Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Các bác cho em hỏi sao em gõ mỗi acc khoảng 150 là phần mềm nó blocked. Cái blocked đó có phải warning ko ạ. 1 ngày bị dính nhiều lần như vậy có bị ban acc ko.

1. mình cũng bị mà lặp code mà chưa bị warning cái nào, theo kinh nghiệm của mình, chủ yếu là lặp các loại doctor code, các code này bạn không nên gõ dấu cách, sẽ ít bị lập hơn.
2. không rõ như thế nào nhưng có thời gian mình c.h.e.a.t bị banned tầm 10id nhưng vẫn gõ các acc khác bình thường, từ đó trở đi ít khi bị warning. kolo dính lỗi là bình thường, bạn nên luyện tập thêm tầm nửa tháng nữa sẽ ít bị, kinh ngiệm này cho mình sr, mình không chia sẻ được.
3. mình cũng bị rất nhiều các thể loại đó, có cả cái hình xoay tròn như refresh lại nữa, mình buồn thì gõ refresh, vui thì esc, nói chung vẫn chưa bị nhắc nhở, code như bạn mình chưa bị, để kiếm thêm kinh nghiệm.
kết: dạo này kolo rất nhiều code bác sĩ và code hình không biết gõ thế nào cả, esc thì cứ lặp lại liên tục, thế nên một ngày mình chơi nó <2h, còn đâu mega với goget.

nói chung lại kolo đang ép anh em, mà chưa thấy nó banned id esc quá nhiều, thế nên có khi sp mình lên tới 60:binhsua146:

thanks bác đã chia sẻ !!! E sẽ cố gắng

là bạn chờ tiếp đi, trong vòng 24h hoặc xui lắm thì hơn xíu là có tiền về à

- - - Updated - - -

mình gõ y như mega phân biệt hoa thường 2 chữ lặp ..... trừ code hình ra thì gõ tất chưa bị warning lần nào:binhsua113:

mình chơi cả code hình gõ lụi mà còn chưa bị phát nào nữa là, bữa nay nó đang hiền :binhsua03:

Các bác cho em hỏi sao em gõ mỗi acc khoảng 150 là phần mềm nó blocked. Cái blocked đó có phải warning ko ạ. 1 ngày bị dính nhiều lần như vậy có bị ban acc ko.

blocked mà vẫn làm tiếp được -->warning.
blocked mà hết làm được nữa -->banned. ráng lên bạn hiền, theo rule của nó thì block 4 - 5 phát là die, nhưng mà có acc 1 phát là die, có acc gần chục phát mới die, tùy vào mức độ nặng nhẹ sai trai của cái code bạn gõ nữa

topic kolo chết hẳn rồi hay sao ấy:binhsua149:

sao em đủ min rút rồi mà không rút đc vậy nhỉ

tài khoản kolo là em xin được nhưng không hiểu sao không thay đổi số Z được

Mong các pro chỉ dạy :(

min 1,1$.Muốn thay đổi thì xóa wmz cũ đi.chọn vào delete-->save.Xong add wmz mới của mình vào.Sổ xuống chọn web money.Điền WMZ có Zxxxxxxxxxxx rồi save lại.

[

đây nè bác , em không save được :(

[

đây nè bác , em không save được :(
bước 1:chọn delete trên wmz cũ mà ko điền wmz mới vào ô wmz.ô wmz để trống chọn save
bước 2:chọn webmoney điền wmz mới vào ô wmz chọn save

à , em giải quyết được rồi

mới đầu em làm như bác hoài mà không được á

xóa lịch sử là được lun à. hì

min 1,1$.Muốn thay đổi thì xóa wmz cũ đi.chọn vào delete-->save.Xong add wmz mới của mình vào.Sổ xuống chọn web money.Điền WMZ có Zxxxxxxxxxxx rồi save lại.
cái chỗ viết đỏ đó bạn tìm hiểu ở đâu mà sao biết được hay vậy?
min pay = 1$, nhìn vào chỗ payments for work rồi nói. total money là tiền đã cộng cả bonus, 1,1$ như bạn nói chính xác là đã cộng 10% bonus, bạn kia có 5% thì min của bạn đó nếu tính theo total money thì là 1,05$ thôi.

ở đây có ai dc bonus 25% không nhỉ.mình đánh lâu lên bonus quá.

ờ lên càng cao thì 1 ngày trừ code càng nhiều chỉ quanh quẩn mức 20-25% thôi :binhsua87:

ờ lên càng cao thì 1 ngày trừ code càng nhiều chỉ quanh quẩn mức 20-25% thôi :binhsua87:
ai được bonus 25% là ngon rồi.nghe nói bonus 25% đánh ngang ngửa với qlink.Mình thì còn đứng ở vị trí 10%.nản quá....:D

ụ mọa thằng kolo inque của mình mất 36h rồi mà tiền chưa về làm mình éo dám làm tiếp. có khi nào kolo bán cam cho mình một phát không z? mình gõ ít đàng hoàng lắm mà:binhsua24:

- - - Updated - - -

bonus 25% thì chắc cày 3 acc, mỗi acc 5k code ~15k code/ ngày. bạn nào làm khủng thì tầm 7h liên tục, như mình thì tầm 8h:binhsua26:. không dám mơ tới con số đó đâu, 20% đổ lại thôi:binhsua28:

umh.của mình cũng vậy cũng nằm inque hơn 1 ngày rồi.sao nó chưa thanh toán vậy.làm vậy ai dám làm tiếp.tối qua thấy thèn bạn gõ sai bị band acc giờ thấy sợ sợ.Bình thường nó pending lâu ko mọi người.nay hơn 1 ngày rồi.........

hôm kia mình request 4h là có tiền về rồi. qua giờ request vẫn còn in que :( bạn đánh sao mà bị banned vậy? bạn nên nhìn vào cái code bị block đó nhiều nhiều vào, sau đó nhớ kỹ cái dạng code đó, lần sau gặp nó ráng gõ cho chuẩn, cứ từ từ vài tháng thì k dễ bị ăn warning đâu, chứ đừng nói là banned nhé.
(lâu lâu chia sẻ ít kinh nhiệm, đừng ai ném đá em chưa muốn xây nhà đâu):binhsua19:

Thèn bạn đánh 1 code 4sce mà nó đánh 4sve.Nó hỏi nhiều lần thèn bạn nó cũng đánh y như vậy thế là banned.mình gặp trường hợp đó esc rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week