dưỡng sức khỏe cầu thủ.

làm sao mà điểm đội cậu phải cao hơn đội kia thì sẽ có cơ hội thắng.

Chơi lâu chưa mà điểm cao thế bác

Chơi lâu chưa mà điểm cao thế bác

ko có mình mượn hình của chủ topic ấy mà :p chứ mình mới tầm 40~50 thui, chơi hơn 1 tuần

Làm sao để thu tiền vé bác nhỉ ? Nhờ bác chỉ điểm cho thêm. Bác hd ở trên làm e hiểu thêm nhiều chứ có biết gì đâu.

bạn coi topic đầu hướng dẫn ở trang 1, bạn chủ topic có chỉ rất chi tiết "Hướng dẫn điều chỉnh tiền vé "

nhớ thấy đội mình bên trái là đá sân mình thu tiền, còn ở bên phải là đá bên sân ngta ko có cắc nào, thường luân phiên cách ngày

đậu phộng mới vô trận đầu tiên mà đã gặp thằng hạng 6 trong giải điểm cao hơn mình nhiều....trút hết vốn vào thì hơn nó được 1 điểm, giờ tài chính zero, hy vọng trận đầu ra quân, biết địch biết ta trăm trận trăm thắng lấy khí thế cho cậu thủ nào. 11h đêm nay đá rồi để em tường thuật trực tiếp cho các bác xem nhé :p

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back