lee88dung xin xem xét lại !

Status
Not open for further replies.
Reactions
164
MR
0.000
Xin các mod đừng ban nick em vì e chỉ giúp thôi. Vì chủ tịch tâp đoàn MMO4me đã ban nick bác ếch chân lì nên bác có nhờ em post hộ. Đây là nội dung của bác Ếch chân lì:

Tại topic này : mmo4me.com/showthread.php?90144-report-lee88dung-an-noi-mat-day

Thứ nhất về vụ Scam : Tôi không Scam ai cả, Funky Scam cậu ấy không hợp tác để tôi lấy lại tiền nâng cấp qua CC và trả lại tiền đã mua ác của tôi ! Sau đó cậu ấy im lặng gần 2 tháng sau nhắn tin hăm dọa này nọ , Nếu nói hẳn hoi thì tôi đã gửi luôn rồi ! Nhưng cuối cùng cũng trả lại gần đủ và một phần refunds lại cho dowline !.

Thứ 2 : dạo gần đây tôi thường xuyên mua STP + Egopay :

mmo4me.com/showthread.php?89382-Can-500-STP-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?89246-Mua-500-EGOPAY-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?90124-1kSTP-gia-175-phi-toi-chiu-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?90122-1k-Egopay-gia-18-qua-VCB-DAB

2 topic đều mua 1k ego và stp >.<
ko biết có phải cú chót ko , cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn >.<
Originally Posted by lee88dung
Cút mẹ mày ra khỏi đây !
2 topic đều mua 1k ego và stp >.<
ko biết có phải cú chót ko , cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn >.<
Cút ****** mày đê xúc phạm nhiều lần rồi đó nhé !

conglylentieng đã liên tục comment vu khống tôi nói những lời ức chế ! tại topic bị report mục report Scam đã nhờ mod Tranau90 delete vì có topic giải quyết rồi ! . Dù vậy tôi vẫn nói chuyện hẳn hoi , song đến 2 topic tôi mua 1kSTP và 1kEgopay conglylentieng vào chọc ngoáy ! Nếu nói cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn thì tôi còn chấp nhận được !

Nếu được nhờ Admin phục hồi lại topic .

Khi conglylentieng lập topic nói tôi chửi bậy : mmo4me.com/showthread.php?90144-report-lee88dung-an-noi-mat-day . không có lửa sao có khói, dù ức chế kiểu gì thì cũng không nên nói quá lời nên tôi đã xin lỗi và đề nghị cả 2 cùng xửa lại commnet, tôi thì sửa nhưng conglylentieng không sửa .

Mod nào Close đi vui thế đủ rồi

Mod Tranau xóa dùm topic này cho nó sạch ! chứ chém gió lúc nữa tăng Post ghê quá

conglylentieng lập topic rồi mọi người vào comment chả đi đến đâu lại còn tạo điều kiện Spam !

conglylentieng mới tham gia diễn đàn vào topic nào cũng nói như đúng rồi ! Bao nhiêu Scamer hành động y hệt như thế này rồi ?

Tôi đã xin lỗi và xửa lại comment ngay lúc bị report ! Tại sao lại banned tôi 7 ngày !

đó là toàn bộ nội dung bác Lì nhờ em! chúc các bác giải quyết ổn thỏa, có j ngồi xuống làm điếu thuốc lào nói chuyện nhé!

Admin có thể xóa bớt của mình 1 nửa số post để tránh người khác nói mình spam. Để lịa cho mình >20 post để ko phải nhập captcha là đc.
Thank

- - - Updated - - -

Ôi bạn giỏi quá, xã hội ăn trộm ăn cướp đầy ra đấy, gặp có dám ho he câu nào không, nói chung là khinh, chả thèm nói nhiều
uk vậy bạn dám nói gì ko, thằng trộm nó nhiều tiền nó trả lại tiền ăn cắp rồi bạn vào nâng nó lên. Loại bạn mình cũng khinh chẳng thèm nói nữa.
NHục

- - - Updated - - -

dm lại chém dân ug ko có người như bác đâu,mình ko là dân ug nhưng quen ko ít dân uh đâu
1:ug ko bao giờ vào cm mấy thứ linh tinh như bạn họ chỉ nằm vùng và pm trực tiếp thôi
2:đã là dân ug ko bao giờ họ nhận mình là ug cả
3:bạn lượn đi cho nc nó trong

- - - Updated - - -

dm lại chém dân ug ko có người như bác đâu,mình ko là dân ug nhưng quen ko ít dân uh đâu
1:ug ko bao giờ vào cm mấy thứ linh tinh như bạn họ chỉ nằm vùng và pm trực tiếp thôi
2:đã là dân ug ko bao giờ họ nhận mình là ug cả
3:bạn lượn đi cho nc nó trong
Minh ko nói mình là ug, có chăng quen biết và họ giúp cách kiếm tiền. Mình cũng ko dám tham gia nhiều vì sợ liên quan đến pháp luật. Và ug mình quen họ cũng ko có trong forum này. Việc tiền pz bẩn sống trong forum này cũng là từ họ mà ra. Chứ trong forum mình ko có mấy người đâm đc PZ bẩn nhỉ, may ra PP thì đc.

Upvote 0
Vote ban :binhsua43: - kho ban - ban :binhsua43: - không ban ......:binhsua43: :binhsua58::binhsua58::binhsua58::binhsua58:

Nhức đầu quá --> thôi tập trung MMO đi các 8 :m106::m106::m106::m106:

Upvote 0
"Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau". Câu này các cụ đã dạy rồi, bạn congly có thành ý cảnh báo cho newbie biết để tránh, nhưng bạn nói thế thì nghe không vừa tai chút nào, như thế có khác nào chọc ngoáy, làm mất uy tín của người ta không? Bạn nghi ngờ scam thì bạn có thể nhiều cách để nói mà.

Upvote 0
Nói chung là :
-Traunau: delete bài repost là sai, phải để lại cho mọi người trước khi giao dich có thể tham khảo
-Conglylentieng :Làm hơi quá nhưng do bức xúc cũng nên cảnh cáo
:binhsua105:

Upvote 0
"Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau". Câu này các cụ đã dạy rồi, bạn congly có thành ý cảnh báo cho newbie biết để tránh, nhưng bạn nói thế thì nghe không vừa tai chút nào, như thế có khác nào chọc ngoáy, làm mất uy tín của người ta không? Bạn nghi ngờ scam thì bạn có thể nhiều cách để nói mà.
cách nói của mình là nhẹ nhàng và ý tứ rồi đây
Không biết có phải làm cú trót ko
còn nếu mình chọc ngoáy thì mình sẽ nói.
Chủ topic vừa đc unban, các bạn ko muốn ăn cam thì nhờ trung gian nhớ

2 câu đều là cảnh báo. Nhưng câu trên chỉ là câu nghi vấn , còn câu dưới lại là câu khẳng định. Nếu mình commetn câu dưới thì lee88dung mới có quyền report mình vu khống và các bạn mới nói mình chọc ngoáy.
Vui lòng đọc lại comment của mình

Upvote 0
conglylentieng đừng có vào topic người khác phá và nói nhảm nhiều thế . Mặt khác những mem nào được Mod cho rằng uy tín cũng từng ít nhiều có mối quan hệ tôt hơn các mem khác , ko bao giờ có chuyện baned acc penalty đâu . Như chuyện của mình , animax1991 hứa sẽ giải quyết thằng can1doithu về cái tội xúc phạm đến cha mẹ mình mà đến giờ đã chìm vào quên lãng thôi :))

Upvote 0
Vote ban :binhsua43: - kho ban - ban :binhsua43: - không ban ......:binhsua43: :binhsua58::binhsua58::binhsua58::binhsua58:

mình đang làm việc cũng phải stop lại để commetn trong topic các thắc mắc và ý kiến của các bạn.
Mình làm việc này trên cơ sở tôn trọng ý kiến, còn ko mình cũng ko muốn mất thời gian vô ích
Ai hiểu thì vui lòng ko commetn lạc đề nữa, để admin giải quyết
Thank

Upvote 0
conglylentieng đừng có vào topic người khác phá và nói nhảm nhiều thế . Mặt khác những mem nào được Mod cho rằng uy tín cũng từng ít nhiều có mối quan hệ tôt hơn các mem khác , ko bao giờ có chuyện baned acc penalty đâu . Như chuyện của mình , animax1991 hứa sẽ giải quyết thằng can1doithu về cái tội xúc phạm đến cha mẹ mình mà đến giờ đã chìm vào quên lãng thôi :))

Report đê :binhsua79: (chọc ngoài nè)

Upvote 0
cách nói của mình là nhẹ nhàng và ý tứ rồi đây
Không biết có phải làm cú trót ko
còn nếu mình chọc ngoáy thì mình sẽ nói.
Chủ topic vừa đc unban, các bạn ko muốn ăn cam thì nhờ trung gian nhớ

2 câu đều là cảnh báo. Nhưng câu trên chỉ là câu nghi vấn , còn câu dưới lại là câu khẳng định. Nếu mình commetn câu dưới thì lee88dung mới có quyền report mình vu khống và các bạn mới nói mình chọc ngoáy.
Vui lòng đọc lại comment của mình

Công lý lên tiếng à, ngoài não ra thì bạn còn bị mắc bệnh gì nữa không?

Upvote 0

vote 1 phiếu cho bác boy ,MMO mới có xiền còn cãi nhau đâu có xiền hehe

Upvote 0
mình ko hề phá và nói nhảm. chính các bạn khác mới nói nhảm. Mình chỉ góp ý về các vấn đề topic cần bàn.
Ai nói nhảm thì từ hôm qua đến nay các bạn đọc và hiểu.
Còn việc bao che của các MOD thì vì quyền lợi MMO nên các bạn ko vừa lòng có thể tố cáo lên mod mirinda hoặc 2 admin thì chắc chắn đc giải quyết

Upvote 0

Ặck... TMOD mà nói chuyện với member thế này đây.
Hồi mình là TMOD thì bị unset :m040:

Upvote 0
mình hỏi lại nha, ngoài bị thiểu năng bạn có bị gì nữa ko?
Còn nếu nói ý kiến mình ko đúng thì vui lòng trích dẫn và giải thích, còn nếu bạn muốn khích tướng để mình chửi bạn thì mục đích của bạn ko đạt đc rồi.
Và với tư cách tmod thì bạn ko xứng vì các commetn thế này. Admin có qua thì vui lòng xem xét lại tư cách của tmod này

Upvote 0
thế này nhé..
Lee88dũng zính vào dụ kia (ai đúng ai sai kệ, nhưng đã được giải quyết)
Conglylêntiếng: Chỗ lee88dung buôn bán thì sao cậu vào comment như vậy. Cậu là người ngoài có liên qua tới vụ việc của lee đâu mà nhiều chiuyện như đàn pà vậy.
đặt tên công lí lên tiếng mà ko biết lên tiếng cái nỗi gì :|. Đi vu khống người ta hốt vài củ nữa chuồn là đúng hay sai
Người đang bực tức bởi những lời như vậy, chửi là đúng rồi
Only C không công bằng :m140:
Nếu xét vs ban lee thì công lí lên tiếng cũng sẽ bị baned do vu khống, chém gió làm mất lòng tin khách hàng đối với lee :dam:

Giống ý kiến bác này " không có lửa làm sao có khói ". Phạm tội xúc phạm, hạ thấp uy tín của người khác... Trảm không tha

Upvote 0
Giống ý kiến bác này " không có lửa làm sao có khói ". Phạm tội xúc phạm, hạ thấp uy tín của người khác... Trảm không tha
xúc phạm là lee88dung , còn hạ thấp uy tín thì tự bản thân lee88dung hạ thấp mình qua topic scam. Nhưng topic đã bị xóa nên mình chỉ cảnh báo cho mem nào ko đọc topic đó cẩn thận.
Nếu mod ko xóa topic thì mình cũng ko mất công cảnh báo mem làm gì >.<

Upvote 0

nếu member bình thường thì Mod trảm ko tha . Còn ai mà Mod phán là uy tín thì nói đó là việc cỏn con

Upvote 0
:m029: Chúc mừng forum...... Nhờ những người như bạn conglylentieng, nên forum càng ngày càng mất đi những Mod và trial mod, vote admin cho conglylentieng làm Súp pờ Mót luôn..... Namtuoc cũng bị xuống là do bị ntn nè.....

Upvote 0
Ặck... TMOD mà nói chuyện với member thế này đây.
Hồi mình là TMOD thì bị unset :m040:

thích chữ ký của bác ,mặc dù chưa thông ass với Bác nhưng quan điểm của mình giống chữ ký bác quá :))

Upvote 0
nản các bác quá , theo dõi hết top dotnet , rồi đến conglylentieng , giờ thêm top này nữa . toàn thấy các bác đào bới gì ko biết .
vụ của lee bên dotnet , mình ko comment lần nào ,vì điều mình muốn nói thì đã nhiều bạn nói rồi . Mình ko tin lee.
sang đến top mua bán của lee, mình cũng tham gia 1 câu . đọc cậu ấy reply mà mình cười .
mình cũng ko reply lại nữa .

tớ gần như ko biết ai trong forum này , nếu làm tròn thì chỉ là con số 0 tròn trĩnh. tớ gặp nhiều bạn , từ new cho đến pro .
khi giao dịch đều mong đc nhận trước . điều đó vốn dĩ bình thường thôi . new còn suy nghĩ , chứ pro ai thèm chút tiền còm .
và mọi chuyện tốt đẹp cả thôi .
nhưng giờ nhiều bạn , pro , pro 1 cách thần thánh và scam . scam ngày càng nhiều .
như hình thành 1 bộ phận lấy uy tín của mình để scam , lúc làm ăn tốt thì là anh em , lúc khó khăn thì ai biết .
như chuyện cậu dotnet , mình là dotnet , mình cũng lấy lại tiền và xin unban cho lee . mình làm vậy ko phải vì lee tốt , mà vì 10 củ kia là 2 tháng lương của mình đó . dotnet mất tiền còn lee mất gì ? 1 cái nick. Điều đó có là vấn đề với lee đâu .
cậu ấy có nhiều anh em, bạn bè tốt mà. đâu phải vì cái nick đó mà cậu ấy có nhiều bạn đến thế . điều đó có đc sau cả một quá trình tham gia mmo, cùng vui buồn với các anh em, bạn bè mình .nhưng cái nick đó rất có ý nghĩa với những người coi lee là anh em , bạn bè .
lee nên nghĩ đến mình và những người bạn của mình trước khi nghĩ đến những người ko cùng quan điểm với lee.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week