lee88dung xin xem xét lại !

Status
Not open for further replies.
Reactions
164
MR
0.000
Xin các mod đừng ban nick em vì e chỉ giúp thôi. Vì chủ tịch tâp đoàn MMO4me đã ban nick bác ếch chân lì nên bác có nhờ em post hộ. Đây là nội dung của bác Ếch chân lì:

Tại topic này : mmo4me.com/showthread.php?90144-report-lee88dung-an-noi-mat-day

Thứ nhất về vụ Scam : Tôi không Scam ai cả, Funky Scam cậu ấy không hợp tác để tôi lấy lại tiền nâng cấp qua CC và trả lại tiền đã mua ác của tôi ! Sau đó cậu ấy im lặng gần 2 tháng sau nhắn tin hăm dọa này nọ , Nếu nói hẳn hoi thì tôi đã gửi luôn rồi ! Nhưng cuối cùng cũng trả lại gần đủ và một phần refunds lại cho dowline !.

Thứ 2 : dạo gần đây tôi thường xuyên mua STP + Egopay :

mmo4me.com/showthread.php?89382-Can-500-STP-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?89246-Mua-500-EGOPAY-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?90124-1kSTP-gia-175-phi-toi-chiu-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?90122-1k-Egopay-gia-18-qua-VCB-DAB

2 topic đều mua 1k ego và stp >.<
ko biết có phải cú chót ko , cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn >.<
Originally Posted by lee88dung
Cút mẹ mày ra khỏi đây !
2 topic đều mua 1k ego và stp >.<
ko biết có phải cú chót ko , cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn >.<
Cút ****** mày đê xúc phạm nhiều lần rồi đó nhé !

conglylentieng đã liên tục comment vu khống tôi nói những lời ức chế ! tại topic bị report mục report Scam đã nhờ mod Tranau90 delete vì có topic giải quyết rồi ! . Dù vậy tôi vẫn nói chuyện hẳn hoi , song đến 2 topic tôi mua 1kSTP và 1kEgopay conglylentieng vào chọc ngoáy ! Nếu nói cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn thì tôi còn chấp nhận được !

Nếu được nhờ Admin phục hồi lại topic .

Khi conglylentieng lập topic nói tôi chửi bậy : mmo4me.com/showthread.php?90144-report-lee88dung-an-noi-mat-day . không có lửa sao có khói, dù ức chế kiểu gì thì cũng không nên nói quá lời nên tôi đã xin lỗi và đề nghị cả 2 cùng xửa lại commnet, tôi thì sửa nhưng conglylentieng không sửa .

Mod nào Close đi vui thế đủ rồi

Mod Tranau xóa dùm topic này cho nó sạch ! chứ chém gió lúc nữa tăng Post ghê quá

conglylentieng lập topic rồi mọi người vào comment chả đi đến đâu lại còn tạo điều kiện Spam !

conglylentieng mới tham gia diễn đàn vào topic nào cũng nói như đúng rồi ! Bao nhiêu Scamer hành động y hệt như thế này rồi ?

Tôi đã xin lỗi và xửa lại comment ngay lúc bị report ! Tại sao lại banned tôi 7 ngày !

đó là toàn bộ nội dung bác Lì nhờ em! chúc các bác giải quyết ổn thỏa, có j ngồi xuống làm điếu thuốc lào nói chuyện nhé!

Xin hỏi từ nãy công sức comment của mình đến giờ, có bạn nào ko vừa lòng hay thấy mình nói ko đúng thì vui lòng commetn để mình biết và giải quyết nốt, 11h30 mình phải nấu cơm.
Thank

Upvote 0
:m029: Chúc mừng forum...... Nhờ những người như bạn conglylentieng, nên forum càng ngày càng mất đi những Mod và trial mod, vote admin cho conglylentieng làm Súp pờ Mót luôn..... Namtuoc cũng bị xuống là do bị ntn nè.....

Tớ là do con sida nó chọc gậy bánh xe ấy chứ...... :m040: dmin OnlyC unset vô lý :m040:

- - - Updated - - -

thích chữ ký của bác ,mặc dù chưa thông ass với Bác nhưng quan điểm của mình giống chữ ký bác quá :))

Em thích chim cò chứ hok chơi 1:1:1 bro :binhsua79:

Upvote 0
:m029: Chúc mừng forum...... Nhờ những người như bạn conglylentieng, nên forum càng ngày càng mất đi những Mod và trial mod, vote admin cho conglylentieng làm Súp pờ Mót luôn..... Namtuoc cũng bị xuống là do bị ntn nè.....
mod và tmod chân chính thì tự biết phải làm gì cho đúng. Còn forum đi xuống là vị thái độ coi thường mem và forum của các pro hay là vì mình thì cậu tự suy nghĩ.
Pro scam xong, giải quyết xong thì xóa topic. Mem lên tiếng cảnh báo thì bị xúc phạm. report thì bị vào ném gạch.
Vậy rốt cuộc là các cậu muốn forum phát triển theo hướng công bằng thu hút các tiềm năng khác hay 1 forum bất công khiến mem vào rồi đi ra, để các pro chơi với nhau?

Cậu nghĩ xem?

- - - Updated - - -

nản các bác quá , theo dõi hết top dotnet , rồi đến conglylentieng , giờ thêm top này nữa . toàn thấy các bác đào bới gì ko biết .
vụ của lee bên dotnet , mình ko comment lần nào ,vì điều mình muốn nói thì đã nhiều bạn nói rồi . Mình ko tin lee.
sang đến top mua bán của lee, mình cũng tham gia 1 câu . đọc cậu ấy reply mà mình cười .
mình cũng ko reply lại nữa .

tớ gần như ko biết ai trong forum này , nếu làm tròn thì chỉ là con số 0 tròn trĩnh. tớ gặp nhiều bạn , từ new cho đến pro .
khi giao dịch đều mong đc nhận trước . điều đó vốn dĩ bình thường thôi . new còn suy nghĩ , chứ pro ai thèm chút tiền còm .
và mọi chuyện tốt đẹp cả thôi .
nhưng giờ nhiều bạn , pro , pro 1 cách thần thánh và scam . scam ngày càng nhiều .
như hình thành 1 bộ phận lấy uy tín của mình để scam , lúc làm ăn tốt thì là anh em , lúc khó khăn thì ai biết .
như chuyện cậu dotnet , mình là dotnet , mình cũng lấy lại tiền và xin unban cho lee . mình làm vậy ko phải vì lee tốt , mà vì 10 củ kia là 2 tháng lương của mình đó . dotnet mất tiền còn lee mất gì ? 1 cái nick. Điều đó có là vấn đề với lee đâu .
cậu ấy có nhiều anh em, bạn bè tốt mà. đâu phải vì cái nick đó mà cậu ấy có nhiều bạn đến thế . điều đó có đc sau cả một quá trình tham gia mmo, cùng vui buồn với các anh em, bạn bè mình .nhưng cái nick đó rất có ý nghĩa với những người coi lee là anh em , bạn bè .
lee nên nghĩ đến mình và những người bạn của mình trước khi nghĩ đến những người ko cùng quan điểm với lee.
Mình ko nói đến lee88dung trước đây mà mình nói đến bây giờ.
Scam 1040$ , sau đó ăn nói kiểu bất cần -> bị ban
bồi thường 40% là 8tr, chủ topic chấp nhận -> unban
Tâm lý ai bị scam thì lấy lại được nhiêu hay bấy nhiêu chứ chưa chắc trong lòng thật sự phục.
Sau đó vài phút lập 1 topic mua 1k ego, sau 40' ko có người bán lập thêm 1 topic mua 1k stp.
Mình ko phải vào commetn luôn khi topic ego đc lập. Nhưng thấy ko có ai bán thì lập thêm 1 topic mua 1k stp nên mình có chút nghi vấn và vào cảnh báo cho mọi người vì topic report trước đó đã bị xóa.
nhiều người trước đây pro đc mọi người tin tưởng cũng thành scammer , đâu phải các bạn chưa từng gặp phải?

Upvote 0
Tớ là do con sida nó chọc gậy bánh xe ấy chứ...... :m040: dmin OnlyC unset vô lý :m040:

- - - Updated - - -

Em thích chim cò chứ hok chơi 1:1:1 bro :binhsua79:
Thì đó chọt chọt cho nóng máu lên có vài lời không tốt là bị báo admin trảm, mấy mod trong này cũng đang bị nt đó:binhsua79:

Upvote 0
Thì đó chọt chọt cho nóng máu lên có vài lời không tốt là bị báo admin trảm, mấy mod trong này cũng đang bị nt đó:binhsua79:
cậu tốt như mấy mod hanhyes,.... và nhiều người khác thì chẳng ai nói gì nếu cậu ko làm sai.
Còn cậu làm sai người ta vào comment ý kiến 1 cách khách quan thì lại kêu là chọc ngoáy. Chẳng lẽ cứ phải đồng tình dù đúng hay sai thì mới đc cho là biết cách sống?

- - - Updated - - -

Hay là biện minh kiểu: Tao làm sai là tại do mày làm đúng???????????????

Upvote 0
Èo, thế tớ với bác cá độ xem TMOD trên kia sẽ như thế nào này :binhsua79: nói trước là tớ đang đỏ đấy nhá :binhsua79:

Upvote 0
vì mình ko phải lụy thằng nào vì mình ko có quyền lợi gì trong mua bán hay hợp tác nên mình đứng về phía người bị hại ở topic report lee88dung nên có thể hắn khó chịu với mình từ topic đó.
nếu ko scam thì chẳng lo gì, vì câu cảnh báo của mình ko ảnh hưởng gì đến người mới hoặc chưa đọc topic đó nhờ trung gian giao dịch, còn các cậu quen biết thì cứ mua bán theo cái tin tưởng của các bạn có ai nói gì đâu?
Tự nhiên sửng cồ chửi bới, thì là vi phạm rule và mình report . Thế thôi

- - - Updated - - -

uk vậy thì liên quan gì đến ai, mình nói là việc của mình. Còn các cậu thích nhờ trung gian hay tin tưởng mà giao tiền trước thì tùy. Mình ko phải mod hay admin nên ko có quyền bảo các cậu phải làm gì. Chính cậu cũng bênh lee88dung ở nhiều topic

- - - Updated - - -

Tất nhiên ở đâu cũng có kẻ lụy tiền, lụy quyền. Nhưng ko phải là tất cả , cũng có nhiều người vẫn công bằng làm việc theo lương tâm như Admin OnlyC và Mod mirinda và nhiều người nữa.
Nếu ko thì forum sập vì cách làm việc thiếu chuyên nghiệp, công bằng có 1 số mod trong forum. cách bao che, bênh vực vô lý của các thành viên khác
Đây là sự thật xin lỗi nếu làm mất lòng 1 số mod và thành viên khác

cái đệt ! Tao bênh nó đó ! Làm gì tao ! Tao thấy mi chướng lắm rồi ! Vụ của Thằng Nhện nó làm event cũng bu mỏ vào chữi nó ! Thế mà cũng tham gia quánh con Số đề ! Như vậy là sao ? Cuối cùng cũng đi về chữ $$ thôi ! =)) !

Upvote 0
Èo, thế tớ với bác cá độ xem TMOD trên kia sẽ như thế nào này :binhsua79: nói trước là tớ đang đỏ đấy nhá :binhsua79:
mình cũng ko mong tmod đó bị unset nhưng tmod đó nếu biết suy nghĩ thì tự nghĩ lại xem cách suy nghĩ cậu ấy về việc này và cách ăn nói của cậu ấy đã đúng chưa? và tự rút ra kinh nghiệm bản thân.Thế thôi

- - - Updated - - -

cái đệt ! Tao bênh nó đó ! Làm gì tao ! Tao thấy mi chướng lắm rồi ! Vụ của Thằng Nhện nó làm event cũng bu mỏ vào chữi nó ! Thế mà cũng tham gia quánh con Số đề ! Như vậy là sao ? Cuối cùng cũng đi về chữ $$ thôi ! =)) !
tôi thấy nghi vấn thì cảnh báo mọi người. Và topic đó đã đạt được mục đích, giờ người đó cũng ko làm gì để người khác nghi vấn thêm nữa thì tôi lại coi như 1 mem bình thường như tôi. Việc tham gia là để vui chứ ko phải vì giải thưởng. Tôi ko phải là người thích cờ bạc và cũng ko mong may mắn 1% như lô đề.
Nếu cậu cảm thấy việc đó là ko tốt thì tôi cũng ko tham gia topic đó nữa. Cũng ko ảnh hưởng gì.

Upvote 0
Đến giờ phút này có bạn nào cảm thấy mình report hay admin OnlyC ban lee88dung là ko đúng thì cứ ý kiến mình xin phép trả lời để admin vào chỉ việc closed tránh mất thời gian của admin.
Mình cũng ko muốn việc này kéo dài mất thời gian của quá nhiều người và của cả mình.

Upvote 0
Mượn câu của Trial Mod pokervn thui nè, nếu mình là admin thì người đầu tiên trảm sẽ chính là conglylentieng..... các member khác có tội gì thì cứ xử theo rule, Còn chuyện các mod có sai phạm như thế nào thì cứ xét theo qui định của forum..... Không phải mình có ác cảm hay là có quen biết gì với ai trong này mà nói như thế, nói thẳng ra là chẳng có phe cánh của 1 ai.... nhung thật sự conglylentieng vào forum ko phải vì mục đích cho forum tốt đẹp hơn.... Namtuoc đúng là người box *** nhỉ..... ngặt nổi Cụt ko chơi *** nên hok tham gia hihi....

Upvote 0
tôi thấy nghi vấn thì cảnh báo mọi người. Và topic đó đã đạt được mục đích, giờ người đó cũng ko làm gì để người khác nghi vấn thêm nữa thì tôi lại coi như 1 mem bình thường như tôi. Việc tham gia là để vui chứ ko phải vì giải thưởng. Tôi ko phải là người thích cờ bạc và cũng ko mong may mắn 1% như lô đề.
Nếu cậu cảm thấy việc đó là ko tốt thì tôi cũng ko tham gia topic đó nữa. Cũng ko ảnh hưởng gì.[/QUOTE]

Thôi...Thôi đừng nói mấy lời đó ra làm gì ! Mi ko thích cờ bạc mà ;)) ! Ai cũng biết hết ! nhưng tiền mà nó từ trên trời rơi xún là mi lụm ngay:binhsua06:
! Ta chỉ mong mày đừng đi cmt những cái lời như đúng rồi vào những topic của người # ! Mà tao hỏi thật,Mi làm nghề gì Trong MMO mà có Tiền bán cho Site auto tự Động vậy ??? Bày ta vs ! Ta ngoài cái *** chả bik kiếm gì nữa =))

Upvote 0
Mượn câu của Trial Mod pokervn thui nè, nếu mình là admin thì người đầu tiên trảm sẽ chính là conglylentieng..... các member khác có tội gì thì cứ xử theo rule, Còn chuyện các mod có sai phạm như thế nào thì cứ xét theo qui định của forum..... Không phải mình có ác cảm hay là có quen biết gì với ai trong này mà nói như thế, nói thẳng ra là chẳng có phe cánh của 1 ai.... nhung thật sự conglylentieng vào forum ko phải vì mục đích cho forum tốt đẹp hơn.... Namtuoc đúng là người box *** nhỉ..... ngặt nổi Cụt ko chơi *** nên hok tham gia hihi....
Goài, hiểu ý. Lót báo Bóng đá hóng típ... kèo kọt hum nay tạm hoãn....

Upvote 0
mình vào forum vì mục đích vui chơi chứ ko phải hợp tác kiếm tiền vì công việc của mình ko cần hợp tác với ai cả.
Còm các cậu nói ban mình thì cho mình xin cái chứng cớ. Lớn rồi ko phải trẻ con mà ăn nói kiểu lấy được. Xin đưa bằng chứng.
Còn tmod poker mình đã nói là theo ý nghĩ chủ quan của mình thì là 1 người ko đủ tư cách làm tmod vì làm việc kiểu cảm tính ko bằng chứng ăn nói thiếu suy nghĩ, ko rõ ràng

- - - Updated - - -

Thôi...Thôi đừng nói mấy lời đó ra làm gì ! Mi ko thích cờ bạc mà ;)) ! Ai cũng biết hết ! nhưng tiền mà nó từ trên trời rơi xún là mi lụm ngay:binhsua06:
! Ta chỉ mong mày đừng đi cmt những cái lời như đúng rồi vào những topic của người # ! Mà tao hỏi thật,Mi làm nghề gì Trong MMO mà có Tiền bán cho Site auto tự Động vậy ??? Bày ta vs ! Ta ngoài cái *** chả bik kiếm gì nữa =))
việc kiếm tiền của mình liên quan đến bạn sao? tiền ko ai chê, nhưng vui vẻ thì chơi còn cảm thấy có vấn đề thì mình cũng ko ham. Mình cũng ko giao dịch trong forum nên bạn ko cần phải lo
Mình có thể kiếm vài trăm $ 1 tuần nhưng mình cũng có thể nhặt từng cent 1. mình tôn trọng đồng tiền.
Còn các cậu ko có tật thì ko cần giật mình.

Upvote 0
Mình nói thật nha các bợn, những người mà các bạn nghĩ là pro thì có chăng là trước vụ zeek thôi, còn từ giờ ngoài đâm chọt,bug site... thì cũng ko có mang đến tương lai cho các bạn nữa đâu.
Mình cũng đang ăn tiền từ ug nhưng chủ yếu là rửa ít tiền sang lr. Được thì ăn ko đc thì thôi. Ko tham gia gì cho forum nữa. Hiện tai các bạn đừng mơ về giấc mơ zeek thứ 2 nữa. Có chăng thì làm việc bằng công sức kiếm tiền. ko thì tham gia với các ug kiếm chút ít rửa tiền qua các site. Còn đừng có mang tiền bẩn về hại forum.
Giờ các pro cũng ko giúp ích gì nhiều cho forum nữa vì thời hoàng kim đã qua. Giờ ko có chuyện ngồi không ăn tiền.
Thay vì đợi chờ các pro mang "tương lai" về cho các bạn. Thì tự thân vận động kiếm ít tiền qua offer,seo,captcha... còn ko thì chơi thân với các bạn ug để họ giúp cho chút ít thì có hiệu quả hơn là ôm cây đợi thỏ đấy
Mod đi ngang thì closed topic , đợi admin vào xử lý tránh spam nhiều loãng topic.

Nếu lee88dung hay ai có bằng chứng biện minh cho lee88dung và tố cáo mình thì cứ bảo mod post lên để admin giải quyết.
Thank
Đúng là sau vụ Zeek thì chả còn những đồng tiền dễ dãi như trước nữa. Bây giờ chỉ có vốn mạnh, độ liều cao thì mới trụ tiếp được với Invest, còn không có vốn hoặc vốn ít thì cứ xác định đi.
Riêng cái lời khuyên lân la tìm mấy UG để chỉ bảo mánh khóe làm ăn thì hãy coi chừng, dính vào UG thì cứ xác định là "dễ vào mà khó ra".

Upvote 0
mình vào forum vì mục đích vui chơi chứ ko phải hợp tác kiếm tiền vì công việc của mình ko cần hợp tác với ai cả.
Còm các cậu nói ban mình thì cho mình xin cái chứng cớ. Lớn rồi ko phải trẻ con mà ăn nói kiểu lấy được. Xin đưa bằng chứng.
Còn tmod poker mình đã nói là theo ý nghĩ chủ quan của mình thì là 1 người ko đủ tư cách làm tmod vì làm việc kiểu cảm tính ko bằng chứng ăn nói thiếu suy nghĩ, ko rõ ràng

- - - Updated - - -

việc kiếm tiền của mình liên quan đến bạn sao? tiền ko ai chê, nhưng vui vẻ thì chơi còn cảm thấy có vấn đề thì mình cũng ko ham. Mình cũng ko giao dịch trong forum nên bạn ko cần phải lo
Mình có thể kiếm vài trăm $ 1 tuần nhưng mình cũng có thể nhặt từng cent 1. mình tôn trọng đồng tiền.
Lớn rồi mà còn cái tư tưởng áp đặt suy nghĩ của mình cho mọi người áh, Forum MMO chứ có fảii forum làm quen kết bạn đâu mà vào vui chơi?

Upvote 0

- - - Updated - - -

Tao cần gì phải lo mi Làm gì tao ??? Nói thật 1 câu ta chả bao giờ tin ai đặc biệt là mấy hạng như conglylentieng1,2,3,4,5,6..........................!

Upvote 0
Đúng là sau vụ Zeek thì chả còn những đồng tiền dễ dãi như trước nữa. Bây giờ chỉ có vốn mạnh, độ liều cao thì mới trụ tiếp được với Invest, còn không có vốn hoặc vốn ít thì cứ xác định đi.
Riêng cái lời khuyên lân la tìm mấy UG để chỉ bảo mánh khóe làm ăn thì hãy coi chừng, dính vào UG thì cứ xác định là "dễ vào mà khó ra".
mình ko để lộ danh tính nên ko hợp tác nhiều chỉ họ tặng thì mình nhận,tâm sự nói chuyện chứ ko dính dáng gì để liên quan đến pháp luật. Cám ơn bạn nhắc nhở :D

Upvote 0
Lớn rồi mà còn cái tư tưởng áp đặt suy nghĩ của mình cho mọi người áh, Forum MMO chứ có fảii forum làm quen kết bạn đâu mà vào vui chơi?
mình đâu nói các bạn vào vui chơi đâu mà áp đặt. Mình cũng là dân MMO nhưng mình kiếm tiền bằng cách khác, thời gian rảnh thì vào forum chứ ko phải vào forum với mục đích kiếm tiền.
Vì thế mình ko phải nịnh đầm ai, thấy sai thì nói chướng tai chấp nhận. còn bạn kiếm tiền trên forum thì khác, mình ko nói.

- - - Updated - - -

Tao cần gì phải lo mi Làm gì tao ??? Nói thật 1 câu ta chả bao giờ tin ai đặc biệt là mấy hạng như conglylentieng1,2,3,4,5,6..........................!
tôi đâu cần bạn tin và mọi người tin. Tôi nói lại là tôi ko quan tâm cái tài khoản forum.
Còn admin có thể để mấy kẻ này ngậm miệng lại thì xóa post cho mình cài cố định 20 post và xóa hết thank đi cho mình đỡ phải giải thích nhiều với mấy kẻ quan trọng hóa cái tài khoản này.
Thank

Upvote 0
mình đâu nói các bạn vào vui chơi đâu mà áp đặt. Mình cũng là dân MMO nhưng mình kiếm tiền bằng cách khác, thời gian rảnh thì vào forum chứ ko phải vào forum với mục đích kiếm tiền

Vào 4r để chém gió,phang gạch ! :)) ! 1 nick member như mày mà vào đây hiểu hết mọi tình tiết thì Chắc phải bỏ ra 1 tháng trời để đọc cho hết cái Box SCAMER ấy nhỉ ! Mà dạo này sao ko thấy Chị Trang exciter đâu nhẩy vs bác uy tín chính hãng đâu ! :">

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week