SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

dungvictory

Banned
Reactions
585
MR
0.000
mình đang lên 750ref cơ bản chưa có biến bạn à

:(
mình cho bạn 1 lời khuyên khi nào thấy avg bắt đầu giảm nhẹ ví dụ tư 1.2 xuống 1 rồi xuống 0.9, bạn hãy tìm cách lám tăng avg ngay như dep thêm tiền vào site thuê thêm ref,tái chế+ gia hạn ref lên 60 ngày. đừng để nó xuống quá thấp

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đây là cách hay, mfinh cũng sẽ chơi kiểu này khi có biến
có khi mình phải hoc theo bạn, làm thế có cơ may dis nếu nó scam sau 6 tháng :)

mình nghĩ các bạn không nên như vậy, rất nguy hiểm..... Đến lúc dep lại nó cũng ko tăng thì thảm lắm, AVG của mình cả tháng nay như vậy rồi, không hnao đc đến 0.9 nhưng chưa hôm nào dưới 0.4

storyvv

Senior
Reactions
116
MR
0.001
Cái bài này là cái bài cũ từ thời thằng fusbux Probux nhiều người bị rồi. Nhưng đợt này có vẻ hâud hết sẽ bị cả...... Chỉ là chưa đến 1 mức ROI thì chưa bị thôi.. Sớm muộn cũng bị, 1 bạn chơi cùng mình, nâng sau mình có 2 hôm, dep 130$, mình Dep 170$. thì bạn ấy bị trước mình tận 10 ngày. Mình nghĩ là do ROI thôi, khi nào bạn đạt đến mốc khoảng > 60% ROI sẽ tụt
Chuối nhỉ? bọn nó lắm chiêu trò quá
à bạn bít site này ko: riseclix

mình nghĩ các bạn không nên như vậy, rất nguy hiểm..... Đến lúc dep lại nó cũng ko tăng thì thảm lắm, AVG của mình cả tháng nay như vậy rồi, không hnao đc đến 0.9 nhưng chưa hôm nào dưới 0.4
bạn yên tâm sẽ chỉ dùng khi bế tắc mà, :D

Cái bài này là cái bài cũ từ thời thằng fusbux Probux nhiều người bị rồi. Nhưng đợt này có vẻ hâud hết sẽ bị cả...... Chỉ là chưa đến 1 mức ROI thì chưa bị thôi.. Sớm muộn cũng bị, 1 bạn chơi cùng mình, nâng sau mình có 2 hôm, dep 130$, mình Dep 170$. thì bạn ấy bị trước mình tận 10 ngày. Mình nghĩ là do ROI thôi, khi nào bạn đạt đến mốc khoảng > 60% ROI sẽ tụt
hình như roi chỉ là 1 phần thôi bạn, mình thấy 1 số người rút gần hết vốn avg vẫn đều như trước

thôi, mình thuê xong ref ở buxvertise rồi, đi ngủ đây không chém gió đc nữa đâu.............. Mọi người ngủ sớm đi mai còn cày quốc..
G9...

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Follow me on Facebook
Đọc về ADfiver mà ảm đạm quá. hixx

Status
Not open for further replies.

Announcements