SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
những ngày đầu nó chưa ổn định mà bạn, như vậy cũng nên chúc mừng bạn ^^..... Tận hưởng đi trước khi nó ổn định

I am from Vietnam =))
trót yêu trà Thái mà ngại đường xa! :(
yêu là yêu ngại gì đường xa. You ở đâu I cưỡi trâu đến đón

bác ở TN à? hum nào mình về đó công tác thì cf nhé.
Có rất nhiều mem MMO ở TN trong cái topic này đó bạn. ^^.......................... Public ra sợ ko đủ tiền trả cafe đâu =)) :D:D:D:D
Bạn ở HN ak

Có rất nhiều mem MMO ở TN trong cái topic này đó bạn. ^^.......................... Public ra sợ ko đủ tiền trả cafe đâu =)) :D:D:D:D
Bạn ở HN ak
kakaka. :D:D:D thế thi quẩy thui/
mình ở HN thi thoảng cũng về TN đó. :D Trong khu PTC này mình chơi 4 site, 2 sitecùng Chiến, 2 site cùng bạn. :D bit thế chơi PTC sớm, mất gần 500$ với Revshare ... hxxx :(

mình ở HN thi thoảng cũng về TN đó. :D Trong khu PTC này mình chơi 4 site, 2 sitecùng Chiến, 2 site cùng bạn. :D bit thế chơi PTC sớm, mất gần 500$ với Revshare ... hxxx :(
hehe, mình cũng mất vài trăm $ vì rev, giờ theo bác Chiến làm ptc cho lành, bác Chiến luôn cảnh báo về site, và cân nhắc mem khi tham gia, không như mod gì bên matrix, tâng bốc site một cách thái quá, làm cho newbie ảo tưởng nên chết như rạ luôn, âu cũng là bài học....

mất cổng nào thế, toàn mất ở PM ak ??? :(:(
hehe, mình cũng mất vài trăm $ vì rev, giờ theo bác Chiến làm ptc cho lành, bác Chiến luôn cảnh báo về site, và cân nhắc mem khi tham gia, không như mod gì bên matrix, tâng bốc site một cách thái quá, làm cho newbie ảo tưởng nên chết như rạ luôn, âu cũng là bài học....
gọi là share thực ra toàn là HYIP trá hình........ mình thỉnh thoảng đọc trên FB có mấy ông viết bài review mấy site revshare mà ko ngửi nổi, toàn đi coppy về mà nói như đúng rồi.. Ở cuối còn ghi inbox để biết thêm chi tiết @@........ Bản lĩnh như Traffmonsoon kìa, chơi mỗi 3 cổng, cổng nào cũng dis được....thì chả thấy ông nào review =)). Còn nói chung kinh nghiệm ko có tốt nhất là cạch mặt cái PM ra, dùng cái PM cho newbie 99% là mất.....

mất cổng nào thế, toàn mất ở PM ak ??? :(:(

gọi là share thực ra toàn là HYIP trá hình........ mình thỉnh thoảng đọc trên FB có mấy ông viết bài review mấy site revshare mà ko ngửi nổi, toàn đi coppy về mà nói như đúng rồi.. Ở cuối còn ghi inbox để biết thêm chi tiết @@........ Bản lĩnh như Traffmonsoon kìa, chơi mỗi 3 cổng, cổng nào cũng dis được....thì chả thấy ông nào review =)). Còn nói chung kinh nghiệm ko có tốt nhất là cạch mặt cái PM ra, dùng cái PM cho newbie 99% là mất.....
Mình bị mất paypal đó bạn. Dis nhưng PP của admin nó âm tiền. thua đau, từ lúc ấy đến h vẫn chưa dám chơi thêm site nào. PM thì có mấy bài học đau đớn rồi/ WTF và RAB theo bác Chiến 2 site này, nhưng đều tèo trắng, số mình ko có duyên với share hay sao đó... haizzz

chuẩn lun bạn ;)

Mình bị mất paypal đó bạn. Dis nhưng PP của admin nó âm tiền. thua đau, từ lúc ấy đến h vẫn chưa dám chơi thêm site nào. PM thì có mấy bài học đau đớn rồi/ WTF và RAB theo bác Chiến 2 site này, nhưng đều tèo trắng, số mình ko có duyên với share hay sao đó... haizzz
nghe bạn nói PP chắc thua thằng check hả =))

bạn @minhthu22 cho mình hỏi về cái dispute 180 ngày có phải tính từ ngày mình nạp tiền vào site không?
đúng rồi bạn...... chính xác là tính theo cái hóa đơn trong PP, nó trong vòng 180 ngày thì dis được

Sự thật đau lòng...:( thêm thằng thisadpay nữa :(
Sao lại thua thằng thisadpay đc. Mình ko chơi site đó nhưng mình có dis hộ 3 người đều win cả :(.
Có 1 bạn dep 300, rút 200 rồi, có 2 lần dep thì 1 cái 200 win cái 100 thì lose.
Vị chi vẫn đc 100$. Mình nói là giúp thôi mà mấy hôm sau bác ấy chuyển cho mình cái thẻ 500.. Ngại quá đi mất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week